ശമനം [Master]

Posted by

ശമനം

Shamanam | Author : Master

 

ആന്റി അടുക്കളയിലാണ് എന്നുറപ്പാക്കിയ ശേഷം കിരണ്‍ അവരുടെ ബെഡ് റൂമിലെത്തി ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് കയറി. അവന്റെ പിടയ്ക്കുന്ന കണ്ണുകള്‍ ഭിത്തിയില്‍ തറച്ചിരുന്ന ഹുക്കിലേക്ക് നീണ്ടു. കടും നീലയില്‍ ചെമപ്പ് വരകളുള്ള ആന്റിയുടെ പാന്റീസ് അതിന്മേല്‍ ചുരുണ്ട് തൂങ്ങിക്കിടക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോള്‍ അവന്റെ ദേഹം അടിമുടി തരിച്ചു. അവന്‍ പുറത്തേക്ക് ചെവിയോര്‍ത്തു. ആന്റി അടുക്കളയില്‍ത്തന്നെ. അവന്‍ വേഗം പാന്റീസ് എടുത്ത് നിവര്‍ത്ത് നോക്കി. പൂറു മുട്ടുന്ന ഭാഗത്തെ കൊഴുത്ത നനവ് കണ്ടപ്പോള്‍ അവനു ഭ്രാന്തുപിടിച്ചു. ആര്‍ത്തിയോടെ അവനത് മുഖത്തോട് ചേര്‍ത്ത് അതിന്റെ മാസ്മരികഗന്ധം ഉള്ളിലേക്ക് ആവാഹിച്ചു. ജിന്‍സിയുടെ യോനീഗന്ധം അവനെ ഭ്രാന്തുപിടിപ്പിച്ചു. മൂത്രവും മദജലവും കൂടിക്കലര്‍ന്ന ഉന്മാദമുണ്ടാക്കുന്ന തീവ്രഗന്ധം. അതിന്റെ അടിഭാഗം നിവര്‍ത്തി വച്ച് ആ വഴുവഴുപ്പിന്മേല്‍ അവന്‍ നോക്കി. പിന്നെ അതിന്മേല്‍ ആക്രാന്തത്തോടെ നക്കി. ആന്റിയുടെ പൂറ്റിലാണ് താന്‍ നക്കുന്നത് എന്ന് ചിന്തിച്ചപ്പോള്‍ അവന്റെ ആര്‍ത്തി കൂടി. പരിസരം മറന്നായിരുന്നു അവന്റെ ചെയ്തി. അതിനുള്ളിലെ മദജലം മുഴുവനും ഉള്ളിലാക്കിക്കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ അവനത് വായിലേക്ക് കയറ്റി ചപ്പി അതിന്റെ നീരിറക്കി. ഒരൊറ്റ തുള്ളിപോലും കളയാതെ അവനത് ഊറ്റിയിറക്കിയിട്ട് തിരികെ ഇടാനായി ഹുക്കിലേക്ക് കൈനീട്ടി.

“കിരണ്‍..നീ അകത്തുണ്ടാരുന്നോ? ഓ..ഞാനറിഞ്ഞില്ല”

ശബ്ദം കേട്ട് ഞെട്ടിത്തിരിഞ്ഞ കിരണ്‍ വാതില്‍ക്കല്‍ നില്‍ക്കുന്ന ജിന്‍സിയെ കണ്ടു ഞെട്ടി. തന്റെ പാന്റീസുമായി സ്തംഭിച്ചു നില്‍ക്കുന്ന അനന്തിരവനെ ജിന്‍സിയും അന്ധാളിപ്പോടെ നോക്കി.

“എന്തെടുക്കുവാ നീ? എന്തിനാ ആ തുണി എടുത്തത്” അവള്‍ സംശയത്തോടെ ചോദിച്ചു.

“ത..താഴെ കിടന്നത് തിരിച്ചിടാന്‍ എടുത്തതാ”

എങ്ങനെയോ കിരണ്‍ പറഞ്ഞൊപ്പിച്ചു. എന്നിട്ടവന്‍ അത് ഹുക്കിലേക്ക് തൂക്കിയിട്ട് വേഗം പുറത്തിറങ്ങി. ജിന്‍സി അവന്റെ പോക്ക് നോക്കി തോളുകള്‍ കുലുക്കി ചുണ്ട് മലര്‍ത്തിയിട്ട്‌ ബാത്ത്റൂമിലേക്ക് കയറി.

നൈറ്റി വലിച്ചു പൊക്കി പാന്റീസ് മുട്ടോളം ഊരിയിട്ട് അവള്‍ ക്ലോസറ്റിലേക്ക് ചന്തികള്‍ അമര്‍ത്തി കവച്ചിരുന്നു. അവളുടെ നെടിയ പിളര്‍പ്പിലൂടെ ചുടുമൂത്രം ശക്തമായി വെള്ളത്തിലേക്ക് വീണു. മൂത്രമൊഴിച്ച ശേഷം അവള്‍ പാന്റീസ് വലിച്ചു കയറ്റിയിട്ട് ഫ്ലഷ് ചെയ്തു. കൈ കഴുകുമ്പോള്‍ കണ്ണാടിയില്‍ കണ്ട തന്റെ തുടുത്ത മുഖത്തേക്ക് അവള്‍ നോക്കി. തുടര്‍ന്നവള്‍ ഹുക്കില്‍ കിടന്ന പാന്റീസിലേക്ക് നോക്കി. അവള്‍ക്കെന്തോ സംശയം തോന്നി. ഊരിയപ്പോള്‍ ചുരുണ്ടിരുന്ന വസ്ത്രം ഇപ്പോള്‍ നിവര്‍ന്ന നിലയിലാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *