രണ്ട് ടീച്ചർമാർ 2 [സ്പൾബർ]

Posted by

രണ്ട് ടീച്ചർമാർ 2
Randu Teacherumaar Part 2 | Author : Spulber

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


( ലെസ്ബിയൻ ഫാൻസിനും പിന്നെ എൻ്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ചിത്ര ടീച്ചർക്കും)

 

രേഖ ടീച്ചറും,സ്മിത ടീച്ചറും ലെസ്ബിയൻ്റ സകല മേഖലകളിലൂടെയും സഞ്ചരിച്ചു. ലെസ്ബിയൻ വീഡിയോകൾ മാത്രം കണ്ട് അതിലുള്ളതെല്ലാം അവർ പരീക്ഷിച്ചു. രണ്ടാളും ഒരേ സ്വഭാവക്കാരായതിനാൽ എന്ത് വൃത്തികേടു ചെയ്യാൻ അവർക്കൊരു മടിയും ഉണ്ടായില്ല. അതെല്ലാം സന്തോഷത്തോടെ അവർആസ്വദിച്ചു. പരസ്പരം പൂറ് നക്കി മൂത്രം കുടിക്കൽ അവർക്കൊരു ലഹരിയായി.

മൂത്രം ചീറ്റുന്ന പൂറ്റിലേക്ക് നാക്കിട്ടിളക്കി മൂത്രമവർ വലിച്ച് കുടിക്കും. അധികം പഴുക്കാത്ത നേന്ത്രപ്പഴം പൂറ്റിലും, കൂതിയിലും കയറ്റി വെച്ച് കടിച്ച് തിന്നും. ബാത്ത്റൂമിൽ കയറി മൂത്രത്തിൽ കിടന്ന് മറിയും.

കാര്യങ്ങൾ ഈ രീതിയിൽ മുന്നോട്ട് പോകുമ്പോഴാണ് അവരെ തീർത്തും നിരാശരാക്കി ക്കൊണ്ട് സ്മിതയുടെ ഭർത്താവ് സുകുമാരൻ ഒരു മുന്നറിയിപ്പുമില്ലാതെ നാല് മാസത്തെ ലീവിന് നാട്ടിലെത്തിയത്. ഭാര്യക്കൊരു സർപ്രൈസ് കൊടുക്കാൻ വേണ്ടി വിളിച്ച് പറയാതെ ഒരു രാത്രി അയാൾ നേരെവീട്ടിലേക്ക് വന്ന് കയറുകയായിരുന്നു.

ആദ്യമൊന്ന് ഞെട്ടിയ സ്മിത പിന്നെ സന്തോഷത്തോട് കുടിത്തന്നെ അയാളെ സ്വീകരിച്ചു. രാത്രി അയാളുടെ കുത്തിമറിയലുകൾക്ക് നിന്നും ഇരുന്നും കിടന്നും കൊടുത്തു. സെക്സിൽ സുകു വലിയ ഗുണമൊന്നുമില്ല. തൽക്കാലം ഒപ്പിക്കാം എന്ന് മാത്രം. പക്ഷേ രേഖയോടൊപ്പമുള്ള വന്യമായ കാമത്തിന് അടിമപ്പെട്ട സ്മിതക്ക്, സുകുവേട്ടൻ്റെ തൊട്ടു നക്കൽ ഏറ്റതേ ഇല്ല. എങ്കിലുമവൾ സീൽക്കാരമിട്ടുകൊണ്ട് താൻ നന്നായി സുഖിക്കുന്നതായി ഭാവിച്ചു.

പിറ്റേന്ന് രാവിലെയാണ് സ്മിത, രേഖയെ വിളിച്ച് കാര്യം പറയുന്നത്. രേഖ കടുത്ത നിരാശയോടെയാണ് സ്മിത പറഞ്ഞത് കേട്ടത്. ഇന്ന് ഞാറാഴ്ചയായതിനാൽ വൈകുന്നേരം വരെ ആർമാതിക്കാൻ രണ്ട് പേരും തീരുമാനിച്ചിരുന്നു. ബിയർ കുടിച്ചാൽ ധാരാളം മൂത്രമൊഴിക്കുമെന്ന് ആരോ പറഞ്ഞറിഞ്ഞ സ്മിത എങ്ങിനെയൊക്കെയോ രണ്ട് കുപ്പി ബിയർ സംഘടിപ്പിച്ച് രേഖയെ ഏൽപിച്ചിരുന്നു. അതും കുടിച്ച് മൂത്രത്തിൽ കുളിക്കാൻ ഇന്നവർ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *