ശരത്തിന്റെ അമ്മ 4 [TBS]

Posted by

ശരത്തിന്റെ അമ്മ 4

Sharathinte Amma Part 4 | Author : TBS

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

എല്ലാ പ്രിയ വായനക്കാർക്കും ഗുഡ് മോർണിംഗ് കഥയുടെ ഈ ഭാഗം വൈകിപ്പോയി ജോലിത്തിരക്ക് കൊണ്ടായിരുന്നു മുൻഭാഗത്തിന് ലൈക്കും കമൻസും എല്ലാം നൽകിയവരോട് പ്രത്യേകം നന്ദി അറിയിക്കുന്നു. തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക അപ്പോൾ തുടങ്ങാം.
( റോഷൻ വാതിൽ തുറക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ട് തന്റെ ദേവതയെ കാണാൻ നോക്കിനിൽക്കുന്നു വാതിൽ തുറന്നു പുറത്തുവന്നത് നളിനി ചേച്ചിയായിരുന്നു നളിനിയെ കണ്ടതും റോഷിന്റെ എല്ലാ ആവേശവും പോയി)


നളിനി: ആരാ?
( പരിചയമുള്ള ശബ്ദം കേട്ട് സൈഡിൽ നിന്നിരുന്ന അരുൺ മുന്നിലോട്ടു വന്നു )
അരുൺ: ഇത് ഞാനാ നളിനി ചേച്ചി അരുൺ ചേച്ചി എന്താ ഇവിടെ
നളിനി: ഇന്ന് ഇവിടത്തെ ശരത്തിന്റെ അച്ഛന്റെ പിറന്നാളാ കോളേജിലെ ശരത്തിന്റെ കൂട്ടുകാർ എല്ലാം വരുന്നുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞു അവർക്ക് വേണ്ടതെല്ലാം ഉണ്ടാക്കാൻ ഐശ്വര്യ സഹായിക്കാൻ വേണ്ടി ഞാൻ വന്നതാ. ഇതാരാ നളിനി റോഷനെ നോക്കിക്കൊണ്ട് ചോദിച്ചു
അരുൺ: ഇത് റോഷൻ ശരത്തിന്റെ കൂടെ കോളേജിൽ പഠിക്കുന്ന അവന്റെ കൂട്ടുകാരനാണ്
നളിനി: അപ്പം നിങ്ങളാണോ ഇന്ന് വരുന്ന വിരുന്നുകാർ മക്കൾ അവിടെത്തന്നെ നിൽക്കാതെ വേഗം കയറി ഇരിക്ക് ഞാൻ പോയി ശരത്ത് മോനെ വിളിക്കാം. ഇതും പറഞ്ഞ് നനഞ്ഞു ഉള്ളിലോട്ടു പോയി റോഷനും, അരുണം ഉമ്മറത്തെ കസേരയിൽ കയറിയിരുന്നു.
( നളിനി അകത്തു പോയി ശരത്തിന്റെ റൂമിന്റെ വാതിൽക്കൽ ചെന്ന് വാതിൽ തട്ടി അവനെ വിളിച്ചു പക്ഷേ നോ രക്ഷ അവൻ നല്ല ഉറക്കത്തിലാണ് തിരികെ വന്ന് പറമ്പിൽ നിന്ന് ഇല പൊട്ടിച്ച് അടുക്കളയിലോട്ട് വരുന്ന ഐശ്വര്യ യോട് വിവരങ്ങൾ പറഞ്ഞു )
ഐശ്വര്യ: അവർ എപ്പോഴാ വന്നത്
നളിനി: ഇപ്പോ വന്നതേയുള്ളൂ. ഇല പൊട്ടിക്കാൻ നീ പോകാൻ നേരത്ത് ബെല്ലടിച്ചത് അവരായിരുന്നു ഞാൻ ഉമ്മറത്തോട്ട് കയറ്റി ഇരുത്തിയിട്ടുണ്ട് അരുൺ ഉണ്ട് കൂടെയുള്ള മറ്റേ ചെറുക്കനെ എനിക്ക് അറിയില്ല
ഐശ്വര്യ: അയ്യോ നളിനി അതാ റോഷൻ ആയിരിക്കും ഞാൻ ഇതുവരെ അവനെ കണ്ടിട്ടില്ല ആദ്യമായിട്ട് അവൻ ഇവിടെ വരുന്നത് എനിക്ക് അവനെ കേട്ട് പരിചയം മാത്രമേ ഉള്ളൂ. ഒരു കാര്യം ചെയ്യ് നളിനി പോയിട്ട് അവരോട് ഡ്രോയിങ് റൂമിലോട്ട് കയറി ഇരിക്കാൻ പറ അവർ വരുമ്പോൾ കുടിക്കാൻ കൊടുക്കാൻ ഉള്ള ലൈം ജ്യൂസ് എടുത്ത് ഞാൻ അങ്ങോട്ട് എത്തിക്കോളാം എന്നിട്ട് നളിനി പോയിട്ട് ഒന്നുകൂടി ശരത്തിനെ വിളിച്ചു നോക്ക്
നളിനി: ശരത്തിനെ ഞാൻ വിളിക്കാനില്ല നീ പോയി എന്ന് വിളിച്ചു നോക്ക് അവൻ ഇപ്പോഴും നേരം വെളുത്തിട്ടില്ല ഞാൻ പോയി അവരോട് ഡ്രോയിങ് റൂമിലോട്ട് ഇരിക്കാൻ പറയാം
( ഇതേ സമയം ഉമ്മറത്ത് ഇരുന്നുകൊണ്ട് )
റോഷൻ: ഇതാരാ, ഈ പെണ്ണ് നിന്നെ എങ്ങനെ അവർക്ക് അറിയാം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *