വികാരവതികൾ 2 [spulber]

Posted by

വികാരവതികൾ 2

Vikaravathikal Part 2 | Author : Spulber

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

സീമ പൂറും കൂതിയും വിരൽ കയറ്റിയിളക്കി നന്നായി വൃത്തിയാക്കി കുളി കഴിഞ്ഞ് പുറത്തിറങ്ങി. കിടക്കയിൽ മദാലസയായി കിടക്കുകയാണ് റീന. സീമയെക്കണ്ട് അവൾ എഴുന്നേറ്റു. അവളുടെ വേഷം കണ്ട് സീമ ആർത്തിയോടെ നോക്കി. ആ ഡ്രസിലവൾ അതിസുന്ദരിയായിരുന്നു.

ഉള്ളിലിട്ട ബ്രായും പാൻ്റിയുമെല്ലാം വ്യക്തമായി പുറത്തേക്ക് കാണാം. സീമയുടെ നോട്ടം കണ്ട് റീന ചോദിച്ചു. “ എന്താ ചിറ്റേ ഇങ്ങിനെ നോക്കുന്നത്?” “ എൻ്റെമോളേ, എന്ത് വേഷമാടീ ഇത്? എൻ്റെ മോൾക്കിത് നന്നായി ചേരുന്നുണ്ട്. ഇതിട്ട് അവൻ നിന്നെ കണ്ടാൽ രാത്രിവരെയൊന്നും കാത്തിരിക്കുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല. ഈ ഡ്രസ് നിനക്ക് വേണ്ടി പറഞ്ഞുണ്ടാക്കിയതാണെന്നേ തോന്നൂ”

അത് കേട്ട് സുഖിച്ച റീന ചിറ്റയെപ്പിടിച്ച് അടുത്ത് നിർത്തി. പിന്നെ ബ്രായും ,പാൻ്റിയും നൈറ്റിയും ഇട്ട് കൊടുത്തു. ചെറുതായി അൽപം മേക്കപ്പുമിട്ടു. സീമയെക്കാണാൻ ഇപ്പോൾ മിൽഫ് പോൺസ്റ്റാറിനെപ്പോലെ തോന്നിച്ചു. അൽപം തടി കൂടുതലുള്ള സീമയുടെ വയർ മടക്കുകൾ വരെ ടൈറ്റായ ആ നൈറ്റിയിൽ പുറത്തേക്ക് കാണാം. രണ്ടാളും നല്ല അസ്സൽ നെയ്ചരക്കുകകളായി.

പെട്ടെന്ന് സീമയുടെ മൊബൈൽ ബെല്ലടിച്ചു. നോക്കുമ്പോൾ സജീവ്. അവൾ ഫോണെടുത്തു. “ ചേച്ചീ, ഞാൻ പിറകിലുണ്ട്” “ നീ അവിടെ നിൽക്ക്. ഇപ്പ വരാം” അതു പറഞ്ഞവൾ ഫോൺ വെച്ചു. പിന്നെ റീനയെ നോക്കി. “ അവൻ വന്നിട്ടുണ്ട്. നമുക്ക് ആദ്യം തന്നെ ഈ വേഷത്തിൽ അവൻ്റെ മുന്നിലേക്ക് പോവണ്ട. ഇതിൻ്റെ മേലെ നമുക്കെന്തെങ്കിലും ഇടാം. അവൻ എന്തേലും പറയുമോന്ന് നോക്കാം” രണ്ടാളും ലൂസായ ഓരോ നൈറ്റിയെടുത്തിട്ടു .

പിന്നെ മുടിയൊക്കെ ശരിയാക്കി അടുക്കളയിലെത്തി. പുറത്തതാ അവരുടെ കള്ളക്കാമുകൻ. വെള്ള ജീൻസും കടും ചുവപ്പ് ടീ ഷർട്ടുമാണ് വേഷം. ഒരടിപൊളി ചുള്ളൻ ചെക്കൻ. ഇതുവരെ ലുങ്കിയുടുത്താണ് അവനെ കണ്ടിട്ടുള്ളത്. ഇതവന് നന്നായി ചേരുന്നുണ്ടെന്നവർക്ക് തോന്നി. സീമ വേഗം ചെന്ന് വാതിൽ തുറന്ന് അവനെ അകത്തേക്ക് കയറ്റി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *