എന്റെ ഭാര്യയും കസിൻ ചേട്ടനും 2 [Rajeev Menon]

Posted by

എന്റെ ഭാര്യയും കസിൻ ചേട്ടനും 2

Ente Bharyayum Cousin Chettanum Part 2 | Author : Rajeev Menon

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

കൂട്ടുകാരെ ആദ്യത്തെ ഭാഗ്യത്തിന് നിങ്ങൾ തന്ന സപ്പോർട്ടിനു നന്ദി. നെഗറ്റീവ് കമന്റ്‌ പറയുന്നവരോട് ഒരു വാക്ക്, ഇതാണെന്റെ എഴുത്തിന്റെ സ്റ്റൈൽ. കളിയിലേക്ക് എത്തുന്ന സാഹചര്യം ആണ് ഏറ്റവും വിലപ്പെട്ടത് എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്ന ആളാണ് ഞാൻ. അത് കൊണ്ട് തന്നെ കളിയിലേക്ക് ഇറങ്ങി കഴിഞ്ഞാൽ എല്ലാവരും ചെയ്യുന്ന പ്രവർത്തികളെക്കാൾ ഞാൻ പ്രാധാന്യം കൊടുക്കുന്നത് സാഹചര്യങ്ങൾക്ക് ആണ്.

ഞാൻ ഈ സൈറ്റിലെ ആനി എന്നൊരു എഴുത്തുകാരിയുടെ ഫാൻ ആയതും അങ്ങിനെ ആണ്.

എങ്കിൽ നമുക്ക് കാര്യത്തിലേക്ക് കടക്കാം.എന്റെ ഭാര്യയും അവളുടെ കസിൻ ചേട്ടനും തമ്മിൽ ഉണ്ടായ കളി ഞാൻ ബാംഗ്ലൂരിൽ ഇരുന്നു cc tv യിലൂടെ കണ്ടതാണ് കഴിഞ്ഞ അധ്യായത്തിൽ പറഞ്ഞത്. അവർ ഇത് എന്ന് തുടങ്ങി, എപ്പോൾ തുടങ്ങി എന്നുള്ളത് എന്റെ എഴോ എട്ടോ മാസങ്ങൾ നീണ്ട പ്രയത്നത്തിനോടുവിൽ കണ്ടെത്തി. അത് ഏത് വിധത്തിൽ എന്നുള്ളത് പറഞ്ഞു നിങ്ങളെ ബോറടിപ്പിക്കുന്നില്ല. കണ്ടെത്തൽ മാത്രം വിവരിക്കാം.

രേഷ്മ ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു വീട്ടിൽ വെറുതെ ഇരിക്കുന്ന സമയം, അന്ന് ഈ ബിജു ചേട്ടന് 30 വയസ്സ് എങ്കിലും കാണും. വാർക്ക പണിക്ക് ഇടക്കൊക്കെ പോകും, ഇടക്ക് പോകില്ല.

രേഷ്മ ആണെങ്കിൽ വീട്ടിൽ ഒറ്റക്കിരുന്നു ബോറടിച്ചു മരിച്ചു. പിന്നെ സെക്സിനെ പറ്റിയുള്ള കൗതുകം അവളെ യുട്യൂബിലെ സോഫ്റ്റ്‌ കോർ വീഡിയോ കാണുന്നതിൽ എത്തിച്ചു.അത് കണ്ട് മൂഡ് തോന്നുന്ന സമയങ്ങളിൽ ഷഡിക്ക് മുകളിലൂടെ പൂറിൽ തടവും എന്നല്ലാതെ വേറെ ഒന്നിലേക്കും അവൾ പോയില്ല.

ഒരു തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ ബസ് സ്റ്റോപ്പിനടുത്തു കൂടി നടന്നു വരികയായിരുന്നു ബിജു ചേട്ടൻ, ബസ് കയറാനായി നിൽക്കുന്ന രേഷ്മയുടെ അമ്മയേം അച്ഛനേം കണ്ടു.

ബിജു : ഇതെന്താ അമ്മാവനും അമ്മായിയും ജോലിക്ക് പോയില്ലേ ഇന്ന്?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *