യമുന [SK]

Posted by

യമുന

Yamuna | Author : SK


യമുന പ്ലസ് ടു അധ്യാപികയാണ് വയസ് 38 കാണാൻ സുന്ദരി പഴയ നടി സൗന്ദര്യയെ പോലെ ഭർത്താവ് രമേശ്‌ ദുബായിൽ ബിസിനസ് ആണ് ഒരു മകൻ സാം പ്ലസ് ടു പഠിക്കുന്നു അമ്മ തന്നെ ക്ലാസ് ടീച്ചർ. യമുന സ്കൂളിൽ മാത്രം അല്ല നാട്ടിലും പലരുടെയും വാണറാണിയാണ് 38 സൈസ് മുലകളും 100 സൈസ് കുണ്ടിയും ആളുകളെ ഉറക്കം കെടുത്തുന്നുണ്ട് സ്കൂളിൽ തന്റെ കൂട്ടുകാർ അമ്മയെ വായ്നോക്കാറുണ്ട് എന്ന് സാമിനു അറിയാം അവരെ കുറ്റം പറയാൻ പറ്റില്ലല്ലോ തന്റെ അമ്മ അങ്ങനെ അല്ലെ കാണാൻ.

യമുനക്കും അറിയാം ആളുകൾ നോക്കുന്നതൊക്കെ അവൾ അവരെ കൊതിപ്പിച് കടന്നു കളയും അവൾക്കു അതൊരു രസം ആയി തോന്നിയിരുന്നു.

ഭർത്താവ് അടുത്ത് ഇല്ലാത്തത് അവൾക് ഒരുവലിയ ബുദ്ധിമുട്ട് തന്നെ ആയിരുന്നു രാത്രിയുള്ള രമേശ്‌ വിളിക്കുന്ന ഫോൺ കോൾ മാത്രം ആയിരുന്നു ഏക ആശ്വാസം. ക്ലാസിൽ അല്ലെങ്കിൽ സ്കൂളിൽ പലരും യമുനയെ ഒന്ന് കിട്ടാൻ ആഗ്രഹിക്കാത്തവർ ഇല്ല. അതിൽ സുരേഷ് മാഷും ഉണ്ട്. യമുനയുമായി നല്ല ഫ്രണ്ട്ഷിപ്പ് ആണ് തമാശകളും വാട്സ്ആപ്പ് ചാറ്റിങ് ഒക്കെ ഉണ്ട്.

എങ്കിലും മാഷിന് അവളെ കൂടുതൽ അടുത്ത് കിട്ടിയില്ല അതിന് മാഷ് ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട് അത് യമുനക്കും അറിയാം അവൾ പിടി കൊടുത്തിട്ടില്ല വരാൽ മീനിനെ പോലെ വഴുതി പോവുകയാണ്. വീട്ടിൽ യമുന നൈറ്റി ഇടുമ്പോൾ ഒക്കെ സാമിന്റെ നോട്ടം അമ്മയുടെ മുന്നിലും ബാക്കിലും ആണ് അവൻ പറയും അമ്മ ഇതൊക്കെ ഇട്ടാൽ ആളുകൾ അമ്മയെ കടിച്ചു തിന്നും യമുന ചിരിച്ചു കൊണ്ട് അൽപ്പം ഗൗരവം പോലെ പോടാ അവിടന്ന് അമ്മയാണെ ഞാൻ അത് മറക്കേണ്ട.

അവൾക് അവൻ പറഞ്ഞത് ഇഷ്ട്ടം ആയെങ്കിലും അത് പുറത്തു കാണിച്ചില്ല. സാമും യമുനയും കമ്പനി ആയതു കൊണ്ട് അങ്ങനെ ഫ്രണ്ട്‌ലി ആയിട്ടു സംസാരിക്കും ആളുകൾ അമ്മയെ വായ് നോക്കുന്നതൊക്കെ പറയും. അങ്ങനെയിരിക്കെ സ്കൂളിൽ ടൂർ പ്രോഗ്രാം വന്നത് കൊടൈക്കനാൽ ആണ് പോകുന്നത് 3ദിവസത്തെ ടൂർ യമുനയും സാമും പോകുന്നുണ്ട് യമുനയും സുരേഷ് മാഷും ആണ് ടൂർ ചുമതല. വീട്ടിൽ ടൂർ തലേന്ന് സാം :അമ്മ ഏത് ഡ്രസ്സ്‌ ആണ് ഇടുന്നത് നല്ല തണുപ് ആണ് അവിടെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *