എസ്റ്റേറ്റിലെ രക്ഷസ് 11 [വസന്തസേന]

Posted by

എസ്റ്റേറ്റിലെ രക്ഷസ് 11

Estatile Rakshassu Part 11 | Author : Vasanthasena

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

വാതിലിൽ മുട്ടി കുമുദം വിളിക്കുന്നത് കേട്ടാണ് പ്രഭാവതി തമ്പുരാട്ടി ഉറക്കമുണർന്നത്. അവൾ ക്ലോക്കിലേക്ക് നോക്കി. സമയം ഏഴുമണി. താൻ ഉറക്കമുണരാൻ വൈകി. സാധാരണ ആറു മണിക്കു മുൻപ് ഉണർന്ന് കുളിയും തേവാരവുമെല്ലാം കഴിക്കും. അവർ കിടക്കയിൽ നിന്നുമെഴുന്നേറ്റു. അപ്പോഴാണ് പ്രഭാവതി ഒരു സത്യം മനസ്സിലാക്കിയത്.

തന്റെ ശരീരത്തിൽ വസ്ത്രങ്ങളൊന്നുമില്ല. തലേ രാത്രിയിൽ പ്രഭുവുമായുള്ള കളിക്കു ശേഷം ക്ഷീണം കൊണ്ട് അങ്ങനെ തന്നെ ഉറങ്ങിപ്പോയി. പ്രഭാവതി എഴുന്നേറ്റ് നിലക്കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി. തന്റെ മദാലസ ദേഹത്തിലേക്ക് നോക്കി. ഈ പ്രായത്തിലും തന്റെ ശരീരം ആസ്വദിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു പുരുഷൻ തന്നേത്തേടി വന്നു.

കുട്ടികളും പാതിവ്രത്യവും സദാചാരവുമെല്ലാം മറന്ന് അയാളോടൊപ്പം അർമാദിച്ചു പണ്ണി. തന്റെ ഭർത്താവും പൂർണ്ണാരോഗ്യവാനായിരുന്നു. മക്കൾ പ്രായമായതിനുശേഷമാണ് തങ്ങൾ ശാരീരികവേഴ്ച കുറച്ചത്. എങ്കിലും സമയവും സൌകര്യവും ഒത്തുവരുമ്പോൾ പണ്ണി സുഖിക്കും. ഇന്നലെ രാത്രി ലഭിച്ച സുഖം ഒരിക്കലും ഭർത്താവിൽ നിന്നും ലഭിച്ചിട്ടില്ല.

ആരാണയാൾ, പ്രഭു എന്ന് അഭിസംബോധന ചെയ്തോളൂ എന്നാണയാൾ പറഞ്ഞത്. അദൃശ്യനായ ഒരു പുരുഷൻ. ദേവനോ ഗന്ധർവ്വനോ. പക്ഷേ ദേവന്മാർക്കും ഗന്ധർവ്വന്മാർക്കും കന്യകകളാണ് പഥ്യം. പക്ഷേ താൻ കന്യകയല്ല. വാർദ്ധക്യത്തിലേക്ക കാലൂന്നി നിൽക്കുന്ന ഒരു സ്ത്രീയാണ്. പ്രഭാവതി കണ്ണാടിയിലെ തന്റെ പ്രതിബിംബം നോക്കി. അല്പം തടിയുണ്ട് എന്നേയുള്ളു. ശരീരകാന്തിക്ക് അല്പം പോലും മങ്ങലേറ്റിട്ടില്ല. ഇരുചെന്നികളിലും മുടി കുറച്ചു നരച്ചതൊഴിച്ചാൽ തന്റെ പ്രായം അൻപത്തിയാറാണെന്ന് ആരും പറയില്ല. പ്രഭാവതിയുടെ മുഖം തുടുത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *