തടിച്ചി ബുഷ്‌റ 18 [Alex]

Posted by

തടിച്ചി ബുഷ്‌റ 18

Thadichi Bushra Part 18 | Author : Alex

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

രാവിലെ ഒരുപാട് വൈകിയാണ് നമ്മൾ എഴുന്നേറ്റ്. എൻറെ കുണ്ണപ്പാലിന്റെ കറ കുഞ്ഞമ്മയുടെ ചുണ്ടിലും വായിലും പറ്റിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. നമ്മൾ കുളിച്ച് റെഡിയായി വന്നപ്പോഴേക്കും സിന്ധു ചേച്ചി ഫുഡ് കൊണ്ടു വച്ചിരുന്നു. അതെടുത്ത് കഴിച്ച് കുറെ നേരം ടിവി കണ്ടിരുന്നപ്പോൾ. കുഞ്ഞമ്മ അകത്തുനിന്നും ഒരു സ്പ്രേ എടുത്തുകൊണ്ട് വന്നു.

അതെന്താണെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ കുഞ്ഞമ്മ അതൊക്കെയുണ്ട് നീ നിൻറെ ബെർമുഡ ഊരാൻ പറഞ്ഞു. എന്നെ എഴുന്നേൽപ്പിച്ചു നിർത്തി കുഞ്ഞമ്മ സോഫയിലേക്ക് ഇരുന്നു എന്നിട്ട് എൻറെ ബർമുഡ പിടിച്ചുതാഴ്ത്തി ഉറങ്ങിക്കിടന്ന എന്റെ കുണ്ണയിലേക്ക് ആ സ്പ്രേ അടിച്ചു. അത് അടിച്ചപ്പോൾ എൻറെ കുണ്ണയിൽ എന്തോ അസ്വസ്ഥത പോലെ തോന്നി പെട്ടെന്ന് കുണ്ണ വലുതാകാൻ തുടങ്ങി. സാധാരണ കുണ്ണ കമ്പി ആകുന്നതിനെക്കാൾ ശക്തിയിലാണ് എൻറെ കുണ്ണ ഇപ്പോൾ നിൽക്കുന്നത്.

ഞാൻ: ഇതെന്താ കുഞ്ഞമ്മ എൻറെ കുണ്ണയിൽ അടിച്ചത്.?

കുഞ്ഞമ്മ: എടാ കുട്ടാ നിൻറെ കുണ്ണയ്ക്ക് ഇതിൻറെ ആവശ്യമില്ല എന്നെനിക്കറിയാം. എൻറെ ഭർത്താവിന് വേണ്ടി കൊണ്ടുവന്ന സ്പ്രയാണിത് .അയാൾക്ക് നിന്നെപ്പോലെ മണിക്കൂറുകൾ എടുത്ത് എന്നെ സുഖിപ്പിക്കാൻ കഴിയില്ല അയാൾക്ക് പെട്ടെന്ന് പോകും.

ഞാൻ: പിന്നെ എന്തിനാ ഇത് ഇപ്പോൾ എൻറെ കുണ്ണയിൽ അടിച്ചത്.

കുഞ്ഞമ്മ: നീ എന്തായാലും ഒന്നൊന്നര മണിക്കൂർ എന്നെ സ്വർഗ്ഗം കാണിക്കും. ഇതുകൂടി അടിച്ചാൽ നീ ചിലപ്പോൾ ഇപ്പോൾ കളി തുടങ്ങിയാൽ ഉച്ച ആയാലും നിൻറെ കുണ്ണ ഇങ്ങനെ തന്നെയിരിക്കും.

എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് കുഞ്ഞമ്മ എൻറെ കുണ്ണയിൽ പിടിച്ച് തൊലിച്ച് വായിലേക്കാക്കി ഊമ്പൽ തുടങ്ങി. എൻറെ കുണ്ണ പാറക്കല്ല് പോലെ ഉറച്ച് നിൽക്കുകയായിരുന്നു അത് കുഞ്ഞമ്മ അണ്ണാക്കു വരെ തള്ളി കയറ്റി ഊമ്പൽ തുടർന്നു. ഞാൻ കുഞ്ഞമ്മയുടെ ഗൗൺ ഊരി തറയിൽ ഇട്ടു. കുഞ്ഞമ്മ അടിയിൽ ഒന്നും ഇട്ടിരുന്നില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *