എന്റെ മാളു [കമ്പിയോസ്ക്കി]

Posted by

എന്റെ മാളു

Ente Malu | Author : Kambiyoski


ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ്, ഞാൻ ഈ പേജിലെ ഒരു സ്ഥിരം വായനക്കാരനാണ്. പല കഥകളും വായിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ അവരുടെ എഴുത്തിൻ്റെ ശൈലിയിൽ ഞാൻ അതിശയപ്പെട്ട് കിളി പോയി ഇരുന്നിട്ടുണ്ട്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ എൻ്റെ ഒരു അനുഭവം ഇവിടെ എഴുതണം എന്ന് പലപ്പോഴും വിജാരിക്കുമ്പോഴും, അതിനുള്ള ധൈര്യം വരാറില്ലാ..

എന്തായാലും എൻ്റെ ജീവിതത്തിലെ വളരെ സ്വകാര്യമായ അതിനേക്കാൾ മനോഹരമായ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളെ കുറിച്ച് നിങ്ങളുമായി പങ്ക് വെക്കുവാൻ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു. എല്ലാവരുടെയും സ്നേഹവും സഹകരണവും പ്രതീക്ഷിച്ച് കൊണ്ട് കഥയിലേക്ക്, അല്ലാ എൻ്റെ കഴിഞ്ഞ് പോയ ജീവിതത്തിലേക്ക് ഒരു തിരിച്ച് പോക്ക് നടത്തുന്നു..

ഞാൻ ഷാനവാസ് ഇപ്പോഴെനിക്ക് 40 വയസ്സുണ്ട്. വിദേശത്ത്, അതായത് എല്ലാവരുടേയും സ്വപ്ന നഗരിയായ ദുബായിയിൽ ഒരു കമ്പനിയിലെ സെയിൽസ് ഡയറക്ടർ ആയി ജോലി ചെയ്യുന്നു. സ്വദേശം മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ ഒരു ഉൾഗാമ്രം. 😉

പതിനഞ്ച് വർഷം മുന്നേ എൻ്റെ ജീവിതത്തിൽ മറക്കാൻ പറ്റാത്ത ഒരു വ്യക്തി വന്ന് ചേർന്ന ഓർമ്മകളാണ് നിങ്ങളോട് പങ്ക് വെക്കുന്നത്. മാളു.. എൻ്റെ എല്ലാമെല്ലാമായ മാളു. അവളുടെ ആ കരിമഷി എഴുതിയ കണ്ണുകളും, എപ്പോഴും പുഞ്ചിരി തൂകുന്ന ചുണ്ടുകളും ചന്തിയുടെ താഴെ വരെ എത്തുന്ന നല്ല വണ്ണമുള്ള മുടിയും അധികം വലുപ്പമില്ലാത്ത കുഞ്ഞ് മുലകളും, പുളിയുറമ്പിനെ ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്ന നിതംബവും ആകെ മൊത്തം വല്ലാത്ത ഒരു മൊഞ്ച് തന്നെ ആയിരുന്നു അവളെ കാണാൻ..

അന്ന് കരാമയിലുള്ള ഒരു ട്രേഡിംഗ് കമ്പനിയിൽ ആയിരുന്നു ഞാൻ ജോലി ചെയ്തിരുന്നത്. സെയിൽസ് എക്സിക്യൂട്ടീവായി, എല്ലാ മാസവും ടാർജറ്റ് ഒപ്പിക്കാനുള്ള ഓട്ടത്തിൽ ജീവിതം ഒരു യന്ത്രം പോലെ, ഒന്നിനോടും ഒരു താത്പര്യമില്ലാതെ വളരെ ബോറിംഗ് ആയിരുന്നു. ആകെ കൂടെ ഉള്ള ഒരു ആശ്വാസം അവധി ദിവസങ്ങളിൽ കമ്പി കഥകൾ വായിച്ചു ഒന്ന് രണ്ട് വാണം വിടലും, കൂട്ട് കാരൊത്തുള്ള വെള്ളമടി പാർട്ടിയുമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.