സോഫിയ മാമിയിലൂടെ 1 [Ajuz]

Posted by

സോഫിയ മാമിയിലൂടെ 1

Sofiya Maamiyiloode Part 1 | Author : Ajuz


ഹായ് ഞാൻ ഷെഫിൻ ജീവിതത്തിൽ മറക്കാൻ കഴിയാത്ത ദിനങ്ങൾ 19വയസ്സിൽ ആദ്യം കാമം രുചിക്കാൻ മറക്കാൻ കഴിയാത്ത ഓർമ്മകൾ.

കഥയിൽ വരാം എന്റെ വീട്ടിൽ ഉമ്മ ഉപ്പ സഹോദരങ്ങൾ എല്ലാവരും സന്തോഷം ആയി പോകുന്നു ഞാൻ ഡിഗ്രി പഠിക്കുന്ന സമയം വീടിനു അടുത്ത് ഒരു കുടുംബം താമസിക്കുന്നുണ്ട് സോഫിയ മാമി 44 സജിന 30 സജില 24 ഇവരുടെ വാപ്പ കുറച്ചു വർഷം മുൻപ് മരിച്ചു ജീവിക്കാൻ ഉള്ളത് എല്ലാം പുള്ളിക്കാരൻ ഉണ്ടാക്കി വെച്ചിട് ആണ് പോയത് സജിന കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞു 2 കുട്ടികൾ ഉണ്ട് സജില ജോബ് ഉണ്ട് അവരുടെ വീട്ടിൽ എന്ത് ആവശ്യം വന്നാലും എന്നേ വിളിക്കുന്നെ എവിടേലും പോവാനും കടയിൽ പോവാനും ഒക്കെ സജിന ഹുസ്ബൻഡ് വീട്ടിൽ ആണ് വല്ലപ്പോഴും വരും സജില സിറ്റിയിൽ തന്ന ജോബ് ചെയ്യുന്നേ ഒരു ദിവസം രാവിലെ സോഫിയ മാമി വിളിച്ചു

ഷെഫി പഞ്ചായത്തിൽ പോവാൻ വരോ സ്കൂട്ടി ഉണ്ട് അതു എടുത്താണ് പോകുന്നെ ഞാൻ ഫ്രഷ് ആയിട്ട് മാമിടെ വീട്ടിൽ ചെന്ന് സോഫിയ മാമി ഒരുങ്ങി സുന്ദരി ആയിട്ട് വാതിൽ തുറന്നു എന്റെ മോനെ 2 മക്കളെ ഉമ്മ ആണെന്ന് പറയില്ല ഉമ്മയും മക്കളും പോണത് കണ്ടാൽ അനിയത്തി ചേട്ടത്തി എന്ന് പറയും 44 വയസ്സ് മാമിടെ സിർട്ടിഫിക്കറ്റ് മാത്രം ആയിരിക്കും കണ്ടാൽ 34 36 അത്രേ തോന്നോളൂ

മാമി കൊള്ളാലോ നല്ല ചുരിദാർ കളിയാക്കാതെ ടാ ഉമ്മുമ്മ ആണ് അതു ഓർമിച്ചാൽ അല്ലെ ഉള്ളു അതു പറഞ്ഞു ചിരിച്ച് വാതിൽ പൂട്ടി ഞാൻ വണ്ടി പുറത്ത് എടുത്ത് മാമി ഗേറ്റ് അടച്ച് സ്കൂട്ടിയിൽ കേറി ഒരു കൈ എന്റെ തോളിൽ വെച്ച് കാര്യം ഒക്കെ പറഞ്ഞു നേരെ പഞ്ചായത്തിൽ എത്തി കരം അടക്കാൻ അവിടെന്ന് ഇറങ്ങി നേരെ മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിൽ കേറി സോഫി മാമിടെ ഉമ്മയെ കാണാൻ പോയി കുറെ നേരം അവിടെ ഇരുന്ന് സോഫിമമിടെ അനിയത്തി സബീന അതും മുറ്റ് സാധനം ആണ് എന്നോട് സുഖ വിവരങ്ങൾ ഒക്കെ ചോദിച്ചു കുറച്ച് കഴിഞ്ഞു ഇറങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *