സാവിത്രിയും മകന്റെ കൂട്ടുകാരനും 4 [ജോണി കിങ്] [Climax]

Posted by

സാവിത്രിയും മകന്റെ കൂട്ടുകാരനും 4

Savithriyum Makante Koottukaaranaum 4 | Author : Johny King

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

മൂന്നു മാസം മുൻപ്…

ഒരു സംഭോഗത്തിന്റെ തളർച്ചയിൽ ബെഡിൽ വിശ്രമിച്ചു കിടക്കുവായിരുന്നു പ്രദീപ്‌… പ്രദീപിന് തൃപ്തികരം ആണെങ്കിലും സാവിത്രിക്ക് ഇപ്പോൾ പ്രദീപിനെ തീരെ പോരാതയായി… സ്ഥിരമായി ഫൈസലിന്റെ ഉലക്ക വലിപ്പമുള്ള കുണ്ണപ്പൻ കയറി ഇറങ്ങുന്ന പൂറിൽ പ്രദീപിന്റെ പെൻസിൽ കയറുമ്പോൾ… ആന ഉറുബിന്റെ മുകളിൽ കേറി ചൊറിഞ്ഞിട്ട് എന്താവാനാണ് എന്നാ ഭാവമാണ് അവളുടെ മനസിന്‌… കഴപ്പ് മാറാതെ ഉറക്കംവരാതെ സാവിത്രി അയാളോട്…

സാവിത്രി :- ഇപ്പോൾ ഉള്ള വീട് ധാരാളം അല്ലെ ഏട്ടാ…എന്തിനാ ഇനിയൊരു വീട് ഉണ്ടാക്കുന്നത്???

പ്രദീപ് :- അത് നിനക്ക് അറിയാഞ്ഞിട്ട… ഈ വീട് എന്റെ അച്ഛാച്ചൻ ഉണ്ടാക്കിയതാണ് അത്രയും പഴക്കവും ഉണ്ട് ഇതിനു…നമ്മുടെ മകൻ വളർന്നു വരുവല്ലേ അവന്റെ സ്വപ്‌നങ്ങൾ എല്ലാം അവൻ സാധിച്ചെടുക്കുമ്പോ അവനൊരു കുടുംബം കുട്ടികളൊക്കെ ആവും അപ്പോൾ ഈ വീട് പോരാതെ വരും അവനും കുടുംബവും വേറെ എവിടെങ്കിലും പോവാതിരിക്കാനാ ഞാൻ ഇപ്പോളെ ഇവിടെ തന്നെ പുതിയ വീട് വെക്കാൻ തീരുമാനിച്ചത്….

സാവിത്രി :- എന്നാലും നല്ല കാശ് ആവില്ലേ… എനിക്ക് ഒരു വരുമാനവും ഇല്ല നിങ്ങൾക്ക് ആകെ കിട്ടുന്ന സർക്കാർ ശമ്പളം കൊണ്ടു എന്താവനാ…

പ്രദീപ് :- എടി പെട്ടന്നു ഒന്നുമല്ല ഓരോ മാസം മിച്ചം വെച്ചു മിച്ചം വെച്ചു അങ്ങ് പണി തുടങ്ങി വെക്കും പിന്നെ ഒരു നാല് വർഷം കൂടി കഴിയുമ്പോ എന്റെ പെൻഷൻ തുകയും വരില്ലേ എന്നിട്ടും മതിയായില്ലെങ്കിൽ അവന് അപ്പോഴേക്കും ഒരു ജോലി കിട്ടും ബാക്കി അവന്റെ ശമ്പളം കൊണ്ടു അവൻ തന്നെ അങ്ങ് പണിയെല്ലാം തീർത്തോളും….

പ്രദീപിന്റെ വീട്ടിൽ നിന്നും കഷ്ട്ടിച്ചു ഒരു കിലോമീറ്റർ മാത്രം ഉള്ളു വീട് വെക്കാൻ കണ്ടുവെച്ച പുതിയ സ്ഥലം. അതൊരു അമേരിക്കൻ അച്ചായന്റെ സ്ഥലമായിരുന്നു. അങ്ങേര് ആണെങ്കിൽ നല്ല ദൈവഭക്തിയും ഭയമുവുള്ള കൂട്ടത്തിലാണ്. ഭക്തിയേക്കാൾ ഭയമാണ് കൂടുതൽ എന്ന് വേണമെങ്കിൽ പറയാം…മുല്ലപെരിയാർ പൊട്ടും പൊട്ടും എന്ന് കേട്ട് ഇടുക്കിയിലേക്ക് വരാൻപോലുമുള്ള ധൈര്യം അങ്ങേർക്ക് നഷ്ടപ്പെട്ട് പോയി…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *