ക്ലാറ പോത്തൻ 2 [Dexfreak]

Posted by

ക്ലാറ പോത്തൻ 2

Clara Pothan Part 2 | Author : Dexfreak

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

 

പ്രിയ വായനക്കാരെ ക്ലാറ പോത്തൻ എന്നാ ഈ കമ്പി കഥയുടെ ആദ്യ ഭാഗം ഇതിനു മുന്നേ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അത് വായിക്കാത്തവർ അത് വായിച്ചതിനു ശേഷം ഇത് വായിച്ചാൽ മാത്രമേ കാര്യങ്ങളുടെ കിടപ്പു വശങ്ങൾ മനസ്സിലാവുകയുള്ളു. സൊ അത് വായിക്കുക. ഇഷ്ടപെട്ടാൽ ലൈക്കുകയും കമ്മെന്റുകയും ചെയ്യണമെന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.പിന്നെ ആദ്യത്തെ ഭാഗത്തിൽ കമ്പി കുറവായിരുന്നു. ഈ പ്രാവശ്യം  കൂട്ടിയിട്ടുണ്ട്.

 

അരുൺ കാർ തന്റെ വീടിനുള്ളിലേക്ക് കയറ്റി. ഒരു ഹോൺ അടിച്ചതും അർഷാദ് വന്നു വാതിൽ തുറന്നു. എഞ്ചിനീയറിംഗിന് കോളേജ് ഹോസ്റ്റലിൽ റൂം കിട്ടാത്തത് കൊണ്ട് അരുണും 3 കൂട്ടുകാരു ചേർന്ന് വാടകക്കെടുത്ത വീടാണ് അതു. ആകെ രണ്ടു റൂമും ഒരു ഡൈനിംഗ് ഹാളും ഒരു അടുക്കളയുമുള്ള ചെറിയ വീടായിരുന്നു അത്. ഒരു റൂമിൽ അർഷാതും അരുണും മറ്റേ റൂമിൽ മറ്റു രണ്ടു പെരുമായിരുന്നു.

കാർ ഓഫ് ചെയ്ത് അരുൺ പുറത്തിറങ്ങി ഡോർ അടച്ചു. “മച്ചാ നമ്മൾക്ക് നാളെ ഒരു പ്രൊജക്റ്റ്‌ ഉള്ളതല്ലേ അത് കംപ്ലീറ്റ് ചെയ്യേണ്ടിയിരുന്നല്ലോ, നീ ഇത്രയും നേരം എവിടെ ആയിരുന്നു”. അവൻ ചോദിച്ചു. “എടാ ഞാൻ അതു മറന്നു അത് ഇന്ന് രാത്രി ഇരുന്ന് കംപ്ലീറ്റ് ചെയ്യാമെടാ, ഞാൻ ഒരു സുഹൃത്തിനെ കണ്ടപ്പോൾ അവരുടെ കൂടെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ കയറിയതായിരുന്നു ” ഞാൻ പറഞ്ഞു.” അവരോ എത്ര പേരുണ്ടായിരുന്നു” അവൻ ചോദിച്ചു. “രണ്ടാൾ അവനും അവന്റെ കൂട്ടുകാരനും ” ഞാൻ പറഞ്ഞൊപ്പിച്ചു. “അപ്പൊ നീ ഭക്ഷണം കഴിച്ചിട്ടുണ്ടല്ലേ സാരമില്ല നിന്റെ ഭക്ഷണം കൂടി ഞാൻ കഴിച്ചേക്കാം”

ഒരു തമാശ രൂപേനെ അവൻ പറഞ്ഞു അകത്തേക്ക് നടന്നു. എനിക്കാണേൽ ആണേൽ ചേച്ചിയെ വെച് വാണം വിടണം എന്ന ചിന്ത മാത്രമായിരുന്നു മനസ്സിൽ. എന്തായാലും വാണം പിന്നെ വിടാം ആദ്യം പ്രൊജക്റ്റ്‌ ചെയ്യാം ഇല്ലേൽ ഇന്റെര്ണല് വെറുതെ കുറക്കേണ്ടല്ലോ എന്ന് അവൻ സ്വയം പറഞ്ഞു. ശേഷം ഫോൺ എടുത്തു ചേച്ചിയുടെ നമ്പർ സേവ് ചെയ്തു. ഹി ചേച്ചി എന്നൊരു റീപ്ലേയും കൊടുത്തു. കൊടുക്കേണ്ട താമസം എന്താ പരിപാടി എന്നും ചോദിച്ചു ചേച്ചി തിരിച്ചു മെസ്സേജ് അയച്ചിരിക്കുന്നു. ഈ പൂറിക്ക് കഴച്ചു നിൽക്കുകയാണെന്ന് തോന്നുന്നല്ലോ എന്നും ഉടനെ ആ റീപ്ലേയിൽ നിന്നും എനിക്ക് മനസ്സിലായി. നാളേക്ക് ഒരു പ്രൊജക്റ്റ്‌ കംപ്ലീറ്റ് ചെയ്യാനുണ്ട് അത് കഴിഞ്ഞ് ചേച്ചിയെ ഓർത്തു ഒരു വാണവും വിടണമെന്ന് പച്ച മലയാളത്തിൽ ഞാൻ റിപ്ലേ കൊടുത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.