പാവം ദിവ്യ 5 [Jabbar Nair]

Posted by

പാവം ദിവ്യ 5
Paavam Divya Part 5 | Author : Jabbar Nair

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

“ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലേ ബിജു ഇതൊക്കെ ഒരു രസമാണ്…അവൾ എന്ത് അടിപൊളിയായി എന്ജോയ് ചെയ്തു എന്ന് ബിജു കണ്ടില്ലേ… ബിജുവും എന്ജോയ് ചെയ്തു കാണുമല്ലോ…..ഹ ഹ …എത്ര വാണം വിട്ടു?…”

 

ചിരിച്ചുകൊണ്ട് സോമൻ ഇത് പറഞ്ഞപ്പോ ബിജു സാറ് ദയനീയമായി അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി…സോമൻ സാർ ഒരു കെണി ഒരുക്കി…അതിൽ ആദ്യം ദിവ്യ മൂക്കും കുത്തി വീണു … ദേ ഇപ്പൊ താനും അതിൽ വീണു….”ചെ…ഏതെങ്കിലും ആണുങ്ങൾ തന്റെ പെണ്ണ് ഒരു കിളവന്റെ കുണ്ണ വായിലെടുക്കുന്നതു നോക്കി വാണം അടിക്കുമോ” ….ബിജു സാർ ഓരോന്ന് ഓർത്തു സോമന്റെ മുന്നിൽ ഇരുന്നു…..

 

“ബിജു ഇതൊക്കെ ഒരു രസം ആയി കണ്ടാൽ മതി, ഞാൻ ദിവ്യയോട് അടുത്ത ശനിയാഴ്ച വരാൻ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്…സ്കൂൾ ഉണ്ടാവില്ല… ബിജുവും വന്നോ……പിന്നെ …..ബിജു വരുന്നത് ദിവ്യ അറിയണ്ട…. അവൾ അറിയാതെ വന്നാൽ മതി …എങ്കിൽ അല്ലെ ഒരു ത്രില്ല് ഉള്ളു..”

 

ബിജു സാർ ഒന്നും പറയാൻ ഇല്ലാതെ സോമനെ നോക്കി….ഇയാൾ എല്ലാം തീരുമാനിച്ചു കഴിഞ്ഞു…ഇനി എന്താണാവോ ശനിയാഴ്ച ഇയാളുടെ പ്ലാൻ… ഇയാളുടെ താളത്തിനൊത്തു തുള്ളാൻ അല്ലാതെ വേറെ ഒന്നും ചെയ്യാൻ കഴിയില്ലല്ലോ ദൈവമേ ….

 

ഏതു സമയതാണാവോ ആ അൻസിബയെ നോക്കി സ്കൂളിൽ വെച്ച് വാണം വിടാൻ തോന്നിയത് ….അതുകൊണ്ടാണല്ലോ താൻ ഇയാൾക്ക് ഇങ്ങനെ വഴങ്ങേണ്ടി വരുന്നത്………..അല്ല അത് മാത്രം ആണോ ശെരി ………ഇപ്പൊ ഇവിടെ നടന്നത് താൻ എന്ജോയ് ചെയ്തില്ലേ …………..അത് നോക്കി വാണം അടിച്ചില്ലേ ………….സ്വന്തം മനസാക്ഷിയുടെ മുന്നിൽ എങ്ങനെ സോമൻ സാറിനെ മാത്രം തെറ്റുകാരൻ ആയി കാണാൻ കഴിയും? ………………………താൻ ഇന്ന് വരെ ദിവ്യക്കു ഒരു നല്ല ലൈംഗിക ജീവിതം കൊടുത്തിട്ടുണ്ടോ ……..പിന്നെ എങ്ങനെ അവളെ കുറ്റം പറയാൻ പറ്റും …….ബിജു സാറിനു ഒരേ സമയം ആയിരം ചിന്തകൾ തന്റെ തലയിലൂടെ കയറി ഇറങ്ങുന്നതായി തോന്നി…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *