പാവം ദിവ്യ 2 [Jabbar Nair]

Posted by

പാവം ദിവ്യ 2
Paavam Divya Part 2 | Author : Jabbar Nair

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

ഇതുവരെ താൻ ടീച്ചറെ ഇങ്ങനെ കണ്ടിട്ടില്ല, സുന്ദരിയാണ്, ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ ചരക്കാണ്, പക്ഷെ മൂടി കെട്ടി അല്ലാതെ ലൂസ് സാരിയിൽ ടീച്ചറെ ഇത് വരെ കണ്ടിട്ടില്ല. ആ കാഴ്ച കണ്ടപ്പോ ഒരു നിമിഷം ഷോക്ക് ആയിപോയി……………… തുടരുന്നു …

 

നല്ല വെളുത്തു തുടുത്തു ഒത്ത ഷേപ്പിൽ, ഇന്നത്തെ കാലത്തു ഇങ്ങനെ ഉള്ള പെണ്ണുങ്ങൾ കുറവാണ്. എല്ലാം ഒരുമാതിരി നരിന്ദു പോലെ ഉള്ള സാധനങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ചക്ക പോത്തു പോലിരിക്കും. ഇത് അങ്ങനെ അല്ല, മാംസളമായ ശരീരം, പക്ഷെ നല്ല ആകാരഭംഗി.

 

അതെ, ഒരുപാട് നാളായി നോട്ടമിട്ട് വെച്ചിരുന്ന ഒരു ദിവ്യ ഖനി ഇന്ന് തന്റെ കൂടെ ഉണ്ട്, കൈ എത്തും ദൂരത്ത്. ബിജു സാറിന്റെ Z കാറ്റഗറി സെക്യൂരിറ്റി ഉള്ളപ്പോ ഒന്ന് അനങ്ങാൻ പോലും പറ്റുമായിരുന്നില്ല. അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ബിജു സാറിനെ പൂണ്ടടക്കം പിടിച്ചു പൂട്ടി. അങ്ങനെ ആണ് ഈ ഒരു അവസരം ഉണ്ടാക്കി എടുത്തത് പോലും. ബിജു സാറിനു ദിവ്യ ടീച്ചറെ ഈ ട്രിപ്പിന് വിടാൻ ഒരു തുള്ളി താല്പര്യം ഇല്ലെന്നറിയാം, പക്ഷെ സോമൻ പറഞ്ഞാൽ ബിജു സാറിനു വിടാതിരിക്കാൻ പറ്റില്ലല്ലോ……

 

കാര്യം ഇതൊക്കെ ആണെങ്കിലും ടീച്ചറെ ഇന്ന് കണ്ടതുപോലെ ഇത് വരെ കണ്ടിട്ടില്ല. ഹോ മാദക തിടമ്പ്… സൈഡിൽ നിന്ന് ഒരു നോട്ടം കണ്ണിലൂടെ കഴുത്തിലൂടെ.. മുലയിലൂടെ….വയറിലൂടെ …..ഇടുപ്പിലൂടെ…….തുട വരെ. എന്താ ഷേപ്പ്, എന്താ മുഴുപ്പ്, എന്താ വെളുപ്പ് ബസ്സിലേക്ക് കയറിയപ്പോ ആ വയറിൽ ഒരു മൂന്ന് മടക്ക് വീണെന്ന് തോന്നുന്നു, ആ മാംസളമായ മടക്കുകളും ആ പുക്കിളും… കൈ അറിയാതെ കുണ്ണയിലേക്ക് പോയി, ഒന്ന് തിരുമി ആശ്വസിക്കാനേ സാറിനു ഈ സാഹചര്യത്തിൽ പറ്റുള്ളയിരുന്നു. പാന്റിനുള്ളിൽ കൂടാരമടിച്ചു നിന്ന തന്റെ കുണ്ണയിലേക്ക് സാർ തന്റെ ബാഗ് എടുത്തു വച്ചു. വേറെ നിവർത്തി ഇല്ലല്ലോ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *