ഫേക്ക് ഐഡി [Mastram]

Posted by

ഫേക്ക് ഐഡി

Fake ID | Author : Mastram


കണ്ണൻ തൻ്റെ വിരൽ ഡിലീറ്റ് അക്കൗണ്ട് എന്ന ഭാഗത്ത് അമർത്തി അതോട് കൂടി അവൻ്റെ അക്കൗണ്ട് എന്നേനേകും ആയി ഫേസ്ബുക്കിൽ നിന്നും ഇല്ലതായി. കണ്ണൻ അതിനു ശേഷം കട്ടിലിൽ മലർന്നു കിടന്നു തൻ്റെ ഐഡി എടുത്ത് ശേഷം വന്ന മാറ്റങ്ങൾ ഓരോന്നായി ഓർത്തുകൊണ്ട് കണ്ണുകൾ അടച്ച്

രണ്ട് വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ് കൃഷ്ണ നായർ എന്ന ഫേസ്ബുക്ക് ഫേക്ക് ഐഡി ഒരു ആവേശത്തിന് ഉണ്ടാക്കിയപ്പോൾ അത് തൻ്റെ ജീവിതം ഇങ്ങനെ മാറ്റും എന്ന് അവൻ പ്രതിഷിച്ച് ഇല്ല . തൻ്റെ സുഹൃത്തുക്കളെ പറ്റിക്കാൻ വേണ്ടി ആണ് അവൻ കൃഷ്ണ എന്ന ഐഡി എടുത്തത് പക്ഷേ അങ്ങനെ അവൻ ഫേസ് ബുക്കിൽ ഇരുന്നപ്പോൾ അവനു ഒരു അക്കൗണ്ടിൽ നിന്നും റിക്വേസ്റ്റ് വന്നു. ഒരു ക്രോസ്സ് ഡ്രസറുടെ അക്കൗണ്ട് ആയിരുന്നു അത് അതിൽ കേറി നോകിയ കണ്ണൻ ഞെട്ടി അതിൽ ഒരാൾ പെണ്ണുങ്ങളെ പോലെ ഡ്രസ്സ് ധരിച്ചിരികുന്നൂ. ആദ്യം കണ്ടപ്പോൾ കൗതുകം തോന്നിയ കണ്ണൻ അവൾക് മെസ്സേജ് അയച്ചു. അവള് മറുപടി അയച്ചു അങ്ങനെ അവർ കൂട്ടുകാരായി. ഒരു ദിവസം അവള് ഒരു മാക്‌സി ഇട്ടു ഉള്ള ഫോട്ടോ ഫേസ്ബുക്ക് സ്റ്റോറി ഇട്ടു. ഇത് കണ്ടപ്പോൾ കണ്ണന് എന്തോ പോലെ തോന്നി

തനിക്ക് എങ്ങനെ ഇത് ഇടാൻ തോന്നുന്നു എന്ന് അവൻ ചോദിച്ചു

എന്തെ നി ഇതുവരെ ഇട്ടിട്ടിലെ എന്ന് അവള് മറുപടി അയച്ചു

ഉണ്ട് പണ്ട് സ്കൂളിൽ നാടകം കളികുമ്പോൾ പിന്നെ …..

മ്മം എന്ത് പിന്നെ

പിന്നെ അച്ഛനും അമ്മയും കളിക്കുമ്പോൾ 🤭🤭

അവൻ നാണിച്ചു മറുപടി പറഞ്ഞ്

നിനക്ക് ഇപ്പൊൾ ഇടാൻ തോന്നാറില്ലേ ..

അത് പിന്നെ കണ്ണൻ്റെ മനസ്സിൽ എന്തോ തോന്നി ആണുങ്ങളോട് ചാറ്റ് ചെയ്ത് തന്നിലെ പെണ്ണ് ഉണർന്നോ…

തോന്നുമ്പോൾ ഇടണം നമ്മുടെ ഇഷ്ടം അല്ലെ എന്ത് ഇടണം എന്ന് ഒരു ജീവിതം ഉള്ളൂ അത് ആസ്വദിച്ചു തീർക്കണം

അവള് പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *