ചേച്ചിയുടെ പാന്റീസ് 2 [Sojan]

Posted by

ചേച്ചിയുടെ പാന്റീസ് 2

Chechiyude Panties Part 2 | Author : Sojan

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


[ഫെറ്റീഷ് കഥയാണ് – താൽപ്പര്യമുള്ളവർ മാത്രം വായിക്കുക]

 

ചേച്ചി : “ഈ പരിപാടി എല്ലാം ആയി പഠിത്തം ഉഴപ്പാൻ പറ്റില്ല.”

അടുത്ത ദിവസം എന്നെ തനിയെ കിട്ടിയപ്പോൾ അവൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ഞാൻ : “ഇല്ല ചേച്ചി” ചേച്ചി : “എന്റെ അടുത്ത് നിന്റെ വിളച്ചിലും നടക്കില്ല” ഞാൻ : “ഓ” ചേച്ചി : “എന്താ ഒരു പുശ്ചം?” ഞാൻ : “പുശ്ചമൊന്നുമില്ല” ചേച്ചി : “ബോസ് പറയും ആസ് അനുസരിക്കും” ഞാൻ : “റാൻ” ചേച്ചി : “എടാ, എടാ” ഞാൻ : “ഇല്ല ചേച്ചി, ഞാൻ ചുമ്മാ പറയുന്നതല്ലേ? വെറുതെ കേറി സീരിയസ് ആകാതെ”

അന്ന്‌ പിന്നെ സമയം കിട്ടിയില്ല. ഞങ്ങൾ കിടക്കുന്നത് രണ്ട് മുറികളിലായാണ്. ഇടയ്ക്ക് അവൾ അമ്മയുടെ മുറിയിൽ പോയി കിടക്കും. അച്ഛൻ ആഴ്ചയിൽ ഒരിക്കലേ വരൂ. ചിലപ്പോൾ അത് രണ്ടാഴ്ച്ച കൂടുമ്പോൾ ആകും. അച്ഛനില്ലാത്ത അവസരത്തിൽ അവൾ കഥകൾ പറഞ്ഞ് അമ്മയുടെ മുറിയിലെ മറ്റൊരു കട്ടിലിൽ കിടന്ന്‌ ഉറങ്ങി പോകും. ചില ദിവസം ഞാനും കഥകൾ കേൾക്കാൻ കൂടെ കൂടും. നമ്മൾ ആണുങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന കഥകളായിരിക്കില്ല പലതും. പരദൂഷണവും, ആഭരണവസ്ത്ര വിസ്ഥാരങ്ങളും ആണ് മിക്കപ്പോഴും അരങ്ങേറുക. ആ സമയത്ത് നമ്മുക്ക് 2 വാണം വിടാം.

ഈ സംഭവങ്ങളോടെ ചേച്ചിയുടെ മുറിയിൽ എനിക്ക് സർവ്വാധികാരമായി. ചേച്ചി : “എന്താ എന്റെ മുറിയിൽ ഒരു പരിശോധന?” എന്ന്‌ ഒരിക്കൽ ചോദിക്കുകയും ഒപ്പം – “എന്റെ എന്തെങ്കിലും സംഭവം അടിച്ചു കൊണ്ട് പോയാൽ നിന്റെ കൈ ഞാൻ വെട്ടും” എന്ന്‌ ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു.

ഇതിനാര് രമ്യ എന്ന്‌ പേരിട്ടു? വല്ല താടക എന്നോ മറ്റോ ഇടേണ്ടതായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും അതീവ മോഹനമായിരുന്നു അവളുടെ രൂപം. പഴയകാല സിനിമാ നടി ഗൗതമിയുടെ സാമ്യമാണ് പലപ്പോഴും തോന്നിയിരുന്നത്. ചുണ്ടുകൾ അതുപോലെ ചോരച്ചുവപ്പ്. അംഗോപാഗം മനോഹരി. അവൾ അടുത്തു വരുമ്പോൾ തന്നെ മുല്ലപ്പൂമണം പരക്കും. പാറിപ്പറക്കുന്ന നീണ്ട കേശാഭാരം. അത് വിടർത്തിയിട്ടിരിക്കും. കെട്ടിവയ്ക്കാൻ അമ്മ പറഞ്ഞാലും കേൾക്കില്ല. കഴുത്തിലേയ്ക്ക് നാഗത്തെപ്പോലെ വളഞ്ഞ് പുളഞ്ഞ് കുറുനിരകൾ വളർന്നിറങ്ങിയിരിക്കുന്നു. മുൻഭാഗം ഉരുണ്ട് കൊഴുത്ത് തുള്ളിത്തുളുമ്പുന്നത്, അവൾ തിരിയുകയും മറിയുകയും ചെയ്യുമ്പോൾ കാണാം. പലപ്പോഴും – കട്ടി കുറഞ്ഞ ബ്രാ ആയതിനാലായിരിക്കും – മുലഞെട്ടിന്റെ തടിപ്പ് പുറത്ത് അറിയാം, പ്രത്യേകിച്ച് ടീ-ഷർട്ട് ഇടുമ്പോൾ. ഇവളാണ്, അവളുടെ എല്ലാം മുഖത്തിട്ട് ഉരയ്ക്കും എന്ന്‌ ഇന്നലെ പറഞ്ഞത്! അത് സത്യമായിരിക്കുമോ? അതോ അപ്പോഴത്തെ ആവേശത്തിൽ പറഞ്ഞതാകുമോ? നിതംബം അനാവശ്യത്തിനാണോ ഇവൾ ഇളക്കുന്നത് എന്ന്‌ തോന്നിയിട്ടുണ്ട്. “കുണ്ടിയും കുലുക്കിയുള്ള ഒരു നടപ്പ്!, തുത്തു കിണുക്കി” എന്ന്‌ വിളിക്കുമായിരുന്നു. വലുതായപ്പോൾ അമ്മ ശാസിച്ചു. അമ്മ : “നാണമില്ലേടാ ഇങ്ങിനൊക്കെ പറയാൻ? പെങ്ങളെപ്പറ്റി ഇങ്ങിനൊക്കാ പറയ്കാ?” ചേച്ചി : “അങ്ങിനെ പറഞ്ഞുകൊടുക്ക് അമ്മേ” അവളും കൂടെ കൂടി. പക്ഷേ എന്റെ ആ വിളി അവൾ ആസ്വദിച്ചിരുന്നു എന്ന്‌ ഇപ്പോൾ തോന്നുന്നു. കാൽമുട്ടിനെ താഴേയ്ക്കുള്ള ഭാഗമേ കാണാനൊത്തിട്ടുള്ളൂ. ചെറു രോമ ‘പസെങ്കൾ’ വാരിതൂകിയ തൂവെള്ള കാലും, അതിലും മനോഹരമായ കാലുകളും. വിരലുകൾ ക്യൂട്ടക്സിടാതെ കാണാറേയില്ല. കാൽ മനോഹരമാക്കാൻ അവളൂടേതായ പെഡിക്യൂർ കുറേയുണ്ട്. അതിനുള്ള മാരകായുധങ്ങൾ എന്നെ ഉപദ്രവിക്കാനും അവൾ പുറത്തെടുക്കും. നെയിൽ കട്ടർ (പല തരം), ചവണ, ഗ്ലിസറിൻ, റോസ് വാട്ടർ.. പിന്നെ എനിക്കറിയില്ലാത്ത എന്തൊക്കെയോ ക്രീമുകളും സാധന സാമഗ്രികളും..!! ഈ കെട്ടിമാറാപ്പ് കാണാനായി ചിലപ്പോൾ ഞാനും അടുത്തു പോയിരിക്കും. നെയിൽ പോളീഷ് കളയാനുള്ള ബെൻസീൻ കലർന്ന റിമൂവറിന്റെ മണം ഇഷ്ടമായതിനാലും, കാലുകളുടെ ഭംഗി നുകരാനും ആയിരുന്നു ആ പോയിരുപ്പ്. തന്നെയുമല്ല സഹോദരിയുടെ കാല് ആസ്വദിക്കുകയും, അഭിമാനിക്കുകയും ചെയ്യുക എന്നതും അതിലുണ്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *