കാർത്തികയും ആയുള്ള കമാകേളികൾ 3 [Karthika]

Posted by

കാർത്തികയും ആയുള്ള കമാകേളികൾ 3

Kaarthikayum Ayulla Kaamakelikal | Author : Karthika

[ Previous Parts

 

 

വീട്ടിൽ കയറി കാർത്തിക ലൈറ്റ് ഇട്ടപ്പോളാണ് വീടിന്റെ വലുപ്പം മനസിലായത് സാമാന്യം നല്ല വലിപ്പമുള്ള സെന്റർ ഹോൾ ആയിരുന്നു 55 ഇഞ്ചിന്റെ വലിയ tv ആണ് ആദ്യം ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടത് റെക്സിന്റെ കവറുള്ള രണ്ട് സിങ്കിലും ഒരു വലുതും ആയ സാമാന്യം വലുപ്പമുള്ള സോഫാ സെറ്റ് ആ റൂമിൽ നല്ല ആകർഷണം ആയിതോന്നി , ചുമരിൽ രണ്ട് മൂന്ന് ചിത്രങ്ങൾ തൂക്കിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അതൊന്നും അവരുടേത് ആയിരുന്നില്ല ,ഏതോ ചിത്രകാരന്മാരുടേത് ആയിരിക്കും ,

 

എന്തായാലും നല്ല രീതിയിൽ ക്രമീകരിച്ച സ്വീകരണ മുറിതന്നെ , കുറച്ചു ദൂരം നടന്നത് കൊണ്ടും യാത്രയുടെ ക്ഷീണവും കാരണം നമ്മൾ എല്ലാവരും ആദ്യം സോഫയിൽ ഇരുന്നു വിശ്രമിക്കുക ആണ് ചെയ്തത് , ഞാൻ കർത്തികയുടെ ഇടയ്ക്കിടെ നോക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നെങ്കിലും അവൾ ഒരിക്കൽ പോലും എന്നെ നോക്കിയില്ല , അത് നാണം കൊണ്ടായിരിക്കും എന്ന് ഞാനും കരുതി , അതുപോലുള്ള പ്രേകടനം അല്ലേ ഞാൻ കുറച്ചുമുന്നേ കാഴ്ച വെച്ചത് , കുറച്ചുനേരം ഇരുന്നതിന് ശേഷം കാർത്തിക പറഞ്ഞു ,

 

ഫ്രിഡ്ജിൽ ദോശ മവും കറിയും ഉണ്ടെന്നാണ് വല്യച്ഛൻ പറഞ്ഞത് ഞാനതോന്നു നോക്കട്ടെ എന്നു പറഞ്ഞു അവൾ അടുക്കള ഭാഗം ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നുപോയി , പോകുമ്പോൾ കർത്തികയുടെ തുള്ളിതെറിക്കുന്ന ചന്തിപന്തുകൾ നോക്കി ഞാൻ വെള്ളമിറക്കി , കുളിക്കുന്നുനത്തിന് മുന്നേ അവളുടെ മലദ്വാരത്തിൽ രുചിയും മണവും ആസ്വദിക്കാൻ ഞാൻ അതിയായി ആഗ്രഹിച്ചു , അതെങ്ങിനെ എങ്കിലും സാധിച്ചാൽ മതിയെന്ന് എന്റെ മനസ്സ് എന്നോട് പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു .
ഫ്രിഡ്ജിലുള്ള ദോശമാവും കറിയും പുറത്തെടുത്തുവെച്ചു കാർത്തിക മടങ്ങി വന്നു

“ഞാൻ ദോശ ഉണ്ടാകട്ടെ വല്യമ്മേ “എന്ന് ചോദിച്ചുകൊണ്ട് എന്റെയും മുഖത്ത് നോക്കി ഞാൻ നോക്കുമ്പോൾ ആ മുഖത്ത് ഒരു കള്ളച്ചിരി ഒളിഞ്ഞിരുപ്പുണ്ടായിരുന്നു ,

“എനിക്ക് കുളിച്ചിട്ടു മതി മോളെ ഭക്ഷണം” എന്നു പറഞ്ഞു വല്യമ്മ കുളിക്കാൻ പോയി , “ഞാനും കുളിക്കട്ടെ “എന്നു പറഞ്ഞു ഞാനും തോര്തെടുത്തു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *