രണ്ടാനമ്മയുടെ അടിമ 14 [Sagar Kottappuram]

Posted by

രണ്ടാനമ്മയുടെ അടിമ 14

Randanammayude Adima Part 14 | Author : Sagar Kottappuram

Previous Parts

 

അല്പം തിരക്കിലായതുകൊണ്ടു കൂടുതൽ എഴുതാൻ നിർവാഹമില്ല! ക്ഷമിക്കണം !

പ്രിയ വായനക്കരെ . ഇത്തരം കഥകൾ കഥകൾ മാത്രമായി കാണുക. വികലമായ സെക്സ് രീതികൾ ആരും ജീവിതത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാറില്ല . ആ സെൻസിൽ തന്നെ എല്ലാരും കഥകളെ കാണണം എന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. ഇത്തരം കഥകൾ വായിച്ചു ആരും വഴിതെറ്റരുത്‌ – സാഗർ !

തുടരുന്നു…

അന്നത്തെ രാത്രി മമ്മിയും കൂട്ടരും എന്നെ പല തരത്തിൽ അടിമ പണി എടുപ്പിച്ചു . രശ്മി തന്നെ ആയിരുന്നു കൂട്ടത്തിൽ കേമി. എന്നെ രാത്രി അവൾക്കു ഒറ്റയ്ക്ക് വേണമെന്ന് പറഞ്ഞു എന്നെ കൊണ്ടുപോയി . മമ്മിയും വർഷയും സ്‌റ്റെല്ലയും ചേർന്ന് എന്നെ കട്ടിലിൽ കെട്ടിയിട്ട ശേഷം രശ്മിയെ അകത്തേക്ക് വിളിച്ചു .

രശ്മി പൂർണ നഗ്നയായി എന്റെ അരികിൽ വന്ന ശേഷം ഉദ്ധരിച്ചു നിൽക്കുന്ന എന്റെ സാമാനത്തിൽ പിടിച്ചു തഴുകി .പെൺ സ്പർശത്തിൽ കമ്പി ആയ അവന്റെ തലപ്പിൽ ആ പൂതന മെഴുകുതിരി കത്തിച്ചു അതിന്റെ എരിയുന്ന മെഴുകു തുള്ളികൾ വീഴ്ത്തി രസിച്ചു . ഞാൻ വേദന കൊണ്ട് പിടഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ എന്റെ നാവിലേക്കും മെഴുകു തുള്ളികൾ ഇറ്റിച്ചു. പിന്നെ സാമാനത്തിൽ അല്പം കൂർത്ത ആണി പോലുള്ള ഒരു സെക്സ് ടോയ് മൂത്രദ്വാരത്തിലൂടെ കയറ്റി രസിച്ചു . ഞാൻ വേദനയെടുത്തു അലറിയപ്പോൾ എന്റെ കവിളിൽ രശ്മി ശക്തിയായി അടിക്കുകയും വായിൽ തുപ്പുകയും തുണി തിരുകികയറ്റുകയും ചെയ്തു .

Leave a Reply

Your email address will not be published.