പ്രേമ ചേച്ചിയുമായൊരു സംഗമം [Joyboy]

Posted by

പ്രേമ ചേച്ചിയുമായൊരു സംഗമം

Prema Chechiyumayoru Sangamam | Author : Joyboy


 

എൻ്റെ പേര് വിശാഖ് നാട്ടിലും വീട്ടിലും എന്നെ കണ്ണൻ എന്നാണ് എല്ലാവരും വിളിക്കുന്നത്. ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ് ജോലിയൊന്നും കിട്ടാതെ വീട്ടിലിരിക്കുന്ന ഒട്ടുമിക്ക യുവാക്കളുടെയും അവസ്ഥകളിലുടെ കടന്ന് പോയി ജീവിതം മടിത്തിരിക്കുന്ന സമയത്താണ് എൻ്റെ വീടിൻ്റെ അയൽക്കാരായി പ്രേമ എന്ന ആൻ്റി അതായത് കഥയിലെ നായികയുടെ വരവ്.

ചേച്ചിയെ പറ്റി പറയുകയാണെങ്കിൽ ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ റെബേക സന്തോഷിനെ പോലെയിരക്കും 48 വയസ്സുള്ള ഒരു ഒത്ത ചരക്ക് ഉരുണ്ടു തടിച്ച നിതംബവും അധികം തൂങ്ങിയിറങ്ങാത്ത ഒട്ടും ഉടയാത്ത ഗോളകൃതിയിലുള്ള മുലകളും ഏതൊരാണിൻ്റെയും വികാരത്തിൻ്റെ കൊടുമുടിയിൽ ഒരു മുത്തം കിട്ടുന്ന അനുഭൂതി തരും.

ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് രമേശൻ ഗൾഫ് കാരനാണ് പിന്നെ ഉള്ളത് രമേശൻ ചേട്ടൻ്റെ അച്ചനും അമ്മയും ആണ് ചേച്ചിയോടൊപ്പം വീട്ടിലുള്ളത്. തുടക്കത്തിൽ ഞാനും ആയി പ്രേമ ചേച്ചിക്ക് അതികം കമ്പനി ഒന്നു ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഞാനാണേൽ സ്ത്രീകളോട് സംസാരിക്കാൻ കുറച്ച് നാണമുള്ള സ്വഭാവക്കാരനുമാണ്

എന്നിരുന്നാലും അമ്മയും ചേച്ചിയും കുശലാന്വേഷണങ്ങൾ ഒക്കെ ആയി പരിചയവും സൗഹൃദവും കൂട്ടി കൊണ്ടേയിരുന്നു. എടക്കൊക്കെ ചേച്ചി വീട്ടിൽ വരുമ്പോൾ എന്നെ അന്വേഷിക്കാറിണ്ട് ഞാനാണേൽ വെറുതെ ഒന്നു മുഖം കാട്ടിയിട്ട് റൂമിൽ കയറും. ഒരു തവണ ചേച്ചി അമ്മയോട് ചോദിക്കുന്നത് ഞാൻ കേട്ട്

 

പ്രേമ : അല്ല ചേച്ചി കണ്ണൻ ജോലി ഒന്നും നോക്കുന്നില്ലേ? ഞാൻ വന്നേ പിന്നെ ഇവിടെ തന്നെ ഉണ്ടല്ലോ..

 

അമ്മ : ജോലിയെക്കെ നോക്കുന്നുണ്ട് മോളെ പക്ഷേ ഒന്നും ശരിയാവുന്നില്ല. സമയം പോലെ എല്ലാം ശരിയാകുമായിരിക്കും.

 

പ്രേമ : അപ്പോ അതു വരെ ഇവിടെ ഉണ്ടാകും അല്ലെ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *