പുതിയ സുഖം 13 [Bincy]

Posted by

പുതിയ സുഖം 13

Puthiya Sukham Part 13 bY Bincy | Previous Part

 

മുന്നിലെ കാഴ്ച വീണയിൽ ഞെട്ടലുണ്ടാക്കിയ പോലെ സുജക്കും രാഹുലിനും ഞെട്ടലുണ്ടാക്കി.പെട്ടന്ന് ഉണ്ടായ ഞെട്ടലിൽ സുജക്ക് ഡ്രസ് എടുക്കാനും പറ്റിയില്ല.അതു മാത്രല്ല രാഹുൽ ഡ്രസ് അഴിച്ച് ബെഡിൽ വെക്കാതെ റൂമിന്റെ ഒരു മൂലയിലേക്ക് ഇടുകയാണ് ചെയ്തത്.വീണയെ കണ്ട ഷോക്കിൽ സുജക്ക് അനങ്ങാനും പറ്റുന്നില്ല.പകച്ചു നിൽക്കുകയാണ് സുജ.രാഹുൽ എന്തും വരട്ടെ എന്ന ചിന്തയിലാണ്.രാഹുലിന് ഒരു കാര്യം ഉറപ്പുണ്ടായിരുന്നു.ഈ കാര്യം ചേച്ചി പുറത്ത് പറയില്ല എന്ന്. പറഞ്ഞാൽ അത് ചേച്ചിക്കും നാണക്കേടാണ്.വീണയുടെ നോട്ടം പെട്ടന്ന് തറച്ചത് സുജയുടെ ശരീരത്തിലേക്കാണ്. തന്റെ അമ്മയുടെ ശരീരത്തിന് ഇത്രയും സൗന്ദര്യം ഉണ്ടോ എന്തൊരു മുലയാ.ഷേവ് ചെയ്തു വെച്ച പൂർ ഒരു നിമിഷം കൊണ്ട് വീണയുടെ കണ്ണുകൾ സുജയുടെ ശരീരത്തിൽ മൊത്തം ഓടിനടന്നു.തന്റെ മകളുടെ കണ്ണുകൾ തന്റെ ശരീരത്തിൽ ആണെന്ന കാര്യം മനസിലാക്കിയ സുജ എഴുന്നേറ്റു ഇരുന്ന് ഒരു കൈ കൊണ്ട് പൂറും ഒരു കൈ കൊണ്ട് മുലയും മറച്ചു പിടിച്ചു.വീണയുടെ കണ്ണുകൾ രാഹുലിന്റെ കുണ്ണയിൽ പതിച്ചു.രാഹുലിന്റെ കുണ്ണ സുജയുടെ പൂറിലെ മദന ജലം കൊണ്ട് വെട്ടിതിളങ്ങുകയായിരുന്നു.ഈ കുണ്ണയല്ലേ സ്കൂട്ടിയിൽ പോകുമ്പോൾ പിറകിൽ നിന്ന്‌ കുത്തിയത്.അപ്പോൾ ഇതു ഇങ്ങനെ ഒത്ത ഒരു കുണ്ണയാണെന്നു വിചാരിച്ചില്ല.ഈ കാഴ്ച കാണുന്നതിനും വീണയുടെ ചിന്തകൾക്കും നിമിഷങ്ങളെ വേണ്ടി വന്നുള്ളൂ.
“അമ്മേ എന്തായിത്”. വീണ വളരെ ഗൗരവത്തോടെ ചോദിച്ചു.
സുജ മറുപടിയൊന്നും പറയാതെ തല കുമ്പിട്ടിരുന്നു.
രാഹുൽ റൂമിന്റെ മൂലയിൽ കിടന്ന സുജയുടെ നൈറ്റി എടുത്ത് സുജയുടെ മേലേക്ക് ഇട്ടു.സുജ നൈറ്റി കൊണ്ട് ശരീരം മറച്ചു.ലുങ്കി എടുത്ത് രാഹുൽ അരയിൽ ചുറ്റി.
“അമ്മക്ക് നാണമില്ലേ സ്വന്തം മോന്റെ കൂടെ.ച്ചേ”.വീണ കുറച്ചു കൂടി സുജയുടെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങികൊണ്ട് പറഞ്ഞു.
“മോളെ പെട്ടന്ന് എന്തോ എനിക്ക് എന്നെ തന്നെ നിയന്ത്രിക്കാൻ പറ്റിയില്ല.അത് കൊണ്ട് പറ്റിപോയതാ”.സുജ സങ്കടത്തോടെ പറഞ്ഞു.
“അതിനു സ്വന്തം മോന്റെ കൂടെയാണോ”.വീണ ചോദിച്ചു.
സുജയിൽ നിന്ന് കണ്ണുനീർ ഒലിക്കാൻ തുടങ്ങി.വീണ അത് കാണുകയും ചെയ്തു.
“നിനക്കെങ്കിലും ഓർത്തുകുടെടാ സ്വന്തം അമ്മയാണെന്ന്”.വീണ രാഹുലിനോടായി ചോദിച്ചു.
രാഹുൽ അതിനു മറുപടി ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല.വീണ വീണ്ടും സുജയുടെ നേരെ തിരിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *