ഷാനുവിന്റെ സ്വർഗ്ഗം 3 [മുംതാസ് കൊല്ലം]

Posted by

ഷാനുവിന്റെ സ്വർഗ്ഗം 3

Shanuvinte Swargam Part 3 By മുംതാസ് കൊല്ലം  

Previous Part –  PART 1 | PART 2 |

 

സുഹ്റ നിൽകുന്നതിന് അടുത്തുള്ള സീറ്റിൽ ഒരു 50 വയസോളം പ്രായമുള്ള
ഒരാളാണ് ഇരിക്കുന്നത് അയാളുടെ മടിയിൽ കുറെ സ്കൂൾ ബാഗുകൾ ഉണ്ട്. നിൽക്കുന്ന കുട്ടികൾ ഏൽപിച്ചതാണ്. തിരക്കിൽ അതും തൂക്കി നിൽകണ്ടല്ലോ. അയാൾടെ വലതു കയ്യ് മുന്നിലുള്ള സീറ്റിന്റെ കമ്പിയിൽ പിടിച്ചിരിക്കുകയാണ്. ഇടക്ക് ബസ് ബ്രേക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ സുഹ്റയുടെ വയർ അയാൾടെ കയ്യിൽ അമർന്നു. സുഹ്റ അത് അറിഞ്ഞെങ്കിലും അറിയാത്ത ഭാവത്തിൽ നിന്നു. അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾ തന്റെ ചുണ്ട് വിരൽ നിവർത്തിപ്പിടിച്ചു പതിയെ സുഹ്റയുടെ മുലയിൽ ഒന്നു ഉരസി .അയാൾ ചെറുതായി വിറക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു;സുഹ്റ അനങ്ങാതെ തന്നെ നിൽക്കുകയായിരുന്നു.അവൾ പ്രതികരിക്കുന്നില്ല എന്ന് കണ്ടപ്പോൾ അയാൾക്ക് അല്പം ദൈര്യമായി. അയാൾ നടുവിരൽ കൂടി ഉയർത്തി രണ്ട് വിരൽ കൊണ്ട് ഒന്നുകൂടി അമർത്തി ഉരസി കൊണ്ട് മുലയിലേക്ക് തള്ളി പിടിച്ചു വെള്ളം നിറച്ച ബലൂണിൽ അമർത്തിയപോലെ
തോന്നി.അയാൾക്ക്. അയാൾടെ സ്പർശനം സുഹ്റക്കു സുഖം നൽകി തുടങ്ങി;അവൾ ഒന്നുകൂടി ചേർന്ന് നിന്ന് കൊണ്ട് അയാളെ നോക്കി. അയാൾ അവളെ നോക്കി ഒരു വിളറിയ ചിരി ചിരിച്ചു, അത് കണ്ട സുഹ്റയും അറിയാതെ ചിരിച്ചു പോയി. തന്റെ റൂട്ട്
ക്ലിയറായതിൽ അയാൾക്ക്‌ അതിയായ സന്തോഷം തോന്നി അയാൾ എല്ലാ വിരലുകളും നിവർത്തി
സുഹ്റയുടെ മുലയിൽ തഴുകാൻ തുടങ്ങി. മുലയിൽ നിന്നും കൈ പതിയെ വയറിലേക്ക് ചലിച്ചു. മടിയിൽ ബാഗ് ഇരിക്കുന്നതിനാൽ അടുത്തിരിക്കുന്ന ആളിന് ഒന്നും കാണാൻ കഴിയില്ല. സുനിത അയാളോട് ചേർന്ന് നിൽക്കുന്നതിനാൽ പിന്നിൽ നിൽക്കുന്ന ആളുകൾക്കും ഒന്നും കാണാൻ കഴിയില്ല അതിനാൽ സുഹ്റ നിന്നു സുഖിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.അയാളുടെ കയ്യുടെ പുറം ഭാഗം അവൾടെ നഗ്നമായ വയറിൽ ഓടിക്കളിച്ചു. സുഹ്റയുടെ അടിവയറ്റിൽ ഒരു സ്ഫോടനത്തിനുള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ ആരംഭിച്ചു. സുനിതയും ഇത് കാണുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അവൾ സുഹ്റയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *