അമ്മച്ചീ……എന്റെ പൊന്നമ്മച്ചീ [K Bro] 

Posted by

അമ്മച്ചീ……എന്റെ പൊന്നമ്മച്ചീ

Ammachi Ente Ponnammachi | Author : K Bro

 

ആദ്യമേ പറഞ്ഞു കൊള്ളട്ടെ, ഇതൊരു ഇൻസെസ്റ് കഥ ആണ്. താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ ദയവു ചെയ്തു വായിക്കരുത്. ഞാൻ നിങ്ങളുടെ kbro (കൊല്ലന്റെ ഭാര്യയും മകനും ഫെയിം) ആണ്. ചില കാരണങ്ങളാൽ പേര് മാറ്റുന്നു. മുന്നേ പറഞ്ഞത് പോലെ ഉടനെ കഥയുമായി വരാൻ പറ്റാഞ്ഞതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ദാമ്പത്യ ജീവിതം തുടങ്ങിയ ഒരു കഥാകാരനറെ ദീന രോദനം ആയി കണക്കിലെടുത്തു പൊറുക്കണം.

ഈ കഥയിൽ ഞാൻ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത് ഒരു പാലായിലെ ക്രിസ്തിയ കുടുംബം ആണ്, കഥ നായകൻ സണ്ണി (20), അവന്റെ അമ്മച്ചി ആലീസ് (42), അപ്പൻ ജെയിംസ് (50).

സണ്ണി ഇപ്പൊ ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു അപ്പന്റെ റബ്ബർ കൃഷി നോക്കി നടത്തുന്നു, അതിന്റെ ഓഫീസ് വർക്കും കാര്യങ്ങളും ആയി അപ്പന്റെ കൂടെ ആണ് നടപ്പു. അവന്റെ അപ്പനെ പോലെ തന്നെ കാണാൻ തരക്കേടില്ലാത്ത കളറും സാമാന്യം നല്ല ശരീരവും ഉള്ളവൻ. അവന്റെ അമ്മച്ചി ആലിസ് പണ്ടേ നല്ല ചരക്കാണ്, ഇപ്പോൾ വയസ്സ് നാല്പതിലേക്കു കടന്നതിന്റെ ഒരു തടിവക്കൽ വന്നു എന്നൊതൊഴിച്ചാൽ ഒരു നല്ല കളിക്കുള്ള ആറ്റം പീസ്. സണ്ണി ആണേൽ അവന്റെ കുറച്ചു ഡിഗ്രി കൂട്ടുകാരുമൊത്തു ചുറ്റി അടിയും വെള്ളമടിയും ഉള്ളവനും. ഈ പ്രായത്തിലെ കുത്തു കാണലും വാണമടിയും മാത്രം അല്ല കേട്ടോ … ഇടക്ക് കൂട്ടുക്കാരുമൊത്തു ഒരു ട്രിപ്പ് അടിക്കും, ആ പോക്ക് നല്ല ഒരു പീസിനേയും പൊക്കി ഒരു ഒന്നൊന്നര കളിക്കുള്ളതാണ്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഈ പാലാക്കാരൻ സണ്ണി പൂറിൽ നല്ല പോലെ മെഴുകിയിട്ടുള്ളവൻ ആണ്.

ഈ സണ്ണി ആളൊരു ഒന്നൊന്നര ‘അമ്മ വാണമടിയൻ ആണ്, ചെറുപ്പം തൊട്ടേ അമ്മച്ചിയുടെ കുളി സീൻ  നോക്കിയും തുണി മാറുന്നത് നോക്കിയും ഒക്കെ ആണ് പുള്ളി അണ്ടി കുലുക്കിയത്. അവനെ പറഞ്ഞിട്ടും കാര്യം ഇല്ല അതിനെല്ലാം ഇഷ്ടം പോലെ അവസരങ്ങൾ ആലീസിന്റെ കയ്യിൽ നിന്നും ദിവസവും കിട്ടും. സണ്ണി പത്തിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ആണ് കിടപ്പറ ഒളിഞ്ഞു നോട്ടം തുടങ്ങിയത്. അപ്പനും അമ്മയും തമ്മിലുള്ള കളികൾ കണ്ടു ലൈവ് ആയി വാണം വിട്ട് അവൻ കാലം നീക്കി. ആ സമയത്തൊക്കെ ജെയിംസും കഴപ്പുകേറി നടക്കുവാർന്നു. ആലീസിന്റെ കഴപ്പിനു ആ കാലത്തു കണക്കില്ല. ജെയിംസിനൊരു അനിയൻ ഉണ്ട്…..ടോണി, സ്വന്തം അല്ല…. അച്ഛന്റെ ചേട്ടന്റെ മോൻ, അനിയനെ പോലെ ആണ് 6 വയസ്സിനു ഇളയത്. ജയിംസിന്റെ എല്ലാ തോന്നിവാസത്തിനും കൂടെ നിൽക്കുന്ന പന്നി.

സണ്ണി പ്ലസ് വണ്ണിൽ പഠിക്കുന്ന കാലം,  ഒരു 6 കൊല്ലം മുന്നേ, അന്ന് ഈ ടോണിക്ക് 38 വയസ്സ് ആലീസിനു 36 നമ്മടെ ജെയിംസിന് 44ഉം . ആ പ്രായത്തിൽ മൂന്നിനും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *