മൂന്നു സ്ത്രീകൾ 2 [Vishwas]

Posted by

മൂന്നു സ്ത്രീകൾ 2

Moonnu Sthreekal Part 2 | Author : Vishwas

[ Previous Editor ] [ www.kkstories.com ]


 

രജിന ചേച്ചി എൻ്റെ ജീവിതത്തിൽ കടന്നു വരുന്നതിന് മുൻപ് തന്നെ, വേറെ ഒരു ചേച്ചി എന്നിലേക്ക് കടന്നു വന്നിട്ടുണ്ട്. അവളുടെ പേര് ലീല. കാണാൻ കറുത്തിട്ടാണെങ്കിലും ഭയങ്കര സുന്ദരി ആണ്. അന്ന് എനിക്ക് പതിമൂന്ന് ഉം ചേച്ചിക്ക് 21 ഉം ആയിരുന്നു. മെലിഞ്ഞ പ്രകൃതമാണ് അവർക്ക്. ഒരു ഓലകൊണ്ട് മേഞ്ഞ വീട്ടിൽ ആയിരുന്നു അവർ കഴിഞ്ഞത്. അതിൽ അമ്മയും രണ്ട് പെൺ മക്കളുമാണ് കഴിയുന്നത്. ഇതിൽ ഇളയ ചേച്ചിയെ ആണ് എനിക്ക് കൂടുതൽ ഇഷ്ട്ടം.

 

ഈ കാലത്ത് ഞാൻ മലപ്പുറം ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്നാണ് പഠിച്ചിരുന്നത്.

പാതിയെ യു പിയിൽ നിന്നും ഞാൻ ഹൈസ്കൂളിലേക്ക് മാറിയ സമയമായിരുന്നു അത്. ആ മാറ്റം എന്നെ കൊണ്ട് പെട്ടെന്ന് പൊരുത്തപ്പെടാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ആയതിനാൽ ജീവിതം ഒരുപാട് മടുത്തു തുടങ്ങി. ബാല്യ കടമ്മകൾ തീർക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രം സ്കൂളിൽ പോയി. എന്തിനാണ് സ്കൂളിൽ പോവുന്നതെന്ന് എനിക്കും അറിയില്ല, എന്നെ പഠിപ്പിച്ച ടീച്ചർക്കും അറിയില്ല. ഇരുവരും തങ്ങളുടെ കടമ്മകൾ മാത്രം ചെയ്തു കൊണ്ടിരുന്നു.

 

ഞാൻ ക്ലാസ്സിൽ ആരോടും മിണ്ടാറില്ല. കാരണം എനിക്കൊന്നും സംസാരിക്കാനും ഇല്ല. പല സമയങ്ങളിലായി മാറണമെന്ന് ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. എല്ലാവരെ പോലെ നന്നായി, ഒന്നും ഇല്ലെങ്കിൽ പോലും നന്നായി സംസാരിക്കണം എന്നാഗ്രഹിച്ചു. എന്നാൽ എന്നെ കൊണ്ട് സാധിച്ചില്ല. എനിക്ക് മുന്നിൽ സമയം പതിയെ സഞ്ചരിക്കാൻ തുടങ്ങി.

 

എന്നാൽ ചില സന്ദർഭ വേളകളിൽ മാത്രം സമയം വളരെ വേഗത്തിൽ സഞ്ചാരിക്കും. അതിൽ ആദ്യത്തെ; ഉച്ചയ്ക്ക് ഭക്ഷണം കഴിച്ച ശേഷം സ്കൂളിൽ പോവുമ്പോൾ ലീല വീടിന്റെ പിറകിലുള്ള കനാലിൽ അലക്കാൻ തുടങ്ങിട്ടുണ്ടാവും. അപ്പൊ അതുവഴി പോവുന്ന സമയം എൻ്റെ വേഗത പതിയെ കുറച്ച് അവർ പോലും കാണാതെ, ചുരിദാറിന്റെ ടോപ്പിന്റെ ഉള്ളിൽ നിന്നും എന്നെ എത്തി നോക്കുന്ന അത്യാവശ്യം വലിപ്പമുള്ള രണ്ടു വലിയ കണ്ണുകളെ കാണാൻ കഴിയും. പെട്ടെന്ന് ചേച്ചി എൻ്റെ മുഖത്ത് നോക്കും ആ നേരം ഒന്നും അറിയാത്ത രീതിയിൽ നടത്തിന്റെ വേഗത കൂട്ടി നടക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *