പാവം ദിവ്യ 3 [Jabbar Nair]

Posted by

പാവം ദിവ്യ 3
Paavam Divya Part 3 | Author : Jabbar Nair

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

ആദ്യ പെഗ്ഗ് കഴിഞ്ഞ ഉടനെ തന്നെ സാർ അടുത്ത പെഗ്ഗ് ഒഴിച്ചു. ഇന്ന് ഒരു പ്രേത്യേക ദിവസം ആണ് ഒരുപാട് നാളായി ഞാൻ കാത്തിരുന്ന അവസരം കണ്മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന ദിവസം…. തുടരുന്നു 

 

എങ്ങനെ എങ്കിലും ഫോൺ വിളിച്ചു ടീച്ചറെ റൂമിനു വെളിയി ഇറക്കണം, പിന്നീട് തന്റെ റൂമിലേക്ക് എത്തിക്കണം. ഇതായിരുന്നു സോമൻ സാറിന്റെ പ്ലാൻ. ഈ രാത്രി എത്ര റിസ്ക് എടുക്കേണ്ടി വന്നാലും മിസ്സ് ആക്കാൻ സാറിനു പറ്റില്ലായിരുന്നു.

 

പുറത്തെ സ്ഥിതി മനസിലാക്കാൻ സാറ് വെളിയിലേക്കിറങ്ങി. ഇറങ്ങിയ ഉടനെ ഇടത്തെ സൈഡിലേക്ക് നോക്കിയാ സാറിന്റെ ഹൃദയമിടിപ്പ് കൂടി, ദേ തേടിയ വള്ളി കാലിൽ ചുറ്റി. ദിവ്യ ടീച്ചർ കുറച്ചു മാറിയുള്ള ബാൽക്കണിയിൽ നിന്ന് ഫോൺ സംസാരം ആണ്.

 

സാർ ടീച്ചറെ ഒന്ന് അടിമുടി വീക്ഷിച്ചു, ഒരു ഇളം നീല നിറത്തിലുള്ള നൈറ്റ് ഡ്രെസ് ആണ് വേഷം, പാലാസാ പാന്റ്സും, സ്ലീവ് ലെസ്സ് ആയുള്ള ഒരു ഇന്നർ ബനിയനും അതിനു മേൽ ഫുൾ കൈ ഉള്ള ഒരു ജാക്കെറ്റും ഉള്ള നൈറ്റ് ഡ്രെസ്.

ടീച്ചറുടെ മാദക ശരീരം ആ ഡ്രെസ്സിൽ എടുത്തു കാണിച്ചു, ആ മുലകളുടെ വലിപ്പവും ചന്തിയുടെ തള്ളലും അൽപ്പം ദൂരെയാണെങ്കിലും സാറിനു നന്നായി കാണാമായിരുന്നു. അഴിച്ചിട്ട മുടി ചന്തി വരെ നീണ്ട്ടീ കിടക്കുന്നു. മുടി കൂടി അഴിച്ചിട്ടപ്പോ ശെരിക്കുമൊരു മാതകത്തിടമ്പായി നിന്ന ടീച്ചറെ നോക്കി സാർ അറിയാതെ പറഞ്ഞുപോയി “ഇവളെ പടച്ചുവിട്ട കടവുള്ക്കു പത്തിൽ പത്തു” …. ഏതായാലും ഹോട്ടൽ ആണ്, മറ്റു താമസക്കാരുണ്ട്, അതുകൊണ്ടു തന്നെ ധൃതി വെക്കാൻ സാറിനു താല്പര്യം ഇല്ലായിരുന്നു.

 

“ചേട്ടാ ഞാൻ പറയുന്നത് ഒന്ന് കേൾക്കു, ഞാൻ ഇവിടെ അടിച്ചുപൊളിച്ചു നടക്കുവല്ല, പിള്ളേരെ മേയ്ക്കുന്ന കാര്യം തന്നെ തലവേദന ആണ, കൂട്ടത്തിൽ ഒടുക്കത്തെ നടത്തവും ആയിരുന്നു”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *