ഫോർ ഫ്രണ്ട്‌സ് [സുധീ]

Posted by

ഫോർ ഫ്രണ്ട്‌സ്

Foru Friends | Author : Sudhee


 

ഞാൻ ആദ്യമായി എഴുതുന്ന കഥയാണ് ഇതിൽ തെറ്റുണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിയ്ക്കുക. ഇതു വെറും സാങ്കല്പിക കഥ മാത്രമാണ്.

ഈ കഥ നടക്കുന്നത് പാലക്കാട് ആണ്.ഞങ്ങൾ 4 ഫ്രണ്ട്‌സ് ഉണ്ട് ഞാൻ മഹേഷ് , പ്രകാശ്, ശരണ്യ പിന്നെ അനു. ഞങ്ങൾ ഒരേ കോളേജിൽ ലാസ്റ്റ് year ആണ് പഠിക്കുന്നത്. ഞങ്ങളുടെ വീടുകളും അടുത്തടുത്തു ആണ്. ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ഉള്ളവർക്കും ഞങ്ങളെ കുട്ടികാലം മുതൽ അറിയുന്നത് കൊണ്ടു എല്ലാവരുടെയും വീട്ടിൽ ഞങ്ങൾക്ക് നല്ല സ്വാതന്ത്രം ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇനി നമ്മുടെ നായികമാരെ കുറിച്ചു പറയാം. ശരണ്യ ഉയരം കുറവാണെകിലും മുലയും കുണ്ടിയുണ് ആവശ്യത്തിന് കൂടുതൽ ആയിരുന്നു. ഒതുങ്ങിയ വയറും നല്ല ഭംഗിയും ആണ് ഏകദേശം സിനിമാനടി കാവ്യമാധവനെ പോലെ ഉണ്ടാകും കാണാൻ. അനു ആണെകിൽ നല്ല ഉയരം ഉണ്ട് മെലിഞ്ഞ ശരീരം നല്ല വീതിയുള്ള കുണ്ടിയും ചെറിയ മുലയും ആണ് ഉള്ളത് നല്ല ഭംഗിയും ഉണ്ട്.ഇനി കഥയിലൊട്ടു വരാം.

<span;>സെമസ്റ്റർ ക്സാമിനു വേണ്ടി സ്റ്റഡി ലീവ് ആയിരുന്നു ഞങ്ങൾക്ക്. അന്ന് ശരണ്യയുടെ വീട്ടിൽ എല്ലാവരും ഒരു കല്യാണത്തിന് വേണ്ടി ഒറ്റപ്പാലം പോയിരിക്കുവായിരുന്നു രാത്രിയെ തിരിച്ചു എത്തുള്ളു. അപ്പോൾ ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും അവളുടെ വീട്ടിൽ പഠിക്കാനായി പോയി. ചായയും കടിയുമൊക്കെ ഉണ്ടാക്കി അവളുടെ റൂമിന്റെ 4 മോക്കിൽ പോയിരുന്നു പഠിക്കാൻ തുടങ്ങി. കുറച്ചു നേരം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ എല്ലാവരും ഉറക്കം തൂങ്ങാൻ തുടങ്ങി അപ്പോൾ അനു പറഞ്ഞു എനിക്ക് മടുക്കുന്നു പഠിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല.

ശരണ്യ : നമ്മുക്ക് കുറച്ചു നേരം വേറെ എന്തെകിലും ചെയ്‌തല്ലോ.

ഞാൻ : വല്ല ഗെയിം കളിച്ചാലോ.

പ്രകാശ് : ക്രിക്കറ്റ് കളിച്ചല്ലോ.

അനു : അതൊന്ന്ഉം വേണ്ട നമ്മുക്ക് ഇരുന്നു തന്നെ കളിക്കാം

ഞാൻ : ട്രൂത്ത് ഓർ ഡേർ കളിച്ചല്ലോ.

ശരണ്യ : അതു ആകുമ്പോൾ ഇരുന്നു കളിക്കുകയും ചെയ്യാം, പലരുടെയും രഹസ്യം അറിയാനും പറ്റും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *