നീലക്കൊടുവേലി 2 [Fire blade]

Posted by

നീലക്കൊടുവേലി 2

Neelakoduveli Part 2 | Author : Fire Blade

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


ഒന്നാം ഭാഗം സിദ്ധുവിലേക്കുള്ള നാൾവഴികളായിരുന്നു…രണ്ടാം ഭാഗത്തിലേക്ക് പോകുന്നതിനു മുൻപായി എനിക്ക് ക്ലിയർ ആക്കാനുള്ള ചില കാര്യങ്ങൾ – സിദ്ധു ഒരു നന്മമരമായ ഹീറോ അല്ല എന്നുള്ളതാണ്..ഒരു പച്ചമനുഷ്യനായി മാത്രം അയാളെ കാണുവാൻ ശ്രമിക്കുക.. വികാരങ്ങളും വിചാരങ്ങളും ഉള്ള ഒരു വെറും മനുഷ്യൻ… അയാളുടെയും മറ്റുള്ളവരുടെയും ജീവിതത്തിനോടുള്ള കാഴ്ചപ്പാട് തമ്മിലുള്ള അന്തരം കഥയിൽ പ്രതിഫലിക്കാം…എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും കമ്പി ഉണ്ടായെന്നു വരില്ല,ഉള്ള കമ്പികളിൽ ചിലത് നായകന്റെ സ്വഭാവത്തിനനുസരിച്ചു രൂപപ്പെടുത്തിയതാണ്..അതിനെ അതുപോലെ തന്നെ ഉൾക്കൊള്ളുക…

ആദ്യ ഭാഗം 1.60 k ആളുകൾ വായിച്ചിട്ടുണ്ട്, പക്ഷേ കഥ ഇഷ്ടപ്പെട്ടത് ഏകദേശം 140 ആളുകൾക്ക് മാത്രം.. അത് കൊണ്ട് ഇനി തുടരണോ എന്നൊരു സംശയം ഇപ്പോളും ഉണ്ട്.. ഓരോ കഥയും എഴുതാൻ എടുക്കുന്ന ബുദ്ധിമുട്ട് അത്ര കൂടുതലാണ്.. എന്തായാലും ഒന്ന് രണ്ട് പാർട്ട്‌ കൂടി ഞാൻ എഴുതാമെന്നാണ് വിചാരിക്കുന്നത്, പ്രത്യേകിച്ച് ഓളമൊന്നും ഇല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ നിർത്തും…ഒരു എഴുത്തുക്കാരന് ആകെയുള്ള ആശ്വാസം അവരുടെ എഴുത്ത് വായനക്കാരൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു എന്നുള്ളതിന്റെ തെളിവായ ലൈക്ക് ആണ്.. ഇവിടെ ഇത്രേം ആളുകൾ വായിച്ചിട്ട് വെറും 140 ആളുകൾക്ക് മാത്രമേ ഇഷ്ടപ്പെട്ടുള്ളൂ എന്നുള്ളത് എന്റെ കഴിവ്കേടായി ഞാൻ അംഗീകരിക്കുന്നു..അത് കൂടി ഓർമപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് തുടരുന്നു..

 

നീലക്കൊടുവേലി – 2

 

ശ്രദ്ധയോടെ, പതിയെ അവന്റെ വിറക്കുന്ന കൈകൾ അവരുടെ വലതു മാറിൽ അമർന്നു..

ഒരു പഞ്ഞിക്കെട്ടിൽ കൈവെച്ച അനുഭവമാണ് അവനുണ്ടായത്

പേടി കൂടി ഹൃദയം പൊട്ടിപോകുമോ എന്ന് ഒരു മാത്ര സിദ്ധു സംശയിച്ചു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *