മാമിയുടെ ചാറ്റിങ് 10 [ഡാഡി ഗിരിജ]

Posted by

മാമിയുടെ ചാറ്റിങ് 10

Maamiyude Chatting Part 10 | Author : Daddy Girija

[ Previous Part ] [ Stories by Daddy Girija ]


 

Hai friends,
കഥ വൈകുന്നതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. ജോലി തിരക്ക് കൊണ്ടാണ് വൈകുന്നത്. വേഗം അടുത്തുള്ള ഭാഗങ്ങൾ നിങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കുവാൻ ശ്രമിക്കാം. അക്ഷരതെറ്റുകൾ വന്നാൽ ക്ഷമിക്കണേ…
ഡാഡി ഗിരിജ….

മുൻ ഭാഗങ്ങൾ വായിക്കാത്തവർ വായിച്ചുകൊണ്ട് തുടങ്ങുക.


കാലത്തെ തന്നെ നിമിഷയുടെ {gamer friend} ന്റെ call വന്നത് കെട്ടാണ് ഞാൻ ഉണർന്നത്. ഫോൺ എടുത്തു സംസാരിച്ചപ്പോ അറിഞ്ഞത് ഇന്ന് class നേരത്തെ വിടുമെന്ന്. പക്ഷെ പ്രശ്നമെന്തെന്നാൽ നാളെ class ഇല്ല. കോളേജിൽ വെച്ച് ഒരു medical camp നടക്കുന്നുണ്ട്. പക്ഷെ അതിനുള്ള സംവിധാനങ്ങൾ ഒക്കെ നമ്മൾ ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരുക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് ഉച്ചയ്ക്ക് വിടുന്നത്. കോളേജിന്റെ വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഞങ്ങടെ HOD യാണ്. പെണ്ണുമ്പിള്ള പോയി പിടിച്ച വള്ളിയാണ് ഇത്‌. അത്കൊണ്ട് civil ലേ പിള്ളേർ മാത്രമേ കാണു എല്ലാം റെഡിയാക്കാൻ. കാലത്തെ തന്നെ ഉറക്കവും കളഞ്ഞു മൂടും പോയി. സമയം നോക്കുമ്പോ 7.07 ആയിട്ടുള്ളു…

അപ്പോഴേക്കും ഇരുവരും എഴുന്നേറ്റ് പോയിരുന്നു. മാമി ഇടാനുള്ള ഡ്രസ്സ് iron ചെയ്യുവായിരുന്നു. ചേച്ചി അടുക്കളയിലും.

ഞാൻ റൂമിലേക്ക് ചെന്നപ്പോ തറയിൽ കുത്തിയിരുന്ന് മൂടും കാണിച്ചു തുണി iron ചെയ്യുന്ന തിരക്കിലാണ്. നോക്കുമ്പോ മാമിയുടെ ടി ഷർട്ടിന് താഴെ ഷോർട്സിന്റെ ഇടയിലൂടെ maroon പാന്റി കാണാമായിരുന്നു. ഞാൻ പിറകിലൂടെ ചെന്നിട്ടന്ന് അടിയിലൂടെ കാലിട്ട് ചന്തിക്ക് പിടിച്ചു പോക്കിയിട്ട് ഓടിക്കളഞ്ഞു. മാമി ഒരു കൈ കുത്തിയത്കൊണ്ട് വീണില്ല. ദേഷ്യത്തിൽ നെറ്റ് നേരെ ആ iron box നീട്ടി.

മാമി : എടാ പന്നി.. ഞാൻ ഇപ്പൊ വെന്ത് ചത്തേനെ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *