റസിനിന്റെ മോഹം 2 [ജാക്സൺ പക്ഷി]

Posted by

റസിനിന്റ മോഹം 2

Rasininte Moham Part 2 | Author : Jakson Brid

 [ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

ഇത് കഥയുടെ രണ്ടാം ഭാഗമാണ് ഒന്നാം ഭാഗം വായിക്കാത്ത വായനക്കാർ ദയവായി ഒന്നാം ഭാഗം വായിച്ച ശേഷം മാത്രം രണ്ടാം ഭാഗം വായിക്കുക.

ബിന്ദുവിനെ തിരികെ വീട്ടിൽ കൊണ്ടുപോയി വിട്ടു, റസിനും ധനുഷും വീട്ടിൽ എത്തിയപ്പോഴേക്കും സമയം പുലർച്ചെ 5 മണി കഴിഞ്ഞിരുന്നു.അവർക്ക് രണ്ടുപേർക്കും നല്ല ഷീണം ഉണ്ട്. ഒന്ന് കളിച്ചതിന്റെയും മറ്റൊന്ന് രാത്രിയിൽ ഉറങ്ങാത്തതിന്റെയും. തന്റെ ഉപ്പ പറഞ്ഞ പണവും കൊടുത്തയച്ചു റിച്ചു തിരികെ അവന്റെ വീട്ടിൽ എത്തി.അകത്തു ഉമ്മയും ഷഫീദും നല്ല ഉറക്കത്തിൽ ആണ്. രണ്ട് മൂന്ന് വട്ടം വീട്ടിലെ കോളിങ് ബെൽ അടിച്ചിട്ടും ആരും എണീക്കുന്നില്ല.

 

ഒടുവിൽ അവൻ ഡോറിൽ മുട്ടി കൊണ്ടേയിരുന്നു. പെട്ടന്ന് ഡോറിൽ മുട്ടുന്ന ശബ്ദം കേട്ട് റിച്ചുന്റെ ഉമ്മ ഷമീറ ഞട്ടി ഉണർന്നു. അവൾ ആകെ ഭയന്നു. ഡോറിൽ മുട്ടുന്നത് റിച്ചു ആണെന് മനസിലാക്കിയ അവൾ ഓടി പോയ്‌ കതക് തുറന്ന് കൊടുത്തു.

റിച്ചു :” ഉമ്മാ ങ്ങൾ വീണ്ടും കിടന്ന് ഉറങ്ങിയോ,നേരം വെളുത്തു തുടങ്ങി

ഷമീറ : (അതിന് മറുപടി കൊടുത്തില്ല ),

അകത്തേക്ക് കയറിവന്ന റിച്ചു വീണ്ടും അടുക്കളയിൽ പോയ്‌. അവൻ വീടിന്റ പുറകിലെ ഡോർ തുറന്നു.ഉമ്മക്ക് നല്ല ഷീണം ഉള്ളത് കൊണ്ട് അവൾ വീണ്ടും റൂമിൽ ബെഡിൽ പോയ്‌ കിടന്നു. പുറകിലെ ഡോർ തുറന്ന റിച്ചു മുറ്റത്തു കാണുന്നത് കുറെ പച്ച തേങ്ങകൾ ആണ്.ഷഫീദ് ടെറസിൽ നിന്നും പന്നിയെ എറിഞ്ഞ തേങ്ങകളാണ് അവ.റിച്ചു ഈ തേങ്ങകൾ ഒക്കെ എങ്ങനെ ടെറസിൽ നിന്ന് താഴെക്ക് എത്തി എന്ന് ആലോചിച്ചു നിൽപ്പാണ്.

ഉമ്മയോട് ആ കാര്യം പറയാൻ റൂമിൽ ചെന്നപ്പോൾ ഉമ്മ നല്ല ഉറക്കത്തിൽ ആണെന്ന് കണ്ട അവൻ പിന്നെ ചോദിക്കാം എന്ന് നിലയിൽ ആ വിഷയം വിട്ടു. പുറകിലെ മുറ്റത്ത് കാട്ടുപന്നിയുടെ കാൽപാടും ചെരുപ്പിന്റെ പാടുകളും അവന്റെ ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടിരുന്നു.അവൻ പുറകിലെ വരാന്തയോട് ചേർന്നുള്ള ബാത്‌റൂമിൽ കയറി. പെട്ടന്നാണ് ബാത്‌റൂമിൽ നിലത്തു ടൈൽസിൽ ശുക്ലത്തിന്റെ ചെറിയ തുള്ളികൾ അവൻ കണ്ടത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *