ഹോസ്റ്റലിലെ ലെസ്ബിയൻ കൂട്ടുകാരികൾ [MMS]

Posted by

ഹോസ്റ്റലിലെ ലെസ്ബിയൻ കൂട്ടുകാരികൾ

Hostalile Lesbian Koottukaarikal | Author : MMS


ഞാൻ വിജീഷ് എനിക്ക് വിദേശത്താണ് ജോലി ദുബായിൽ ഒരു കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്തുവരുന്നു. വർഷാവർഷം ലീവിന് നാട്ടിൽ വരും ഓരോ വരവിലും കല്യാണ ആലോചനകൾ തകൃതിയായി നടത്തും അവസാനം ആ ഒന്നര മാസത്തെ ലീവ് ഒരു കാര്യവുമില്ലാതെ എങ്ങും എത്താതെ മടങ്ങാറാണ് പതിവ്. ഇരുപത്തിയെട്ടാം വയസ്സിൽ തുടങ്ങിയ പെണ്ണ് തിരയലാണ് അവസാനം കല്യാണം റെഡിയായപ്പോഴേക്ക് 34 വയസ്സ് തികഞ്ഞു.

ആ ഒരു മാസത്തോളം ലീവ് കല്യാണം നോക്കുന്ന ഒരുത്തന് എവിടെയും എത്തില്ലെന്ന് ഉറപ്പല്ലേ, പോരാത്തതിന് പെൺകുട്ടികളുടെ ഒരു ഡിമാൻഡ്, വിദേശത്ത് ജോലി ചെയ്യുന്ന എന്നെ വേണ്ട പോലും, അവർക്ക് സർക്കാർ ഉദ്യോഗസ്ഥരെ മതി.

ആ പറയുന്ന വീട്ടുകാർക്ക് വീട്ടിൽ പേരിനുപോലും സർക്കാർ ജോലിക്കാരനില്ല അതാണ് അതിലും വലിയ രസം.

ഒരുപാട് തേടിയലഞ്ഞ എനിക്ക് ഒരു അഡാറ് പീസിനെ തന്നെ ഒത്തു കിട്ടി. അതിഗംഭീരമായി തന്നെ കല്യാണം നടന്നു വർഷങ്ങൾ കടന്നുപോയി പക്ഷേ ജീവിതം സന്തോഷമായി ആഘോഷിക്കാൻ വർഷത്തിൽ ഒന്നൊന്നര മാസത്തെ ലീവ് എങ്ങുമെത്തിലായിരുന്നു. ഭാര്യക്ക് അവളുടെ നാട്ടിൽ അത്യാവശ്യം സ്വത്തു വകകൾ ഒക്കെ ഉണ്ട് അവിടെ അതിസുന്ദരമായ ഒരു വീട് പണിതു.

പുതു വീട്ടിലേക്ക് താമസം മാറി ഞാൻ വിദേശത്തേക്ക് മടങ്ങി അടുത്ത ലീവ് സമയമായപ്പോൾ ലീവിന് അപേക്ഷിക്കാതെ ജോലി തന്നെ ഞാൻ രാജിവച്ചു നാട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു. കളിച്ചു കൊതിയടങ്ങാതെ എത്രാന്നുവച്ചാ..

സഹിക്കുന്നതിനും ഒരു പരിധിയില്ലേ..കൊതി അടങ്ങുവോളം നാട്ടിൽ ഒന്നു കൂടണം പിന്നെ വല്ല അത്യാവശ്യം ലീവ് കിട്ടുന്നു പുതിയ വിസക്ക് വിദേശത്തേക്ക് തന്നെ കടക്കണം എന്നാണ് ചിന്ത. നാട്ടിൽ രണ്ടു മൂന്നുമാസം നിന്നപ്പോഴേക്ക് എന്റെ കണക്കുകൂട്ടലുകൾ എല്ലാം എനിക്കൊരു ആവേശത്തിന് ഒരു കുറവുമില്ല എന്റെ ഭാര്യ ആസ്വദിക്ക് ഒരു താല്പര്യകമ്മി പോലെ..

പക്ഷേ സഹകരിക്കുന്നുണ്ട്. അന്നുമുതൽ എനിക്കെന്തോ പന്തികേട് തോന്നിത്തുടങ്ങി. മറ്റാരുമായെങ്കിലും വല്ല കണക്ഷൻ എന്നാണ് എന്റെ ചിന്ത.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *