മുംബൈയിലെ സ്വാപ്പിങ് 3 [Walter White]

Posted by

മുംബൈയിലെ സ്വാപ്പിങ് 3

Mumbayile Swaping Part 3 | Author : Walter White

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

തുടങ്ങുന്നതിനു മുമ്പൊരു കാര്യം പറയട്ടെ… കഥകളിൽ വായിക്കുന്നതല്ല യഥാർത്ഥ ജീവിതം. ഇതെല്ലം ഒരു എഴുത്തുകാരന്റെ മനസ്സിൽ വിരിയുന്ന ചില എക്സോട്ടിക് ഐഡിയകൾ ആണ്. അതൊന്നും ജീവിതത്തിൽ പരീക്ഷിക്കാൻ ശ്രമിക്കരുത്..

ഇത് വെറും കഥയാണ്.. വെറും ഫാന്റസി. അങ്ങനെ ചിന്തിക്കാൻ പറ്റുന്നവർ മാത്രം തുടർന്ന് വായിച്ചാൽ മതി. പലരും അവരുടെ പാർട്ണർ ആയിട്ട് ഇങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ഫാന്റസി റിയാലിറ്റി ആക്കാൻ ആഗ്രഹം ഉണ്ടെന്നു പറഞ്ഞു മെയിൽ അയച്ചിരുന്നു,, ചിലർക്ക് ടിപ്സ് വേണം. എനിക്കറിയില്ല, ഞാനിതൊന്നും പരീക്ഷിച്ചിട്ടില്ല, ചെയ്യാനുള്ള ആഗ്രഹവും ഇല്ല.

പല തരം തീം ഉള്ള സ്റ്റോറീസ് വായിച്ചിട്ടുണ്ട് പല ഭാഷകളിൽ ആയി. മലയാളത്തിൽ ഈ തീം ഉള്ള കഥകൾ ഏറെ കണ്ടതായി തോന്നിയില്ല അതുകൊണ്ടു മാത്രം ചൂസ് ചെയ്തൊരു തീം ആണിത്. എനിക്കിതിനോട് പേർസണൽ അറ്റാച്ച്മെന്റ് ഒട്ടും തന്നെ ഇല്ല.

ഇതൊരു കുക്കോൽഡ് സ്റ്റോറിയും അല്ല, പക്ഷെ ചിലരുടെ ആവശ്യപ്രകാരം കുറച്ചു കുക്കോൽഡ് കോൺടെന്റ് ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.


 

അർഷാദിന്റെയും വീണയുടെയും തമ്മിൽ നടന്നത് ഡീറ്റൈൽ ആയി പറയണം എന്നും അഭിപ്രായം കണ്ടിരുന്നു.. അങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതിൽ താൽപ്പര്യം ഇല്ല, സെക്സ് സ്റ്റോറീസ് എന്നും ഫസ്റ്റ് പേഴ്സൺ നറേഷൻ ആകുന്നതാണ് നല്ലതു, ഈ കഥ സൂര്യയുടെ കണ്ണിൽ നിന്ന് കാണുന്നതാകും നല്ലതെന്നു എനിക്ക് തോന്നി.

പിന്നെ, മുമ്പുള്ള രണ്ടു ഭാഗങ്ങൾ അപേക്ഷിച്ചു ഇതിൽ ഇറോട്ടിക്ക കൂടുതൽ കാണും, അതിനു വേണ്ടി വെയിറ്റ് ചെയ്തവർക്ക് ഈ ഭാഗം മുതൽ വായിക്കാം. കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിന് വിചാരിച്ചതിനേക്കാൾ എത്രയോ കൂടുതൽ സപ്പോർട് കിട്ടി., പ്രതീക്ഷിച്ചതല്ല., ആദ്യമായി എഴുതുന്ന മുഴുവൻ കഥയാണ് ഇത്.. അതുകൊണ്ടു കൂടുതൽ എക്സ്പെക്ടഷൻ വെച്ച് വായിക്കരുത്..

എങ്കിൽ തുടരാം..

 

വീട്ടിലെത്തി കീർത്തിയെകൊണ്ട് നടന്ന കാര്യങ്ങൾ ഒന്നുകൂടി ഡീറ്റൈൽ ആയി പറയിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു പക്ഷെ കൂടുതൽ ഒന്നും കിട്ടിയില്ല, അത്രേ തന്നെയേ നടന്നിട്ടും ഉള്ളു. പിന്നെയുള്ള ക്യൂരിയോസിറ്റി അർഷാദിന്റെയും വീണയുടെയും കാര്യത്തിലാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *