ബോസിന്റെ വികൃതികൾ 2 [ Vipi ]

Posted by

ബോസിന്റെ വികൃതികൾ 2

Bosinte vikruthikal Part 2 Author Vipi | Previous Parts

 

അണ പൊട്ടി ഒഴുകിയ ഒരു സംഭോഗത്തിന്റെ ആലസ്യത്തിൽ ജൂലിയും ബോസും പൂർണ നഗ്നരായി മലർന്നു കിടന്നു…… ഒരു യുദ്ധം കഴിഞ്ഞ തളർച്ച ബോസിന്റെ കുണ്ണ കാണുമ്പോൾ അറിയാം…. അവൻ ഇതിൽ ഒന്നും കാര്യമില്ല എന്ന മട്ടിൽ ഒരു വശം ചേർന്ന് കിടക്കുന്നു…

ബോസിന്റെ നെഞ്ചിലെ രോമ കട്ടിൽ ജൂലി അലക്ഷ്യമായി വിരൽ ഓടിച്ചു കൊണ്ട് പോയ നിമിഷങ്ങളിൽ പ്രാണ നായകൻ നൽകിയ പരമാനന്ദ സുഖം മനസ്സിൽ താലോലിച്ചു കിടന്നു… രതി സുഖ ജന്യമായ ഒരു നറു പുഞ്ചിരി ആ തേൻ ചുണ്ടിൽ തത്തി കളിക്കുന്നുണ്ട്.. ഒരു കൈ നെഞ്ചിൽ പരതുമ്പോൾ മറു കൈ ബോസിന്റെ പാതി മയക്കത്തിൽ ആയിരുന്ന കുണ്ണയെ ഉണർത്തികൊണ്ട് കുണ്ണത്തൊലി മേല്പോട്ടും താപോട്ടും നീക്കി കളിക്കുക ആയിരുന്നു… മണിക്കൂറുകൾക് മുമ്പ് മാത്രം ഷേവ് ചെയ്ത് മിനുക്കിയ അവളുടെ യോനീതടം നെയ്യപ്പത്തിനേക്കാൾ കനത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്നു… ബോസ്‌ ജൂലിയുടെ റോയൽ മുലകൾ നാക്ക് കൊണ്ട് ഉഴിയുന്നു…

“മതിയായില്ലേ, കൊതിയന്… “

“ഇല്ല മോളെ…, “

“മോൾക്ക് മതി ആയോ  “

ബോസിന്റെ “മോളെ “എന്ന വിളിയുടെ നിർവൃതിയിൽ മുങ്ങി താണു കൊണ്ട് ജൂലി കുണ്ണ ഞെക്കി കൊണ്ട് നാണത്തോടെ പതിഞ്ഞ ശബ്ദത്തിൽ വികാരവതിയായി പറഞ്ഞു, “ഇനീം വേണം…. “

ബോസ് ജൂലിയുടെ മുഖം വികാര വായ്‌പോടെ കോരി എടുത്തു കൊണ്ട് ജൂലിയുടെ മാന്തളിർ പോലുള്ള തേൻ ചുണ്ടിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു…

“എന്റെ കുട്ടാ “എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ജൂലി ബോസിനെ കെട്ടി പിടിച്ചു..

“മോളെ… “

”   എന്താ പൊന്നേ… “

“ഞാൻ നിന്റെ ബോസാണെന്ന കാര്യം നിനക്കു അറിയാമോ? “

“അതെന്താ മുത്ത് അങ്ങനെ ചോദിച്ചത്… ?”

Leave a Reply

Your email address will not be published.