വേനൽ മഴ [Ghost Rider]

Posted by

വേനൽ മഴ 🌦️

Venal Mazha | Author : Ghost Rider


 

ei-YWQ103723

Photos കൂടി ആഡ് ആക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഓട്ടോമാറ്റിക്കലി വന്നില്ലെങ്കിൽ, ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്‌താൽ കാണാം.

………………………………………………………

Single part.

“ഡാ….. എഴുന്നേൽക്ക്…. സമയം ആയി.. പോകണ്ടേ….?” ഉറങ്ങിക്കിടന്ന എന്നെ തട്ടി വിളിച്ചുകൊണ്ടു അമ്മ പറഞ്ഞു.

“കുറച്ച് നേരം കൂടെ അമ്മ….”ഉറക്കച്ചടവോടെ ഞാൻ പറഞ്ഞു.

“ഡാ.. കളിക്കല്ലേ….ലക്ഷ്മി അവിടെ കാത്ത് നിക്കുവല്ലേ…. സമയം 5.30 ആയി.. “അമ്മ പറഞ്ഞു.

മലര്…ഏത് നേരത്താണോ എന്തോ ഏറ്റ് പിടിക്കാൻ തോന്നിയത്.. ഞാൻ സ്വയം പഴിച്ചുകൊണ്ട് എഴുന്നേറ്റു.

നേരെ ബാത്‌റൂമിലേക്ക് പോയി  ഫ്രഷ് ആയി.

 

ഹായ്.. ഞാൻ ജിതിൻ, എല്ലാവരും ജിത്തു എന്ന് വിളിക്കും. തിരുവനന്തപുരംകാരനാണ്.വീട്ടിൽ അച്ഛൻ അമ്മ മാത്രം. ഒറ്റ മോനാണ് ഞാൻ. എന്ന് കരുതി വെറും അലമ്പ് സ്വഭാവം ഒന്നുമല്ല കേട്ടോ.ഇടക്ക് ഒന്ന് സ്മാൾ അടിക്കുമെന്നെ ഉള്ളു. വേറെ പെണ്ണ് പിടി ഒന്നുമില്ല. പൂനെ യിൽ നിന്ന് നീണ്ട 2 കൊല്ലത്തെ MBA കോഴ്സ് കഴിഞ്ഞു ഇന്നലെ രാവിലെ ആണ് വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയത്. അങ്ങോട്ട് പോയ ശേഷം ഞാൻ അവധിക്കു പോലും വീട്ടിലേക്ക് വന്നില്ല.

MBA ക്ക് പൂനെയിൽ പോയപ്പോഴേ എടുത്ത തീരുമാനം ആയിരുന്നു അത്. ഇടയ്ക്ക് കോവിഡ് കൂടി ആയപ്പോൾ ശുഭം.പിന്നെ പൂനെ ജീവിതത്തെ കുറിച് ചോദിച്ചാൽ കിടു എന്നെ പറയാൻ ഉള്ളു. ആവശ്യത്തിന് സ്വതത്ര്യം. കൂടെ ഉള്ളവന്മാരാണേൽ വൻ കിടു വൈബും. മലയാളി ഒന്ന് പോലും എന്റ ബാച്ചിൽ ഇല്ലായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും ഒറ്റപ്പെട്ട ഫീൽ ഒന്നും തോന്നിയിരുന്നില്ല. കാരണം കൂടെ ഉള്ളവന്മാർ അത്രയും കിടു ആയിരുന്നു.

അവർ അധികവും തമിഴ്, പഞ്ചാബ്, മുംബൈക്കാർ ആയിരുന്നു. പിന്നെ ബാച്ചിലെ പെൺപിള്ളേരും വെറും സീൻ ആയിരുന്നു 👅. എല്ലാം നല്ല ആറ്റം ചരക്കുകൾ. പക്ഷെ ഒന്നിനെയും പൊതിക്കാൻ ഉള്ള മൈൻഡ് എനിക്ക് ഇല്ലായിരുന്നു. കാരണം എല്ലാം നല്ല പൈസ ഊറ്റുന്ന ടൈപ്പ് ആയിരുന്നു അതുകൊണ്ട് എല്ലാത്തിന്റെയും സീൻ കണ്ടു തൃപ്തി അടയും. കൂടെ ഉള്ള പയ്യന്മാർ ഇടക്ക് നല്ല പെൺപിള്ളേരെ വെടി വെക്കാൻ കൊണ്ട് വരും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *