ബസ്സിലെജാക്കിയും വീട്ടിലെപണിയും

Posted by

ബസ്സിലെജാക്കിയും വീട്ടിലെപണിയും

Bussile Jackiyum Veetile Paniyum Kambi News bY Pamman

നമസ്‌ക്കാരം,
ഞാന്‍ പമ്മന്‍ ജൂനിയര്‍.
ബഹുമാനപ്പെട്ട ഡോ:കമ്പിക്കുട്ടന്റെ ഈ കമ്പിചാനലില്‍ കമ്പിവാര്‍ത്തകളുമായി ഞാനും എന്റെ ടീമും ഇനി എല്ലാ ദിവസവും എത്തുന്നതായിരിക്കും. കമ്പിക്കുകമ്പിസൈറ്റിന്റെ ചരിത്രത്തില്‍ പുതിയൊരു ന്യൂസ് എഡിഷന്‍ ആരംഭിക്കുകയാണ്. നമ്മുടെ ചുറ്റുപാടും നടക്കുന്ന യഥാര്‍ത്ഥ കമ്പിഅനുഭവങ്ങള്‍ വാര്‍ത്താ രൂപത്തില്‍ അവതരിപ്പിക്കുകയാണ് ഞങ്ങളുടെ ലക്ഷ്യം. നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായങ്ങളും നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളും അറിയിക്കുമല്ലോ.

എല്ലാ ദിവസവും കമ്പിവാര്‍ത്തകളുടെ പുതുമകളുമായി ഞങ്ങളെത്തും.

ഇന്ന് ഞങ്ങള്‍ ആദ്യം അവതരിപ്പിക്കുന്ന കമ്പിന്യൂസ് ഇവിടെ തുടങ്ങുന്നു. ആദ്യമേ പറയട്ടെ… പേരുകളും സ്ഥലപ്പേരുകളും സാങ്കല്‍പ്പികമാണ്.

ബസ്സില്‍ നിരന്തരം ജാക്കിവെച്ച വൃദ്ധനെ പതിനെട്ടുകാരി വീട്ടില്‍ വിളിച്ചുവരുത്തി ചെയ്ത പണി എന്തെന്നറിഞ്ഞാല്‍ ഞെട്ടും.

ഉമയന്നൂര്‍ വിമണ്‍സ് കോളേജില്‍ പഠിക്കുന്ന ശില്‍പ്പയാണ് തന്നെ സ്ഥിരമായി ജാക്കിവെച്ച വൃദ്ധന് പണികൊടുത്തത്. കോളേജിലേക്ക് ശില്‍പ്പ സ്ഥിരമായി പോകാറുള്ളത് ലുട്ടാപ്പി മോട്ടോഴ്‌സ് എന്ന സ്വകാര്യബസ്സിലാണ്. ക്രിസ്മസ് അവധി തുടങ്ങുന്നതിന് തലേദിവസം പതിവായി തന്നെ ജാക്കിവെയ്ക്കാറുള്ള റിട്ട,ഹവില്‍ദാര്‍ ജേക്കബ് ജോണിനെ ശില്‍പ്പ അനുനയത്തില്‍ സംസാരിച്ച് തന്റെ വീട്ടിലേക്ക് ക്ഷണിക്കുകയായിരുന്നു.

ശില്‍പ്പയുടെ അച്ഛനും അമ്മയും മറ്റും ഒരു വിവാഹചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ പോയസമയത്താണ് ജേക്കബ് ജോണിനെ ശില്‍പ്പ വീട്ടിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചത്. വെളുത്ത് അല്‍പ്പം വണ്ണമുള്ളശില്‍പ്പ ഹാഫ്‌സ്‌കേര്‍ട്ടും ബനിയനുമാണ് ധരിച്ചിരുന്നത്. ജേക്കബ് ജോണ്‍ ശില്‍പ്പ പറഞ്ഞ കൃത്യസമയത്തുതന്നെ വീട്ടിലെത്തിയിരുന്നു.

ശില്‍പ്പയുടെ കൊഴുത്തശരീരം കണ്ടപ്പോള്‍ തന്നെ ജേക്കബ് ജോണിന്റെ വൃദ്ധദണ്ഡ് കുലച്ചുപൊന്തിയിരുന്നു. എന്നാല്‍ വന്നപാടെ അയാളെക്കൊണ്ട് കളിപ്പിക്കുകയല്ല ശില്‍പ്പ ചെയ്തത്.

പിന്നെന്താണവിടെ നടന്നത്. കമ്പിന്യൂസിന്റെ ഒളിക്യാമറയില്‍ പകര്‍ത്തിയ ദൃശ്യങ്ങള്‍ കാണാം.

മാംഗോ ജ്യൂസുമായി ശില്‍പ്പ നടന്നുവന്നപ്പോള്‍ ജേക്കബ് ജോണ്‍ സോഫയില്‍ നിന്നെഴുന്നേറ്റു. എന്നിട്ട് ശില്‍പ്പയുടെ തോളില്‍ പിടിച്ചു.
”ഇരിക്കൂ അങ്കിള്‍ എനിക്ക് കുറച്ച് കാര്യങ്ങള്‍ ചോദിക്കാനുണ്ട്…”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *