അരുണിന്റെ പ്രയാണം [Shamna Sajida]

Posted by

അരുണിന്റെ പ്രയാണം

Aruninte Prayaanam | Author : Shamna Sajida


ഹായ്, ഞാൻ അരുൺ. ഇവിടെ ഭാര്യ ലക്ഷ്മിയുടെ കൂടെ കൊച്ചിയിലാണ് താമസം. എൻറെ വീടും കുടുംബവും ഒക്കെ ഒറ്റപ്പാലത്താണ്.
ഞാനിവിടെ ഇൻഫോപാർക്ക്പാർക്കിൽ ഒരു MNC യുടെ മാനേജർ ആയിട്ടാണ് വർക്ക് ചെയ്യുന്നത്.
ഭാര്യയുണ്ട് കൂടെ എന്ന് പറഞ്ഞല്ലോ. ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളുടെയും പോലെ പുറത്ത് സന്തോഷം ഒക്കെ കാണിക്കുമെങ്കിലും വീട്ടിനകത്ത് അങ്ങനെയല്ല.
ഞങ്ങളുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് മൂന്നുകൊല്ലം ആയെങ്കിലും ഇപ്പോഴും കുട്ടികൾ ഒന്നും ആയിട്ടില്ല. എനിക്ക് ആഗ്രഹം ഒക്കെയുണ്ട്, പക്ഷേ ലച്ചുവിന്,,,,
അവൾ പറയുന്നത് അവളും കൂടെ ഒന്ന് സെറ്റിൽ ആയിട്ട് മതി കുട്ടികളൊക്കെ എന്നാ, ഞങ്ങളുടെ സെക്സ് ലൈഫും അങ്ങനെയൊക്കെ തന്നെയാണ്. മാസത്തിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ കിട്ടിയാൽ ആയി. അവളെപ്പയും വേറെ ഏതോ ലോകത്താണ്. ഒട്ടും സാറ്റിസ്ഫൈഡ് ആകാത്ത പോലെ എപ്പോഴും മൂടിയായിട്ടിരിക്കും.
ഞങ്ങളുടേത് അറേഞ്ച് മാര്യേജ് ആയിരുന്നു. എൻറെ ഒരു അങ്കിള് വഴി കിട്ടിയ ബന്ധം, എനിക്ക് അവളെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. പക്ഷേ അവളുടെ കൺസെപ്റ്റ് വേറെയായിരുന്നു. ഞങ്ങളുടെ പേരൻ്റ്സ് തമ്മിൽ അതങ്ങ് ഉറപ്പിച്ചു, അവൾ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നത് കുറച്ചുകൂടെ മാച്ചോ ലുക്ക് ഉള്ള ഹൈറ്റും വെയിറ്റും ഒക്കെ തോന്നിക്കുന്ന ഒരാളെ ആയിരുന്നു. ഞാനാണേൽ ഈ പറഞ്ഞതിന്റെ നേരെ ഓപ്പോസിറ്റ് ആണ്….കാണാൻ അത്യാവശ്യം ലുക്ക് ഒക്കെയുണ്ട് പക്ഷേ ജീവിക്കാനുള്ള ഓട്ടത്തിനിടയിൽ ജിമ്മുപോകും വ്യായാമവും ഒക്കെ മനപ്പൂർവം മാറ്റിവെച്ചതായിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് അറിയാലോ. ഇപ്പോ വയറൊക്കെ ചാടി, കഷണ്ടിയും കയറി. ഭക്ഷണപ്രിയൻ അല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തടി അധികമില്ല. പിന്നെ മുഖത്ത് ആണേൽ പേരിനുപോലും ഒരു രോമവും ദൈവം സഹായിച്ച് എനിക്ക് കിട്ടിയിട്ടില്ല.
ഞാൻ മാനേജർ ആണെന്ന് പറഞ്ഞായിരുന്നല്ലോ. ലച്ചുവിനേം ഞാൻ എൻറെ കമ്പനിയിൽ കയറ്റിയായിരുന്നു. അവളെവിടെ അക്കൗണ്ടൻറ് സെക്ഷനില് ജൂനിയർ അക്കൗണ്ടൻ്റാണ്. ഞങ്ങൾ പോകുന്നതും വരുന്നതും ഒക്കെ ഒന്നിച്ചായിരുന്നു. പക്ഷേ ഈയിടെയായി അവള് മനപ്പൂർവ്വം വൈകുന്നതു പോലെ. ഓരോ എക്സ്ക്യൂസ് ഒക്കെ പറഞ്ഞ് പോരാൻ നേരം അവൾ എന്നെ പറഞ്ഞു വിടും….
ഒരു കാര്യം പറയാൻ വിട്ടുപോയി, എനിക്ക് ഇവിടെ ഒരു ഫ്രണ്ട് കൂടെയുണ്ട്. അവൻറെ പേര് ശരൺ.
എൻറെ നാട്ടുകാരൻ തന്നെയാണ് ചെറുപ്പം മുതലേ ഞങ്ങൾ ഒന്നിച്ചു പഠിച്ചതും ആണ്. ഇപ്പോ ഒരേ കമ്പനിയിൽ ജോലിയും ചെയ്യുന്നു
ഞങ്ങൾ ഒന്നിച്ചാണ് കമ്പനിയിൽ കയറിയിതെങ്കിലും അവൻ അവന്റെ കഴിവും ബുദ്ധിയും ഉപയോഗിച്ച് ഉയർന്ന പൊസിഷനിൽ എത്തി. കമ്പനി വക വലിയ അപ്പാർട്ട്മെൻ്റും കാറും അസിസ്റ്റൻറ്റും , മൊത്തത്തിൽ ഒരു റിച്ച് ലൈഫ്.
പക്ഷേ എൻറെ ഫ്രണ്ട്ഷിപ്പ് ഒന്നും വിട്ടിട്ടില്ല. അവൻ ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിലോട്ട് ഇടക്കിടക്ക് വരുവായിരുന്നു. ഞങ്ങൾ വർത്താനം ഒക്കെ പറഞ്ഞ് ഒന്ന് രണ്ടെണ്ണം വീശി,,,,
എനിക്കിവിടെ ആകെയുള്ള കൂട്ടുകാരനാണേ…..
അങ്ങനെ ലൈഫ് സ്മൂത്തായി മുന്നോട്ടു പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു. വേറെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ല. പക്ഷേ നേരത്തെ പറഞ്ഞല്ലോ, ലച്ചു വൈകിട്ട് തിരിച്ചെത്താൻ വൈകുന്ന കാര്യം. അവൾ പറഞ്ഞത് അവളെതോ പ്രോജക്റ്റിൽ വർക്ക് ചെയ്യുവാണ്. ശരൺ ആണ് അത് ലീഡ് ചെയ്യുന്നത് എന്നൊക്കെയാണ്. ഞാൻ അധികം അന്വേഷിക്കാനും പോയില്ല എനിക്ക് എന്റേതായിട്ടുള്ള ജോലിതിരക്കുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. പിന്നെ ശരണും ഉണ്ടല്ലോ കൂടെ എന്നു കരുതി…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *