സിന്ധുചേച്ചിയും ഞാനും 1 [ചാർലി ജോ]

Posted by

         സിന്ധുചേച്ചിയും ഞാനും -1

 

 

ഹായ് ഞാൻ അജയ്. എല്ലാവരും അജൂ എന്ന് വിളിക്കും 23 വയസായ ഞാൻ വർക്ക് ചെയ്യുന്നത് ഒരു ഇലക്ട്രോണിക് ഷോപ്പിന് വേണ്ടിയാണ്. എൻ്റെ ഷോപ്പിൽ പൊതുവെ തിരക്ക് കുറവാണ്. ടൗണിൽ നിന്നും ഒരുപാട് ദൂരെ ആയതിനാലാണ് ഇത്. എന്നാലും എൻ്റെ മുതലാളി ജോസേട്ടന് ഈ കട ജീവനാണ്. പുള്ളി ആദ്യം തുടങ്ങിയ ഷോപ്പ് ആയിരുന്നു. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ആദ്യ കാലങ്ങളിൽ പുള്ളിയുടെ കിടപ്പ് ഇവിടെ തന്നെ ആയിരുന്നു. അതിനാൽ അന്ന് ഉപയോഗിച്ച പുള്ളി ഒരു കൊച്ചു റൂമും ഒരു കട്ടിലും ഇപ്പോഴും സ്റ്റോറിന് അകത്തുണ്ട്. നല്ല മഴയുള്ള ദിവസം ഞാൻ ഇടക്ക് അതിൽ പോയി കിടക്കാറുണ്ട്. പുള്ളി ഒരു ചിൽ മനുഷ്യൻ ആയതുകൊണ്ട് അതു കണ്ടാലും ഒന്നും പറയില്ലെന്ന് എനിക്കറിയാമായിരുന്നു ഇപ്പൊ പുള്ളി ഒരുപാട് ഷോപ്പുകൾ ഉള്ള വലിയ ആളായി. തിരക്കില്ലാതത് കൊണ്ട് തന്നെ കൂടെ വർക്ക് ചെയ്യാൻ ഒരു ചേച്ചി മാത്രമേ ഉള്ളൂ. അവരായിരുന്നു പല രാത്രികളിലും എൻ്റെ ഉറക്കം കെടുത്തിയ സിന്ധുചേച്ചി…

ചേച്ചിക്ക് ഏകദേശം 34- 35 വയസ് കാണും.  ഭർത്താവ് ഷാർജയിൽ ആയിരുന്നു. രണ്ടാം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുന്ന ഒരു മകൻ ഉണ്ട് ചേച്ചിക്ക്. മിക്കവാറും വീട്ടിൽ മകനും ചേച്ചിയും തനിച്ചാകും. ഇടക്ക് ഭർത്താവിൻ്റെ അമ്മ വന്നു ഇവരുടെ കൂടെ നിൽക്കാറുണ്ടെന്ന് പറയുന്നത് കേൾക്കാം. ആരെയും ആകർഷിക്കുന്ന ഡസ്‌കി സ്കിൻ ടോൺ ആയിരുന്നു ചേച്ചിക്ക്. അധികം ഉയരം ഇല്ല. മുലകൾ ഒരു 34 സൈസ് കാണും. എന്നാലും തീരെ ഉടയാത്ത ഉരുണ്ടു നിൽക്കുന്നവ ആണെന്ന് ചുരിദാറിൻ്റെ പുറത്തുകൂടെ തന്നെ കാണാമായിരുന്നു. വിരിഞ്ഞ മുതുകും അരക്കെട്ടും നീളൻ മുടിയും ചേച്ചിയെ കാണുന്ന ആൾക്കാരിൽ ഭ്രമം ജനിപ്പിക്കാൻ പോന്നവയായിരുന്നു. ചന്തികൾ കണ്ടാൽ ആരും തന്നെ ഉടൻ അതിൽ നിന്നും കണ്ണെടുക്കില്ല. അത് പിടിച്ചുടക്കാൻ കൊതിക്കാത്ത ഒരാൾ പോലും ആ നാട്ടിൽ ഉണ്ടെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നില്ല. വലുപ്പം മാത്രമല്ല അത്രയും സോഫ്റ്റ് ആയിരുന്നു ചേച്ചിയുടെ ചന്തികൾ. ഒന്നു രണ്ടു തവണ എൻ്റെ കൈ ഉരസി പോയപ്പോൾ തന്നെ എത്ര സോഫ്റ്റ് ആണെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായതാണ്. ആ പൂമേനിയിൽ ഞാൻ  ഏറ്റവും അധികം കാണണം എന്ന് ആഗ്രഹിച്ച ഭാഗമായിരുന്നു ചേച്ചിയുടെ വയർ. പക്ഷേ ദിവസവും ചുരിദാർ ഉടുക്കുന്നതിനാൽ അതിനുള്ള അവസരം എനിക്ക് കിട്ടിയിരുന്നില്ല.  എന്നാലും ചുരിദാറിൽ ഒട്ടിക്കിടക്കുന്ന ആ വയർ എന്നും ഞാൻ നോക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. നല്ല വടിവൊത്ത ഇച്ചിരി തുടുത്ത വയറിൽ ഉമ്മ വെക്കാൻ ഭാഗ്യം കിട്ടിയ അവരുടെ ഭർത്താവിനോട് ചെറുതല്ലാത്ത അസൂയ എനിക്ക് തോന്നിയിരുന്നു. ചേച്ചി ഇടുന്ന ചുരിദാറിൻ്റെ കൈ ഹാഫ് ആയിരുന്നു. അതിനാൽ കൊഴുത്ത ആ കൈത്തണ്ടയും കാണാൻ നല്ല ഭംഗിയായിരുന്നു. ഇച്ചിരി വശ്യത നിറഞ്ഞ മുഖമുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ ആരെയും വളക്കാൻ പോന്ന ചിരിയായിരുന്നു ചേച്ചിയുടേത്. ചേച്ചി നടക്കുന്നത് നോക്കി പലരും വെള്ളമിറക്കുന്നത് ഞാൻ ശ്രദിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇങ്ങനെ ഒക്കെ ആണെങ്കിലും ചേച്ചിയോട് ഞാൻ മാന്യമായിട്ടല്ലാതെ ഇടപെട്ടിരുന്നില്ല. പല കസ്റ്റമേഴ്‌സും അവിടെ വരുന്നത് പോലും ചേച്ചിയെ കാണാൻ വേണ്ടി മാത്രമാണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നിയിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *