വായുവിൽ ഉയർന്ന് [Jon snow]

Posted by

വായുവിൽ ഉയർന്ന്

Vayuvil Uyarnnu | Author : Jon snow

 

സാധാരണ കമ്പി കഥകളിൽ കണ്ടു വരാത്ത ഒരു വിഭാഗമാണ് Lift carry fet1sh. ആ മേഖലയിലേക്ക് ഒരു പരീക്ഷണമായി ഈ കഥയെ കണ്ടാൽ മതി.

അജു എന്നാണ് കഥാനായകന്റെ പേര്. അജുവിന് 20 വയസ്സായി. ഇപ്പോൾ ഡിഗ്രി 2nd year ആണ്.  അച്ഛൻ ചെറുപ്പത്തിലേ മരിച്ചുപോയതാണ്. പിന്നെ ഉള്ളത് അമ്മയാണ്. അമ്മ ശ്രീജ 45 വയസ്സുണ്ടെടെങ്കിലും മെലിഞ്ഞ ശരീരപ്രകൃതം ആണ്. ഏകദേശം 160 cm ഉയരം കാണും യോഗയും മറ്റും ചെയ്ത് അവർ അവരുടെ ശരീരം വണ്ണം വയ്ക്കാാതെ നിലനിർത്തുന്നുണ്ട്. എപ്പോഴും നൈറ്റിയാണ് വേഷം. മുലയും ചന്തിയും ശരാശരി എന്ന് പറയാം എന്നല്ലാതെ വലിയ തള്ളിച്ച ഒന്നുമില്ല. ഏകദേശം നടി മഞ്ജു വാര്യരെ പോലെയാണ് കാണാൻ. അതു കൂടാതെ അജുവിന് ഒരു ചേച്ചിയും ഒരനിയത്തിയും ഉണ്ട്. ചേച്ചി മീര നടി ഭാവനയെപ്പോലെ ആണ്. 26 വയസ്സായ മീരക്ക് നല്ല കുണ്ടിയും മുലയും തള്ളിയിട്ടുണ്ട് പോരാത്തതതിന് നല്ല വെള്ള്ള നിറവും ഐശ്വര്യമുള്ള മുഖവും. പക്ഷേ ഉയരം 168 cm ഉണ്ട് ഏകദേശം അജുവിന്റെ അത്ര തന്നെ. അജുവിന് 170 cm ഉയരം ഉണ്ട്. പിന്നെ അനിയത്തിയുടെ പേര് അഞ്ചു. അവൾ ഏകദേശം നമിത പ്രമോദിനെ പോലെ ഇരിക്കും കാണാൻ. അമ്മയെെ പോല 160 cm ഉയരം,നല്ല വെളുത്ത നിറം, ചേച്ചിയുടെ അത്ര ഇല്ലെങ്കിലും നല്ല വലിയ മുലയും കുണ്ടിയും തന്നെയാണ് അഞ്ചുവിനും. 19 വയസ്സായ അവൾ അജുവിന്റെ അതേ കോളേജിൽ അജുവിന്റെ ജൂനിയറായി പഠിക്കുന്നു.

അജുവിന്റെ വീടിന്റെ ഏറ്റവും ഒരു മുറി അമ്മ യോഗ ചെയ്യാൻ വേണ്ടി മാത്രം ഉപയോഗിക്കുന്ന മുറിയാണ്. സ്കൂൾ ടീച്ചറായ ശ്രീജ വീട്ടിൽ വന്ന് അടുക്കളപ്പണി ഒക്കെ തീർത്ത് മക്കൾക്ക് ഭക്ഷണവും കൊടുത്ത് നേരത്തേ ഉറങ്ങും. എന്നിട്ട് അതിരാവിലെ എണീറ്റ് യോഗയും Exersice ഒക്കെ ചെയ്യാൻ സമയം കണ്ടെത്തും. വലുതായപ്പോൾ പെൺകുട്ടികളും അമ്മയോോടൊപ്പം ഇതൊക്കെ ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി അതോടുകൂടി അവർ മൂന്നു പേരും നല്ല ആരോഗ്യവതികൾ ആയി. അജുവിന്റെ ചേച്ചി ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ SI ടെസ്റ്റ് പാസായി പോലീസിൽ ജോലിക്ക് കയറിയതാണ്. രണ്ടു മൂന്ന് കല്യാണം ആലോചിച്ചെങ്കിലും ഒന്നും അങ്ങോട്ട് ശരിയായില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *