ചെക്കിങ് 3 [Sonu]

Posted by

ചെക്കിങ് 3

Checking Part 3 | Author : Sonu

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

“ഇത് ഒരു സങ്കല്പിക കഥ ആണ്,ആ രീതിയിൽ കഥയെ കാണുക”

 

കഥ ഒരു വനിതാ കോൺസ്റ്റബിൾ അശ്വതിയും വിനുവും തമ്മിൽ ഉള്ളത് ആണ്. കഥയിലോട്ട്

 

അങ്ങനെ ഫസ്റ്റ് നൈറ്റ്‌ വരേ എത്തി, അശ്വതിയെ കണ്ടു വിനു അവളെ പിടിച്ചു ഉമ്മവെച്ചു അവളും വിട്ടു കൊടുത്തില്ല രണ്ടു പേരും പരസ്പരം ചുംബിച്ചു. അശ്വതി വിനുവിന്റെ കിഴുച്ചുണ്ടു ചപ്പി വലിച്ചു അത് അങ്ങനെ കുറച്ച് നേരം തുടരുന്നു. അത് കഴിഞ്ഞു അവൾ വിനു വിനെയേ തള്ളിഇട്ടു. അവൾ അവന്റെ ഷർട്ടയും മുണ്ടും ഉഴി. വിനു ഇപ്പോൾ വെറും ഷഡിപ്പുറത്തു ആണ്. അവൻ അശ്വതിയുടെ സാരിയിൽ പിടിച്ചപ്പോൾ അവൾ അത് തടഞ്ഞു.

ഞാൻ ഇപ്പോൾ വരാം എന്ന് പറഞ്ഞു അവൾ അകത്തോട്ടു പോയി. വിനു അവളെ കാത്തു നിന്ന് കുറച്ച് കഴിഞ്ഞു അവളെ കണ്ടു വിനു എഴുനേറ്റ്. കാരണം അശ്വതി പോലീസ് യൂണിഫോമിൽ ആയിരുന്നു വന്ന് വിനുവിന്റെ മുട്ട് ഇടിക്കാൻ തുടങ്ങി. അശ്വതി ചോദിച്ചു എങ്ങനെ ഉണ്ട് ഈ യൂണിഫോമിൽ വിനു ഇത് വേണോ അച്ചു വേണം ഇങ്ങനെ ആണ് ഞാൻ ഏട്ടനെ പണ്ണാൻ പോകുന്നത്.

നമ്മുടെ കുടിക്കാഴ്ച ഞാൻ യൂണിഫോമിൽ ഉള്ളപ്പോൾ അല്ലെ അത് പോലെ മതി നമ്മുടെ ഫസ്റ്റ് നൈറ്റ്‌യും എല്ലാം അച്ചു എന്റെ ഇഷ്ടം പോലെ പോരെ. തങ്കു,വിനു ഏട്ടാ പിന്നെ ഇത് ഓർമയുണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചു അവൾ എന്നെ ഒരു സാധനം കാണിച്ചു ഞാൻ അന്ന് ഇട്ടു നിന്നെ സെല്ലിൽ അവളുടെ ഷഡി. ഇത് എന്തിനാ അച്ചു ചേട്ടനാ ഇത് ചേട്ടൻ ഇടണം ഇടുമോ, ഇല്ലങ്കിൽ ഓ ഞാൻ ഇടിയിക്കും അത് വേണ്ടാ ഞാൻ ഇട്ടോളാം അച്ചു എന്ന് പറഞ്ഞു വിനു അത് വാങ്ങിച്ചു ഇട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *