അനു & മി 4 [Pakkaran]

Posted by

അനു & മി 2

Anu and Me Part 2 | Author : Pakkaran | Previous Part

ഇത് ഒരു ഫെറ്റിഷ് കഥയാണ്. ഫെറ്റിഷ് കഥകൾ താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ ദയവായി ഈ കഥ സ്കിപ്പ് ചെയ്യുക. പ്രിയ വായനക്കാരുടെ എല്ലാ സപ്പോർട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചു കൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം പാക്കരൻ. 

എന്റമ്മേ ബസ്സിലെ കളിയല്ലേ കളി. പബ്ലിക് ആയിട്ട് പകൽ വെളിച്ചത്തിൽ ചെയ്യുമ്പോ ഉള്ള സുഖം ഉണ്ടല്ലോ ഹോ അത് പറഞ്ഞറിയിക്കാൻ . പലതരം കളികളാ അതിനുള്ളിൽ. ആദ്യം തന്നെ ഏറ്റവും പുറകിലുള്ള നീളമുള്ള സീറ്റു പിടിക്കും ഞങ്ങൾ സീനിയേഴ്സ് ആയതു കൊണ്ട് ആരും എതിര് പറയില്ല. ഫ്രണ്ടിലെ ഡോറിലാ ആയ നിൽകുന്നെ അവർ പുറകിലോട്ടു അവർ സാദാരണ ശ്രദിക്കാറില്ല. കണ്ടാലും ഒന്നും പറയില്ല. നമ്മുടെ പരിപാടികളെ കുറിച്ച് അവർക്കും അറിയാം. പുറകിലത്തെ ഒരു റോ ഞങ്ങളുടേതാ. 10 പേർക്ക് ഇരിക്കാൻ പറ്റും ബാക്കി ഉള്ളവർ നിൽക്കും. ഇരിക്കുന്ന ഏഴു പേരുടെയും മടിയിൽ ഓരോരുത്തർ കയറി ഇരിക്കും. സീറ്റിൽ ഇരിക്കുന്ന ആളും മടിയിൽ ഇരിക്കുന്ന ആളും പാവാടയും ജട്ടിയും ഒക്കെ അഴിച്ചു കളഞ്ഞു അരക്ക് കീഴെ പൂർണ നഗ്നയായി ഇരിക്കും. അവരിൽ പലരും അരവരെ ഉള്ള ഷിമ്മിയാ ഇടുന്നെ അതുകൊണ്ടു അവർക്കു കുഴപ്പമില്ല ഞാൻ ആണേൽ പാവാടയും പെറ്റിക്കോട്ടും എല്ലാം പൊക്കി വച്ചിരിക്കും അതായതു മേലെ ഇരിക്കുന്ന ആളുടെ ചന്തിയുടെ ചൂട് താഴെ ഇരിക്കുന്ന ആളുടെ പൂവിൽ അടിക്കണം. എന്നിട്ടു പരസ്പരം വിരലിടുകയും മുല പിടിക്കുകയും ചപ്പുകയും ഒക്കെ ചെയ്യും. പിന്നെലെ സീറ്റിലെ നടുക്ക് ഭാഗത്തു മുന്നിൽ ഫ്രീ സ്പേസാ, സീറ്റില്ല അവിടെ ഇരിക്കുന്നവരാ 6 പേരാ ഭാഗ്യവതികൾ അവരുടെ പുറത്തു ആരും കാണില്ല. അവർ പൂവും പൊളിച്ചു വച്ചങ്ങിരിക്കും ഒരാൾ അവളുടെ കാലിന്റെ ഇടയിൽ മുട്ടുകുത്തി നിന്ന് അവരുടെ ഉപ്പും പുളിപ്പും മൂത്രത്തിന്റെ മണവും നിറഞ്ഞ പൂവ് നക്കി തോർത്തും. വൈകിട്ട് ഇന്റർവെല്ലിനു മൂത്രം ഒഴിക്കാൻ പോയാൽ കഴുകാൻ പാടില്ല അതാ ഞങ്ങളുടെ നിയമം. ആ രുചിയോട് കൂടി തന്നെ നമുക്ക് ആ പൂവ് നുകരണം. പരസ്പരം വിരൽ ഇടുന്നവരാണേൽ ആ വിരലുകൾ ചപ്പി ആ രുചി അറിയണം. ഞാൻ ഉൾപ്പടെ പലരും ചിലപ്പോ കളി മുറുകി വരുമ്പോ അറിയാതെ ചപ്പുന്നവരുടെ വായിൽ പെടുത്തു പോകാറുണ്ട്. മിക്കവരുടെയും മൂത്രം ഞാൻ കുടിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്റേത് അവരും. ചിലർ പൂവിന്റെ മാത്രമല്ല എല്ലാ ഹോളുകളുടെയും ടേസ്റ്റ് അറിയിപ്പിച്ചിട്ടെ വിടു. ഈ ടൈറ്റ് ബ്രാ ഇട്ടിരിക്കുന്നതാണ് ആകെ ഒരു അസ്വസ്ഥത. ഓരോ പെണ്പിള്ളേർ ഷർട്ടിന്റെ ബട്ടണും അഴിച്ചു ഷിമ്മിയും താഴ്ത്തി മുലയും എടുത്തു പുറത്തിട്ടു അമർത്തി ഉടച്ചും ചപ്പിയുമൊക്കെ ആസ്വദിക്കുന്നത് കാണുമ്പോൾ കൊതിയാകും. അതിനുള്ളിൽ ബ്രായും ഇട്ട് ഇരിക്കുന്നത് ഞാൻ മാത്രമേ കാണു. എന്റെ കൂട്ടുകാരികൾക്കൊക്കെ എല്ലാം എക്സ്പോസ് ചെയ്തു നടക്കാൻ വലിയ ഇഷ്ടമാ അതുകൊണ്ടു മിക്കവാറും അവളുമാർ ബ്രാ ഇടില്ല അടിയിൽ ഷിമ്മി മാത്രമേ കാണു ചിലപ്പോൾ അതും കാണില്ല. അവരുടെ മുലഞെട്ടും അതിന്റെ ഷൈപ്പും നടക്കുമ്പോൾ ഉള്ള തുള്ളി ചട്ടവുമൊക്കെ ഷർട്ടിന്‌ പുറത്തുകൂടി വെക്തമായി കാണാം. ബസിൽ നിന്നിറങ്ങി അത് എല്ലാരേയും കാട്ടി നടക്കണം. എല്ലാരും നമ്മുടെ മുലയിൽ തന്നെ ഉറ്റു നോക്കുന്നത് കാണുമ്പോൾ തന്നെ പൂവിൽ എന്തോ ഒരു രോമാഞ്ചം പോലെ എന്ന അവർ പറയുന്നേ. എനിക്കും എന്നേലും അതൊന്നു ട്രൈ ചെയ്യണം. പിന്നെ ബസിനുള്ളിൽ പിറന്നപടി നിന്ന് ക്യാബറെ ഡാൻസ് ചെയുന്ന ടീംസ് വരെ ഉണ്ട്. ഓരോ ദിവസവും ഓരോ ഗ്രൂപ്പിനാകും സീറ്റിൽ ഇരിക്കാൻ അവസരം അത് റൊട്ടേറ്റു ചെയ്തു വരും. ഇരിക്കുന്നവർ മാത്രമല്ല നിൽക്കുന്നവരും കളിയിൽ സജീവമാണ് അവർ നിന്ന് കൊണ്ട് പരസ്പരം വിരലിടും അവർക്കു പക്ഷെ തുണി അഴിച്ചു കളഞ്ഞു നിൽക്കാനുള്ള സ്വന്തന്ത്ര്യം ഇല്ല. പാവാടയുടെ മുൻഭാഗമോ പുറകവശമോ പൊക്കി പിടിച്ചു കൊണ്ട് ചെയ്യണം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *