അമ്മയുടെ കഴപ്പും മകന്റെ വാണം വിടലും [Stephen Strange]

Posted by

അമ്മയുടെ കഴപ്പും മകന്റെ വാണം വിടലും

Ammayude Kazhappum Makante Vanam Vidalum | Author: Stephen Strange


ഇതിനു മുൻപുള്ള കഥകൾക്ക് ലഭിച്ച പിന്തുണ ഈ കഥയ്ക്കും ലഭിക്കുമെന്ന് വിചാരിച്ചു കൊണ്ട് തുടങ്ങുന്നു. ഇതും ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സുഹൃത് പറഞ്ഞു തന്ന അനുഭവത്തിന്റെ ആധാരമാക്കിയുള്ള കഥയാണ്. അവന്റെ ഒരു കൂട്ടുകാരനും ആ കൂട്ടുകാരന്റെ അമ്മയും ഒക്കെ ഉള്ള ഒരു കഥ ആണ് ഇത്. അതെ ഇതിൽ നിഷിദ്ധമായ കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ടാകും, അത് ഇഷ്ടമില്ലാത്തവർ ദയവു ചെയ്തു വായിക്കരുത്. അപ്പോൾ തുടങ്ങാം അല്ലെ. കഥ ഇനി അലൻ പറയും,


ഹാലോ കൂട്ടുകാരെ ഞാൻ അലൻ..ഇപ്പോൾ പ്ലസ് ടുവിന് പഠിക്കുന്നു. അല്പം സ്വല്പം പഠിത്തവും പിന്നെ വായിനോട്ടവും വാണമടിയും ഒക്കെ ആയിട്ടാണ് ജീവിതം മുന്നോട്ടു പോകുന്നത്. ഇത് എന്റെ കഥ ആണ്..കഥ നായികാ എന്റെ അമ്മയും..ഒന്ന് ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ ഒരു അച്ഛൻ, ഒരു അമ്മ ഒരു മകൻ..ഒരു കൊച്ചു കുടുംബം..സന്തുഷ്ടമായ കുടുംബം. അച്ഛന് ജോലി കിട്ടി ദുബായിയിൽ പോകുന്നു..അതാ പെട്ടെന്ന് ഇരുട്ടിൽ നിന്നും എന്റെ ചിറ്റപ്പൻ പ്രത്യക്ഷപെട്ടിട്ടു അമ്മയുടെ പൂറ്റിൽ ഒരു റൌണ്ട് കളി..രണ്ടു റൌണ്ട് കളി..ചറ പറ കളി, അത് കണ്ടു എന്റെ കുണ്ണപ്പാല് ചീറ്റുന്നു.

ഇനി ഡീറ്റെയിൽ ആയി പറയാം. ഞാൻ ഒരു പത്തിൽ പഠിക്കുന്ന സമയത്താണ് അച്ഛൻ ഗൾഫിലേക്ക് ജോലിയ്ക്കു പോകുന്നത്. അതോടു കൂടി ഞാനും അമ്മയും വീട്ടിൽ തനിച്ചായി. അച്ഛൻ വീട്ടിൽ ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ട് എന്നെ നിയന്ത്രിക്കാനും ആരും ഇല്ലാതായി. സ്വന്തമായി ഒരു റൂം ഉള്ളത് കൊണ്ട് രാത്രി മുഴുവൻ ഫോണിൽ തുണ്ടു കാണലും വാണം വിടലും സ്ഥിരമായി. അതിന്റെ ഇടയിൽ കൂടെ പഠിത്തവും നടന്നു പോന്നു.

പരീക്ഷ സമയത്തു മാത്രം പഠിത്തം നന്നായി നോക്കി, ബാക്കി മുഴുവൻ ദിവസങ്ങളിലും പഠിത്തം എന്ന് പറഞ്ഞു റൂമിൽ ലൈറ്റ് ഓൺ ആക്കിയിരുന്നു തുണ്ടു കണ്ടു വാണം വിടൽ സ്ഥിരമായി. എക്സാമിനൊക്കെ അത്യാവശ്യം മാർക്ക് ഉള്ളതു കാരണം അമ്മയ്ക്കും സംശയം ഒന്നും ഇല്ലായിരുന്നു. പതിയെ പതിയെ ഞാൻ പോണിന് അഡിക്ട ആയി തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *