കുണ്ടി റാണി സുലു 1

Posted by

എന്റെ കുണ്ടി റാണി സുലു 1

Ente Kundi Rani Sulu Author : Sulumon

 

ഇത് ഒരു ഇൻസെസ്റ് കഥ ആണ്. താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ വായിക്കരുത്.

സ്ഥലം മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ പരപ്പനങ്ങാടി. നമ്മുടെ കഥ നായകൻ അരുൺ ഉറങ്ങുകയാണ്. പെട്ടെന്ന് എന്തോ വന്നു വീഴുന്ന ശബ്ദം കേട്ടു ഞെട്ടി എണീക്കുന്നു. പെട്ടെന്ന് ഓടി പുറത്തു വന്നപ്പോൾ ആണ് അത് തേങ്ങ ഇടുന്ന കുട്ടേട്ടൻ ആണെന്ന് മനസ്സിലായത് സമയം നോക്കിയപ്പോൾ 10. 30. എന്തൊരു ഉറക്കം ആട ഇത് എന്ന് ചോദ്യം കേട്ടു അവൻ സൈഡിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ അതാ നമ്മുടെ കഥാനായിക ക്രീം colourമാക്സി വയറിന്മേൽ മടക്കി കുത്തി മുട്ടിന്റെ താഴേക്കു കൊഴുത്ത ആ കാലുകൾ കാണിച്ചു അതാ നിൽക്കുന്നു സുലേഖ നമ്മുടെ സുലു അരുണിന്റെകമ്പികുടന്‍.നെറ്റ്അമ്മ. സുലേഖയെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ ഭൂലോക സുന്ദരി ഒന്നും അല്ല. നമ്മ്മുടെ നാട്ടിൽ കണ്ടുവരുന്ന കുറച്ചു തടി ഉള്ള ഒരു അമ്മ. അമ്മ എന്ന് പറഞ്ഞ പോരാ ഒരു അമ്മ ചരക്ക്.
ഇനി സുലേഖയെ ഒന്നു പരിചയ പെടാം. വയസ്സ് 45 കുറച്ചു കാരത്തിട്ടാണ് പക്ഷെ കറുമ്പി അല്ല. കാണാൻ നമ്മുടെ ജേക്കബിന്റെ സ്വർഗ്ഗരാജ്യത്തിലെ ലക്ഷ്മി രാമകൃഷ്ണൻ പോലെ. കുറച്ചു കൂടെ തടി ഉണ്ടാവും. ബ്രേസിയർ 36 നല്ല തൂങ്ങിയ പപ്പായ പോലത്തെ മുല. വലിയ കറുത്ത മുലഞെട്ടുകൾ. ചാടിയ കൊഴുത്ത വയറുകൾ ഒരു കിണ്ണം എന്നാ കൊള്ളുന്ന വലിയ കുഴിഞ്ഞ പൊക്കിൾ. വലിയ കൊഴുപ്പ് നിറഞ്ഞ ആന തുടകൾ. വലിയ വിടർന്ന ഉരുണ്ട അടിവയർ. പിന്നെ നാട്ടുകാരെ മനം മയക്കുന്ന സുലുവിന്റെ പ്രത്ത്യേകത ആയ പൊളിഞ്ഞു വിടർന്ന ചന്തി പാളികൾ ഉള്ള ആന കുണ്ടി. അവളുടെ ഷഡ്ഢിയുടെ സൈസ് 105cm.
അരുൺ നോക്കുമ്പോൾ രാവിലെ കുളിക്കുന്നത് വരെ ഉള്ള അവന്റെ അമ്മയുടെ സ്ഥിരം ഡ്രസ്സ്‌ ആണ് ആ മാക്സി. ഉള്ളിൽ ഒന്നും ഇട്ടിട്ടില്ല എന്ന് ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ തന്നെ കണ്ടാൽ അറിയാം. പക്ഷെ പരപുരുഷൻ ഉള്ളത് കൊണ്ട് തന്റെ മുലകൾ മറക്കാൻ തോർത്ത്‌ മുകളിലൂടെ ഇട്ടിട്ടുണ്ട്. അടിയിൽ പാവാടയും ഷെഡ്‌ഡിയും സുലേഖ ഇടാറില്ല രാവിലെ. മാക്സി കയറ്റികുത്തിയത് കാരണം സുലേഖയുടെ കൊഴുത്ത ശരീരത്തിന്റെ ഷേപ്പ് വളരെ ഭംഗി ആയി അറിയാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *