മഞ്ജു മമ്മി [Noname]

Posted by

മഞ്ജു മമ്മി

Manju Mammy | Author : Noname

 

രാവിലെ ഫോൺ റിംഗ് ചെയ്യുന്നത് കേട്ടാണ് അലക്സ് ഉണർന്നത്.. ഉറക്കച്ചടവോടെ അവൻ നോക്കിയപ്പോൾ തന്റെ മുതലാളി അറബിയുടെ കോളാണ്.. അവൻ കോളറ്റന്റ് ചെയ്തു സംസാരിച്ചപ്പോൾ മറുതലക്കൽ നിന്നും.. അറബിയുടെ ഘനഗാമ്പീര്യമായ ശബ്ദം… മഞ്ജു മമ്മിയെ ആണ് ആദ്യം തിരക്കിയത് എഴുന്നേറ്റിട്ടില്ല എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവളെയും കൊണ്ട് വൈകിട്ട് എത്തിയേക്കാൻ പറഞ്ഞൂ.. വരേണ്ട സ്ഥലം വിളിച്ചു പറയാന്നും പറഞ്ഞ് അറബി കോൾ കട്ടാക്കി.. അലക്സ് തന്റെ കുണ്ണയിൽ പതീയെ തലോടി… ഭാഗ്യം കുണ്ണക്ക് ജീവനുനുണ്ട്.. ഇന്നലെ രാത്രി തന്റെ കുണ്ണയിൽ ഇരുന്നു മഞ്ജു മമ്മിയുടെ കഴപ്പു കളി കാണിച്ചപ്പോൾ കുണ്ണയൊടിഞ്ഞു പോകുമെന്നാ കരുതിയെ.. എന്നാലും പകലും മുഴുവൻ അറബിയുടെ കുണ്ണകയറിയിറങ്ങിയിട്ടും. കഴപ്പ് തീരാതെ രാത്രി തന്റെ കുണ്ണയിൽ ഇരുന്ന് മമ്മി പൊതിച്ചതോർത്ത. വന്നപാടേ മമ്മിക്ക് പിരിയഡായി.. അതുകഴിഞ്ഞ പിറ്റേന്ന് തന്നെ മമ്മി അറബീടെ കുണ്ണ ഞാനറിയാതെ പൂറ്റിലേക്ക് കയറ്റിച്ചു… അതും കഴിഞ്ഞ് എന്റെ കുണ്ണയിലിരുന്നുള്ള പൊതിക്കലും കഴിഞ്ഞ് പാടവത്തെ പോലെ കിടക്കുവാൻ കള്ളി ഉടുതുണിയില്ലാതെ കിടക്കുന്ന മമ്മിയെ നോക്കി മനസിൽ പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അലക്സ് അവളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു..

 

ആരാടാ വിളിച്ചേ… കണ്ണുതുറന്ന് മഞ്ജു മമ്മി ചോദിച്ചു..

 

മമ്മി ഉണർന്നു കിടക്കുവായിരുന്നോ..

 

ഉം.. ഫോൺ റിംഗ് ചെയ്തപ്പോൾ ഞാനും ഉണർന്നു

 

മ്.. അറബിയാരുന്നു.. വൈകിട്ട് മമ്മിയെയും കൊണ്ട് ചെല്ലാൻ..

 

എവിടെ…

 

അതറിയില്ല.. എവിടെ ആയാലും മമ്മിക്ക് കുണ്ണ കിട്ടിയാൽ പോരേ…

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.