പ്രേമവും കല്യാണവും [AARKEY]

Posted by

പ്രേമവും കല്യാണവും

PREMAVUM KALYANAVUM | AUTHOR : AARKEY


 

ഞാൻ കിരൺ പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു …….. മെഡിസിന് കിട്ടില്ലെന്നുറപ്പാണ് അടുത്ത ഓപ്ഷൻ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ആണ് …..  അച്ഛൻ ശങ്കർ … ‘അമ്മ മോളി ….

ഇതുപോലെ അടുത്ത വീട്ടിലെ സുരേഷ് അങ്കിളിന്റെയും ജാനകി ആന്റിയുടെയും മകൾ ആശയും പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞു നിൽക്കുകയാണ് … അവൾ ആദ്യമേ ബി   എഡ് എടുത്ത് ടീച്ചർ ആകാനാണ് താല്പര്യം ….. നല്ല നിഷ്കളങ്കമായ മുഖമാണ് അവളുടേത് …. ആരോടും പെട്ടെന്ന് അടുക്കുന്ന കൂട്ടത്തിലല്ല ……

എന്നോട് പോലും വളരെ കുറച്ചു മാത്രമേ സംസാരിക്കാറുള്ളു …..  വളരെ ചെറുപ്പത്തിലേ ഡാൻസ് പഠിക്കുന്നതുകൊണ്ട് നല്ല ഒതുങ്ങിയ ശരീരമാണ് …… നല്ല തള്ളിയ മൂടും ഒതുങ്ങിയ മുലകളുമാണ് അവളുടേത്  …. അവളുടെ ആ വെളുത്തു തുടുത്ത ആ ശരീരത്തിൽ ചെറിയൊരു പാട് പോലും പെട്ടെന്ന്  അറിയാൻ പറ്റും …. നല്ല നീളമുള്ള മുടിയാണ് അവളുടേത് ……

ചില സമയങ്ങളിൽ എന്റെ വാണ റാണി അവളാണ് ……  പിന്നെ ഒരു കാര്യം കൂടി ഇവളെ കെട്ടുന്നവന് ആദ്യ രാത്രി കളിയ്ക്കാൻ പറ്റില്ല …. കാരണം അവളെ കാണുമ്പോഴേ അവന് പോയിരിക്കും …… അത്രക്ക് ഒരു വെടിക്കെട്ട് പീസാണ് ….. ഞങ്ങളുടെ വീട്ടുകാർ തമ്മിൽ നല്ല അടുപ്പത്തിലാണ് ……

രണ്ടു വീട്ടുകാർക്കും ആവശ്യത്തിലധികം പണമുണ്ട് ….. ഞാൻ ഒരേഒരു മകനും … ആശ ഒരേഒരു മകളുമാണ് …… എന്റെ അച്ഛനും ആശയുടെ അച്ഛനും ഒരേ കമ്പനിയിലാണ് ജോലി നോക്കുന്നത് ….. രണ്ടുപേരും നല്ല തിക്ക് വെള്ളമടി ഫ്രണ്ട്സ് …..

രണ്ടുപേരും നല്ല കൂട്ടായതുകൊണ്ട് ഒരുമിച്ച് സ്ഥലം വാങ്ങി ഒരുപോലെത്തെ വീടും വച്ചു ….. ഒരുപോലെയുള്ള കാറും വാങ്ങി ……  എന്നാൽ  എന്റെയും ആശയുടെയും ഇടയിൽ നല്ലൊരു അകൽച്ച ഉണ്ടായിരുന്നു അവളുടെ മനസ്സിൽ ഞാൻ നല്ലൊരു തല്ലിപ്പൊളിയാണ് ….. അങ്ങനെ പല സാഹചര്യങ്ങളിലും അവളെന്നെ കണ്ടിട്ടുണ്ട് …………

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *