ദീപികാ വസന്തം [King of hell]

Posted by

ദീപികാ വസന്തം

Deepika Vasantham | Author : King of hell


 

വായനക്കാരുടെ ശ്രദ്ധക്ക്…. ഇതിൽ കമ്പി വെറും അഞ്ച് ശതമാനം മാത്രമേ ഉള്ളൂ…. അത് മാത്രം പ്രദീഷിച്ച് വായിച്ചാൽ നഷ്ടമാവും…..

ഡേയ് നന്ദു ഉണ പാക്ത്രിക് യാരോ വണ്ടുരുക്ക്…. “””

യെന്നടാ യേമാത്ര പാക്കിറയാ ….. “”””

ണ്ണാ യെദുക്കടാ അപ്പടി സെയ്യണം . നീ യെണ്ണെ നമ്പവേൺണ്ട നീയെ ഉൺ കണ്ണാലെ പോയി പാറ്””””

ഞാൻ നന്ദു മൈസൂരിലെ എൻജിനീയറിങ് കോളേജിൽ M. tech അവസാന വർഷ വിദ്യാർത്ഥി…. എൻ്റെ വീട്ടിൽ അച്ഛനും അമ്മയും ചേച്ചിയും ചേട്ടനുമാണ് ഉള്ളത്. ആറ് മാസം കൂടുമ്പോൾ രണ്ട് ദിവസത്തേക്ക് മാത്രം നാട്ടിൽ പോകും അതിൽ പകുതിയും അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടുമുള്ള യാത്രയാകും. എൻ്റെ അച്ഛൻ രണ്ടാമത് വിവാഹം ചെയ്തതാണ്. എൻ്റെ അമ്മയെ ചേട്ടൻ്റെയും ചേച്ചിയുടെയും അമ്മ ഏതോ അപകടത്തിൽ മറിച്ചതാന്നെന്നാണ് എൻ്റെ അമ്മ പറഞ്ഞത്. അമ്മയുടെ ചേച്ചിയായിരുന്നു അച്ഛൻ്റെ ആദ്യ ഭാര്യ അവർ മരിക്കാൻ കാരണം ജാതക ദോഷമാണെന്ന് പറഞ്ഞാണ് എൻ്റെ അമ്മയെ അച്ഛൻ കെട്ടിയത് അതിൻ്റെ നീരസം അമ്മ ഇടക്ക് വിളികുമ്പോ എന്നോട് പറയാറുണ്ട്. അച്ചൻ്റെ കുടുംബം ഒരു അന്ധവിശ്വാസങ്ങളുടെ കൂടാരമാണ് അവരിൽ നിന്നൊക്കെ രക്ഷപ്പെടാനാണ് ഞാൻ മൈസൂരിൽ വന്നത്.

ഇതിപ്പോ ആരാണാവോ എന്നെ കാണാൻ വന്നത് നാട്ടിൽ ഞാൻ അടുത്ത ആയ്‌ച്ച വരുമെന്ന് പറഞ്ഞതാണല്ലോ….. “”” ഹോസ്റ്റൽ റൂമിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ഞാൻ താഴെ ഓഫീസിൻ്റെ അടുത്ത് പോയി.

ഇതാര് വിനീഷ് എട്ടനോ…..! എന്തൊക്കെ ഉണ്ട് വിശേഷം ചേട്ടാ….??””” വിനീഷ് ഏട്ടൻ എൻ്റെ ചേട്ടൻ്റെ സുഹൃത്താണ്, മൈസൂരിൽ ഏലക്കയും കുരുമുളകും ഗ്രാമ്പുവുമെക്കൊ ഹോൾസെയിൽ എടുത്ത് നാട്ടിലേക്ക് കച്ചവടത്തിന് വേണ്ടി വാങ്ങി പോകാൻ ഇടയ്ക്കിടെ വരാറുണ്ട്.

സുഖമായി ഇരിക്കുന്നഡാ,,,, എടാ നിൻ്റെ എക്സാമൊക്കെ കഴിഞ്ഞോ..???”””

അതൊക്കെ ഇന്നലെ തന്നെ കഴിഞ്ഞു… ഇന്നിവിടെ ഒരു ഫെയർഫെൽ പരിപാടിയുണ്ട് അത് കഴിഞ്ഞ് കൂട്ടുകാരുടെ കൂടെ ഒന്നു ചുറ്റി കരങ്ങണം….. എന്തേ ചേട്ടാ ചേട്ടൻ എന്താ വന്നേ…. ??”””

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *