അയലത്തെ ചേച്ചിയും ശിങ്കിടികളും [മനു]

Posted by

അയലത്തെ ചേച്ചിയും ശിങ്കിടികളും

Ayalathe Chechiyum Shinkidiyum | Author : Manu


 

എൻ്റെ പേര് മനു ഇപ്പൊ ഡിഗ്രി ഒക്കെ കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ വെറുതെ കുത്തിയിരിക്കുന്നു.എന്നാലും psc ക്ക് ഉള്ള പഠനം നടക്കുന്നുണ്ട്. വീട്ടിൽ മിക്കവാറും പകൽസമയങ്ങളിൽ ഞാൻ മാത്രമേ ഉണ്ടാകാറുള്ളൂ.അമ്മയും അച്ഛനും ഒക്കെ ജോലിക്ക് പോകും,പിന്നെ ഞാൻ ഒറ്റമകനായത് കൊണ്ട് വീട്ടിൽ വളരെ ഓമനിച്ചാണ് വളർത്തിയത്.പുറത്ത് ഫ്രൻ്റ്സ് ആരുമില്ല.

അങ്ങനെ ഒരുദിവസം രാത്രിയിലെ പഠിപ്പ് ഒക്കെ കഴിഞ്ഞ് ഉറങ്ങിയപ്പോൾ നേരം പുലർന്നു.പിന്നെ ഒറ്റ കിടത്തം നല്ലുറക്കം.അപ്പുറത്ത് നിന്ന് എന്തോ ശബ്ദം കേട്ടാണ് ഞാൻ ഉണർന്നത്.

ട്രസ്സിൽ ഓലവീനതാണ്.അങ്ങനെ സീലിങ് നോക്കി കിടക്കെ മനസ്സിലായി നേരം ഉച്ചയോട് അടുത്തിരിക്കുന്നു വീട്ടിൽ ആരും ഇല്ല ഒരു ആട്ടനക്കവും ഇല്ല.ഒരു കുളി പാസാക്കാൻ വേണ്ടി ഞാൻ എണീറ്റു നടന്നു.ടേബിളിൽ കഴിക്കാനുള്ള ഫുഡ് ഒക്കെ മൂടി വച്ചിട്ടുണ്ട്.ഞാൻ കരുതി നല്ല ഒരു കുളി കുളിച്ച് വന്ന് ഫുഡിങ് തുടങ്ങാം,

അങ്ങനെ കയ്യിൽ കിട്ടിയ ഒരു കൂട്ടി തോർത്തും ഉടുത്ത് ഇട്ടിരുന്ന ട്രൗസർ ചവിട്ടി ഊരി കാലുകൊണ്ട് തോണ്ടി ബെടിലേക്ക് ഇട്ട്,കുളിമുറിയിലെ ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നു.

അപ്പോഴാണ് ആ ശബ്ദം ഞാൻ കേട്ടത് ടപ്പ്…. ടപ്പ്… ടപ്പ്…അപ്പുറത്തെ രഹിത ചേച്ചി അലക്ക് തുടങ്ങി, അറ്റാച്ച്ഡ് ബാത്ത്റൂമിലേക്ക് കാലെടുത്ത് വച്ച ഞാൻ വീടിനോട് ചേർന്ന് പുറത്തുള്ള കൂളിമുറിയിലേക്ക് ആക്കാൻ കുളി എന്ന് തീരുമാനിച്ചു.നിലം തൊടാതെ പാഞ്ഞു.ഈ പോക്കിന് കാരണവും ഉണ്ട് എന്ന് പറയേണ്ടതില്ലല്ലോ.

അങ്ങനെ കയറിയ ഞാൻ എൻ്റെ സ്ഥിരം പരിപാടി തുടങ്ങി കുളിക്കാൻ വെള്ളം വക്കുന്ന ബക്കറ്റ് എടുത്ത് കമഴ്ത്തി ഇട്ട് അതിൽ കയറി നിന്ന് എയർ ഹോളിലൂടെ നോക്കി ആഹാ… രഹിതചെച്ചി കുനിഞ്ഞുനിന്ന് തുണി തിരുമ്പുന്നു. നൈറ്റി ആണ് വേഷം,ദർശനം ഇങ്ങോട്ട് തന്നെ ആണ്.കെട്ടിയോൻ ജോലിക്ക് പോയെന്ന് തോനുന്നു.

രഹിത ചേച്ചിയെ പ്പറ്റി പറയുകയാണെങ്കിൽ ചുറ്റുപാടും ഉള്ള പണ്ണുങ്ങൾക്ക് തന്നെ പേടി ആണ് നല്ല വായിൽനാക്കാണ്,എന്താടാ എന്ന് ചോദിക്കുന്നവരോട് ഏതഡാ എന്ന് ചോദിക്കുന്ന അയ്‌റ്റം.നല്ല ഉച്ചതിലെ സംസാരിക്കൂ.പിള്ളേരോണം ഒടിക്കളിക്കാൻ പറമ്പിൽ പോലും കയറില്ല.അങ്ങനെ ഉള്ള ഒരു ക്യാരക്ടർ,സത്യം പറയാലോ എനിക്കും ആളെ പേടിയില്ലാതില്ല,അതൊക്കെ പോട്ടെ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *