സൂസന്റെ യാത്രകൾ [രാജി]

Posted by

സൂസന്റെ യാത്രകൾ

Susante Yaathrakal | Author : Raji


നിരവധി തിരക്കുകൾക്കിടെ അല്പാൽപ്പമേ എഴുതാൻ കഴിയുന്നുള്ളൂ… സൂസന്റെ നിരവധി യാത്രകൾ വഴിയേ വരുന്നുണ്ട്. അഭിപ്രായങ്ങൾ അനവധിയെങ്കിൽ, എഴുത്തിനെ അത് പ്രചോദിപ്പിക്കും… So, please drop your comments without any hesitation…

സൂസൻ തുടരുന്നു….

കുറച്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ് നടന്ന ഒരു സംഭവം…

ആയിടയ്ക്ക് കെട്ടിയോൻ വന്നുപോയീ. ആറു മാസം എന്നും പറഞ്ഞ് വന്നെങ്കിലും, രണ്ട് മാസം നിന്ന് തിരികെ പോയീ. ആറുമാസം അടിച്ചൊഴിക്കേണ്ടത് രണ്ട് മാസങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്റെ ഇരു തുളകളിലും ഒഴുക്കി. പക്ഷെ, താൻ കൊതിച്ച ഓർഗാസ്സം – അത് ഒരിക്കൽ പോലും കക്ഷിക്ക് നൽകാൻ സാധിച്ചില്ല. മൂന്ന് പെഗ്ഗ് വീശി, ഫുഡ്‌ കഴിച്ച്, കൊയ കൊയാ എന്ന അവസ്ഥയിൽ, എന്ത് പെണ്ണ്?? എന്ത് രതിമൂർച്ച?? അതിനു ഭവാനിതന്നെ ആശ്രയം!! കണ്ണുകൊണ്ട് വെറും ഒരു സൂചന നൽകൽ, പിന്നെ കാലകത്തി കൊടുക്കൽ. അത് ധാരാളം. ഏറിയാൽ 10 മിനിറ്റ്. അതിനുള്ളിൽ അവൾക്ക് വേണ്ടത് അവൾ വലിച്ചെടുത്ത് കുടിക്കും. തനിക്കോ, ചുളിവിൽ ഒരു ഓർഗാസം!!

അതിനിടെ, കെട്ടിയോന്റെ അമ്മച്ചിയും പള്ളിപ്പറമ്പിൽ ഉറക്കമായീ. അപ്പച്ചൻ ഒറ്റയ്ക്കെന്ന കാരണത്താൽ നാട്ടിൽനിന്നും എന്നോടൊപ്പം കൂടി. മക്കൾ ഹോസ്റ്റലിൽ പഠനം തുടരുന്നു. ജോലി കഴിഞ്ഞ് വന്നാൽ പിടിപ്പത് പണികൾ. ശരിക്കും കഷ്ടപ്പെട്ട ദിനരാത്രങ്ങൾ..

അപ്പച്ചനു രാത്രി 8.30 ന് മീനോടുകൂടി ഭക്ഷണം നിർബന്ധം. അതിന് മുൻപ് രണ്ട് പെഗ്ഗ് ടച്ചിങ്സോടുകൂടി. വീട്ടിൽ തിരക്കേറിയാലോ, ഞാൻ വൈകിവന്നാലോ ഭവാനിയുടെ പോക്ക് വൈകും. ഒരുപാട് വൈകിയാൽ അന്ന് എന്നോടൊപ്പം കിടപ്പ്. അപ്പച്ചനെ അപ്പുറത്തെ മുറിയിൽ കിടത്തി, ഞങ്ങൾ ചട്ടിയടിച്ച് രസിക്കും. ശനിയാഴ്ചയെങ്കിൽ വിക്രസ്സ് നീളും. എന്തൊക്കെ അഭ്യാസം നടത്തിയാലും, ഭവാനിക്ക് എന്റെ പൂർതേൻ കിട്ടണം. അലക്കിയില്ലെങ്കിലും, കുളിച്ചില്ലെങ്കിലും ഇനി മെൻസസ്സ് 3-4 ദിനങ്ങളിൽ ആണെങ്കിലും കിട്ടേണ്ടത് അവൾക്ക് കിട്ടണം. അത് അങ്ങിനെയൊരു ജന്മം!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *