അമ്മയും ഞാനും 4 [King Ragnar]

Posted by

അമ്മയും ഞാനും 4

Ammayum Njaanum Part 4 | Author : King Ragnar

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

കുടുംബ പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണമാണ് കഥ തരാൻ ഇത്രയും വൈകിയത്.സത്യം പറഞ്ഞാൽ ഇപ്പോഴും പല പ്രശ്നങ്ങളും അലട്ടുന്നെങ്കിലും ഇനിയുള്ള ഭാഗങ്ങൾ കൃത്യമായി തരാൻ ശ്രെമിക്കും.മുൻപുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ തന്നതുപോലത്തെ സപ്പോർട്ട് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. തെറ്റുകൾ ഉണ്ടാകാൻ ചാൻസ് ഉണ്ട്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദ്ദേശങ്ങളും കമന്റ്‌ ചെയ്യുക സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക.

ദയവുചെയ്ത് കഥയുടെ മുൻഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചതിന് ശേഷം മാത്രമേ ഈ ഭാഗം വായിക്കാൻ പാടുള്ളു, എങ്കിലേ ഒരു തുടർച്ച കിട്ടുകയുള്ളു.

അവൻ അവളുടെ മുഴുത്ത കുണ്ടി ആ പാവാടയിൽ നടത്തിനനുസരിച് തുളുമ്പുന്നത് നോക്കി ആസ്വദിച്ചു വീട്ടിൽ പോയി.

ഡാ ഞാൻ ബാത്‌റൂമിൽ കാണും നീ നൈറ്റി എടുത്തുകൊണ്ടു വാ.

ശ്രീജിത്ത്‌ നേരെ വീടിനുള്ളിൽ കേറി അമ്മയുടെ മുറിയിൽ കയറി അലമാര തുറന്നു ഒരു സാറ്റിൻ ടൈപ്പ് നൈറ്റി എടുത്തു. ( എന്തായാലും അമ്മ അകത്തു ഇടാൻ വേറെ ഡ്രസ്സ്‌ എടുത്തിട്ടില്ല, ഈ നൈറ്റിയാകുമ്പോൾ എല്ലാം വ്യക്തമായി കാണാൻ കഴിയും. ഇപ്പോഴായിട്ട് നടന്നതെല്ലാം അവന്റെ മനസ്സിൽ ഒരു തിരശീല പോലെ തെളിഞ്ഞു. എങ്ങനെയും അമ്മയുടെ മുലയുടെ ചൂട് അറിയണമെന്ന് അവൻ തീരുമാനിച്ചു. അപ്പോഴേക്കും അവന്റെ കണ്ണിൽ ഇന്നലെ വാങ്ങിയ ബ്രായും പാന്റീയും ഉടക്കി. അവൻ അതിൽ നിന്നൊരു സെറ്റ് എടുത്തു കട്ടിലിൽ ഇട്ടു.)

( ഇതേസമയം പുറത്തെ ബാത്‌റൂമിനുള്ളിൽ നിന്ന ശ്രീകല തന്റെ മകന്റെ കരവിരുതും അത് തന്നിൽ ഉണർത്തിവിട്ട കാമവികാരത്തെയും അവൾ ഓർത്തു. സ്വന്തം മകൻ തന്റെ മുലകണ്ണിയിൽ പിടിച്ചത് ഓർക്കുമ്പോൾ തന്നെ അവളുടെ പൂറിൽ ഒരു തരിപ്പുണ്ടായി. ഒരേസമയം തന്നെ വീണ്ടും ആ സുഖം തനിക്ക് വേണമെന്ന തോന്നലും എന്നാൽ അമ്മ മകൻ ബന്ധത്തിന്റെ പവിത്രതയും അവളുടെ മനസ്സിനെ അലട്ടിക്കൊണ്ടിരുന്നു. ദൈവമെ ഇനി അവൻ എന്റെ മുലയിൽ പിടിക്കുമോ എന്ന് അവൾ പരിഭ്രമിച്ചു, ഇപ്പോഴേ അവന്റെ പ്രവർത്തിയിൽ പൂറ് ഒരു പരുവമായി ഇരിക്കുവാ, ഇനിയൊന്ന് വിരലിടാതെ ഒരു ആശ്വാസം കിട്ടില്ല എന്നവൾ ഓർത്തു.)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *