ആനിയമ്മയും ഭിക്ഷക്കാരനും 9 [കള്ള കറുമ്പൻ]

Posted by

ആനിയമ്മയും ഭിക്ഷക്കാരനും 9

Aaniyammayum Bhikshakkaranum Part 9 | Author : Kalla Kurumban

Previous Part


8 ഭാഗത്തിന് തുടർച്ച……………………..തലേ ദിവസത്തെ കളിയുടെ ക്ഷീണത്തിൽ ആനിയമ്മ കിടന്നുറങ്ങുകയായിരുന്നു ഈ സമയം മണിയൻ ടോണിയെ ഒരുക്കി സ്കൂൾ ബസ് വന്നപ്പോൾ ആഹാരം എല്ലാം കൊടുത്തു പറഞ്ഞുവിട്ടു ടോണിക്ക് രാവിലെ മണിയൻ ദോശയും ചമ്മന്തിയും കഴിക്കാൻ കൊടുത്തിരുന്നു…. ശേഷം ഒരു ഗ്ലാസ് ചായയും ആയി മണിയൻ ആനിയമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു… ആനിയമ്മ കട്ടിലിൽ ചരിഞ്ഞു കിടക്കുകയാണ്.ഒരു ക്രീം കളർ നൈറ്റ്‌ ഡ്രസ്സ്‌ ആണ് ആനിയുടെ വേഷം. ആനി ചരിഞ്ഞു കിടക്കുന്നത് കണ്ടു മവനിയൻ ചായ മേശപ്പുറത്തു വെച്ചതിനു ശേഷം കസേരയിൽ ഇരുന്നു ആനിയുടെ സൗന്ദര്യം കണ്ടിരുന്നു……

മുടി ഓക്കെ അഴിച്ചു മുല വെട്ടു ഓക്കെ കാണിച്ചാണ് ആനിയമ്മയുടെ കിടപ്പ് നൈറ്റ്‌ ഉടുപ്പ് പകുതിയോളം കാലിനു മുകളിൽ ആണ്… കാലിലെ സ്വർണ പാദസ്വരംവും ആ വെളുത്ത കാൽ പാദവും കണ്ടപ്പോൾ മണിയൻ അറിയാതെ തന്റെ കുണ്ണ തടവി ഓഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ് എന്തൊരു ശരീര വടിവ് ആണ് മണിയൻ പതുക്കെ പതുക്കെ നടന്നു ആനിയുടെ കാൽപാദത്തിന് അടുത്ത് വന്നിരുന്നു എന്നിട്ട് മൃതുവായി ഒന്നു ചുണ്ട് കൊണ്ട് പാദസ്വരത്തിനു മുകളിൽ ചുംബിച്ചു എന്നിട്ട് ആ വെളുത്തു തുടുത്ത കാൽപാദത്തിലും ചുംബിച്ചു പെട്ടന്ന് ആനിയമ്മ ഒന്നു ഞരങ്ങി മ്മ്മ്മ് മ്മ്മ് ആനി കണ്ണ് ചെറുതായി തുറന്നു മ്മ്മ് ഗുഡ് മോർണിംഗ്……..

ആനിയുടെ സംസാരം കേട്ടിട്ട് മണിയൻ ചിരിച്ചു… വാ എഴുനേല്ക്ക് സമയം എത്ര ആയി എന്തൊരു ക്ഷീണം……. ആണിത്.. കുഞ്ഞ് സ്കൂളിൽ പോയി അയ്യോ ആനി ചാടി എഴുന്നേറ്റു എഴുനേൽക്കുകയും മുല പുറത്തേക്ക് ചാടുകയും ഒരുപോലെ ആയിരുന്നു കുഞ്ഞു ആയോ ഒന്നും കഴിക്കാതെ പെട്ടന്ന്.. മണിയൻ ആനിയുടെ അടുത്ത് വന്നു മുല ഞെട്ടിൽ വിരൽ വെച്ചു ഞെരടി മ്മ്മ് ആനി മൂളി….. അത് അവനു ദോശ ഉണ്ടാക്കി വായിൽ വെച്ചുകൊടുത്താണ് വിട്ടത് നല്ല ചമ്മന്തിയും പിന്നെ ചോറ് ഉച്ചക്ക് ഉണ്ടല്ലോ എന്നുപറഞ്ഞു മണിയൻ ആനിയെ കെട്ടിപ്പിടിക്കാൻ വന്നപ്പോൾ ആനി മണിയനെ തന്റെ ദേഹത്തോട്ട് അടുപ്പിച്ചു കെട്ടിപിടിച്ചു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *