അഞ്ജനയുടെ കഴപ്പുകൾ 1 [Arunima]

Posted by

അഞ്ജനയുടെ കഴപ്പുകൾ 1

Anjanayude Kazhappukal Part 1 | Author : Arunima


ക്രിസ്റ്റി 28 വയസ്സുള്ള എറണാകുളം ഉള്ള ഒരു സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കമ്പനിയിലെ ലീഡിങ് ഹെഡ് ആണ്. ആറ് വർഷമായി ജോലിയിൽ കയറിയിട്ട്.6 മാസം കഴിഞ്ഞു ക്രിസ്റ്റിയുടെ കല്യാണമാണ്.ക്രിസ്റ്റി കൂടെ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന പലരെയും കല്യാണം വിളിച്ചു.

പക്ഷെ അരുണിന്റെ നമ്പർ മാത്രം അവനു കിട്ടിയില്ല, പഴയ നമ്പർ ഒന്നും ഇപ്പോ നിലവിൽ ഇല്ല, അരുൺ ക്രിസ്റ്റിക്ക് അത്രക്ക് വേണ്ടപ്പെട്ട ഒരാൾ ആയിരുന്നു ഇന്ന് ക്രിസ്റ്റി ആ പൊസിഷനിൽ ഇരിക്കാനും പണ്ട് അവന്റെ പണി പോകാതെ നോക്കിയതും അരുൺ ആയിരുന്നു, അതു കൊണ്ട് അരുൺ തന്റെ കല്യാണത്തിന് വരണം എന്ന് അവൻ ആഗ്രഹിച്ചു.

അങ്ങനെ അരുൺ ചേട്ടന്റെ വീട്ടിൽ പോയി വിളിക്കാൻ തന്നെ അവൻ തീരുമാനിച്ചു, അഡ്രസ് പണ്ടത്തെ ഡീറ്റെയിൽസ് വെച്ച് അവൻ കിട്ടി. ഇടുക്കി ആണ് സ്ഥലം. കിട്ടിയ ഒരു വീക്ക്‌എൻഡിൽ അവൻ പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു.

 

ഇടുക്കി ആയത് കൊണ്ട് ഒരു ട്രിപ്പ്‌ പോലെ തന്നെ പോകാൻ അവൻ തീരുമാനിച്ചു. ഓഫീസിൽ ഉള്ള സിദ്ധാർഥ്വിനെയും അവൻ കൂടെ കൂട്ടി.

 

അങ്ങനെ ഒരു വെള്ളിയാഴ്ച നൈറ്റ്‌ അവൻ ഇടുക്കി എത്തി ഒരു റൂം എടുത്ത് കൂടെ സിദ്ധാർഥും ഉണ്ടായിരുന്നു. ശനിയാഴ്ച രാവിൽ ആയപ്പോൾ ക്രിസ്റ്റിയും സിദ്ധാർഥും അഡ്രസ് തപ്പി ഇറങ്ങി അരുണിന്റെ വീടിന്റെ. അങ്ങനെ അരുണിന്റെ വീട്ടിൽ എത്തി.

ഒരു റബ്ബർ കാടിന്റെ നടുവിൽ ആണ് വീട്, റോഡിൽ നിന്നൊക്കെ ഉള്ളിൽ ആയിരുന്നു. അവനും സിദ്ധാർത്തും കൂടെ ആ വീടിന്റെ മുന്നിൽ എത്തി ആരെങ്കിലും ഉണ്ടോ എന്ന് നോക്കി, പിന്നെ കോളിങ് ബെൽ അടിച്ചു നോക്കി അപ്പൊ ആരോ ഉള്ളിൽ നിന്ന് വരുന്നത് കണ്ടു. ഞങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ ആ വാതിൽ തുറന്നു. അതു അഞ്ജന ആയിരുന്നു.അഞ്ജന അരുണിന്റെ വൈഫ് ആണ്.

 

അന്ന് അരുണിന്റെ കല്യാണത്തിന് ആണ് അവർ അവളെ ആദ്യമായും അവസാനമായും കാണുന്നത് അന്നേ ക്രിസ്റ്റിയുടെ മനസ്സിൽ അവളെ പുളകം കൊള്ളിച്ചവൾ ആയിരുന്നു അഞ്ജന.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *