എന്റെ അനൂട്ടി 3 [Zoro]

Posted by

എന്റെ അനൂട്ടി 3

Ente Anootty Part 3 | Author : Zoro

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

Hi. സുഹൃത്തുക്കളെ ഇതൊരു ലൊക്കൽ സ്റ്റോറിയാണ് , ദയവ് ചെയ്തു ആരും ഇതിനെയങ് വല്യ ആശ കൊടുത്തെന്നും വായിക്കരുതെന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു…..…..

ഞാനൊരു എഴുത്തുക്കാരനല്ല,,,, ഒരു പച്ചയായ സത്യം…. ചുമ്മാ ഒരു രസത്തിന് എന്തെങ്കിലും കുത്തി കുറിക്കുന്നു എന്നു മാത്രം….

As usual പോരായ്മകൾ എന്തായാലും ഉണ്ടാകും I’m extremely sorry for that…. എഴുതാൻ വൈകാനുള്ള കാരണമെന്തെന്നാൽ ഞാനൊരു ജോലിക്ക് വേണ്ടിയുള്ള തിരക്കം പാചലിലാണ് അതും ഇങ്ങ് ഗൾഫിൽ not the point…. 45° മുതൽ 50° ചൂടുള്ള കാലാവസ്ഥയാണിവിടിപ്പോൾ…..

ഇപ്പോ നിങ്ങള് ചോദിക്കും എന്തിനാ ഇത്ര കഷ്ടപ്പെട്ട് അവിടെ ജീവിക്കുന്നത് എന്ന്… the answer is Cash… ഇൻ്റർവ്യൂ പോകുന്നതും അവിടുന്ന് നിരാശയോടെ മടങ്ങുന്നതും പലപ്പോഴും പതിവാണ്… പഠിച്ച ജോലി കിട്ടാത്തതിലും…. കെട്ട് പ്രയാമായിട്ടും സ്വന്തം കാലിൽ നിൽക്കാൻ പറ്റാത്തതിലുമുള്ള വിഷമം ഒരു ശരാശരി മലയാളി യുവാക്കളെ പോലെ എന്നെയും അലട്ടുന്നുണ്ട്…….

ഇവിടെ ഞാനെൻ്റെ പ്രാരാബ്ധം പറഞത് സിംപതി വാങ്ങിക്കാനല്ല മറിച്ച് ട്രൈ to understand My situation.

എന്നെക്കൊണ്ട് പറ്റുന്ന പോലെ സമയം കൂടൂതൽ എടുത്തിടെങ്കിലും ഇത് പൂർത്തിയാകാൻ ശ്രമിക്കാം. ####എങ്ങനെ ശ്രമിക്കാാാം!!!!!!!! എന്ന്.

ഇനി എന്നാ നോക്കി നിക്കുവാ എല്ലാരും അടിച്ച് കേറി വാ……Zoro 🧡.


 

ചെറി പറഞ്ഞതനുസരിച്ച് താലികെട്ട് ഏതോ അമ്പലത്തിൽ വച്ചാണ് നടക്കുന്നത്….. ആദ്യം അതെവിടയാണെന്നു കണ്ടുപിടിക്കണം…. അതിന് ഇപ്പോഴുള്ള ഏക വഴി വല്യച്ഛൻ്റെ വിട്ടിൽ പോവുക മാത്രമാണ്….. അവിടെയാവുമ്പോ അമ്പലത്തിൽ പോകുന്ന ആരെയും കിട്ടാതിരിക്കില്ല…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *