എന്റെ ക്യൂട്ട് കസിൻ [അഞ്ജു]

Posted by

എന്റെ ക്യൂട്ട് കസിൻ

Ente Cute cousin | Author : Anju

 

 

മാളൂന്റെ വലിയ ആഗ്രഹം ആണ് കോളേജിൽ ഫസ്റ്റ് ഡേ സെറ്റ് സാരീ ഉടുത്തു പോകണം എന്നു. മാളു ഡിഗ്രി അഡ്മിഷൻ കിട്ടി ക്ലാസ്സ്‌ തുടങ്ങാൻ വെയിറ്റ് ചെയ്തു നിക്കാണെന്നു. യു ട്യൂബിൽ ഒക്കെ നോക്കി പരീക്ഷണം നടത്തി നോക്കി. ഒന്നും ശരിയായില്ല അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം ഞാൻ വീട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ ആന്റി വിളിച്ചു അങ്ങോട്ടു ഒന്നു വരാമോ അവർ കല്യാണത്തിന് പോകുവാ മാളു ഒറ്റക്ക് ഉള്ളു അവിടെ വന്നു ഇരിക്കാൻ പറഞ്ഞു. അങ്ങനെ ഞാൻ സ്കൂട്ടി എടുത്തു അങ്ങോട് പോയി മാളു കുറെ നാളായി സ്കൂട്ടി ഓടിക്കാൻ പഠിപ്പിക്കാൻ പറയുന്നു ഇന്ന് അതു കൂടി പഠിപ്പിക്കലോ പിന്നെ പരാതി പറയൂല്ലലോ.

അങ്ങനെ ഞാൻ അവിടെ എത്തി അവർ പോകാൻ റെഡി ആയി നിക്കുവാരുന്നു. മാളു ഇറങ്ങി വന്നു, അവളെ കുറിച്ച് പറയുവാണേൽ ഒരു അടിപൊളി ചരക് സാധനം ആണ് പൊക്കം കുറവാണു പക്ഷേ നല്ല വെളുത്ത തുടുത്തു നിറം ആണ് സ്റൈഗ്ട്ടൺ ചെയ്‌ത തലമുടി വി ഷേപ്പിൽ മുറിച് ഇട്ടക്കുന്നു ഉരുണ്ട മുഖം ചെറിയ നെറ്റി അതിലേക്ക് ചാടി കിടക്കണ മുടികൾ ആപ്പിൾ പോലത്ത കവിൾ തൊണ്ടി പഴം പോലത്തെ ചുണ്ടുകൾ അതിൽ എപ്പോളും ചുമന്നു തുടുത്ത നിക്കും കണ്ടാൽ കടിക്കാൻ തോന്നും, നല്ല ഷേപ്പ് ഒത്ത മുലകൾ ഒതുകിയ വയറും അരക്കെട്ടും അതിനു താഴെ അവളുടെ വിസ്താരമുള്ള കുണ്ടി…… അതൊന്ന് കാണേണ്ട കാഴ്ച തന്നെ ആണ് ഇത്ര കൊച്ചു പെണ്ണിന് ഇത്ര വലിയ നിതംബം എങ്ങന കിട്ടി.. എന്റെ അറിവിൽ അവക്കു ലൈൻ ഒന്നും എല്ലാ പിന്നെ ഇനി ആരേലും കോത്തിൽ പണി നടത്തിട് ആണോ ഇത്രക്ക് ചാടിയ എന്നു അറിയില്ല

എന്തായാലും അത്രക് ഉണ്ട് അവളുടെ കുണ്ടി ചെറുപ്പം തൊട്ട് അവൾ ഹൈഹീൽ ആണ് ഇടൂ പൊക്കം കിട്ടാൻ അങ്ങനെ വന്നത് ആണോന്നു അറിഞ്ഞു കൂടാ. താഴെ കാലിൽ ആണേൽ ഒരു രോമം പോലും ഇല്ലാതെ വാക്സ് ചെയ്തു സ്മൂത്ത്‌ ആക്കി വച്ചേക്കുന്നു. കാലിൽ നല്ലയൊരു സ്വർണ കൊലുസ് ഉണ്ട്. അതു അവളുടെ വെളുത്ത കാലിനു നല്ല അഴക് ആണ്. കാലിൽ നല്ല ബ്ലൂ കളർ നെയിൽ പോളിഷ് ഇട്ടേക്കുന്ന്‌. ഞാൻ ചെന്നപ്പോൾ മാളു ഒരു മിനി സ്കർട്ടും ഷർട്ടും ആണ് ഇട്ടേക്കണത്. ഷർട്ട്‌ വളരെ നൈസ് ആണ് ഉള്ളിൽ കിടക്കണ എല്ലാം കാണാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *